Rafiki wa Kiume matured (40-50), mkatoliki anatafutwa

Rafiki wa Kiume matured (40-50), mkatoliki anatafutwa

wakikuskia akina Dark City na Asprin kwamba unawashushia heshima kusema kwamba uzee hautimizi mahitaj watakuchapa.
kuna wazee wako vzr kuliko ata hao vjana unaodhan na ukweli wengi wa wazee wanaweza uki kompea na vijana


Hili ni bonge la promo....Laiti ningelikuwa bado na meno!

cc: Asprin
 
Last edited by a moderator:
Mimi mdada wa miaka 35-38 natafuta mwanaume/mkaka matured wa kubadilishana mawazo and who knows what next; mimi ni graduate, mwajiriwa , mkatoliki nategemea naye awe na walau mwelekeo huo. Kama huna any of these criteria (40-50 yrs, educated , matured, catholic) please dont waste ur time sms-ing .

Thanks

Miaka hiyo uliyonayo ushapiga millage ya hatari huwezi kupata mtu..kwa kifupi wewe mwenyewe huna muelekeomsasa unataka mtu mwenye muelekeo muende wapi?
 
Kupata mwanaume wa kikatoliki saivi ni ngumu sana maanake wanaume wengi wa kikatoliki wameolewa na midume wenzao

MODS hivi utani wa kidini unaruhusiwa jamani?
 
Mimi mdada wa miaka 35-38 natafuta mwanaume/mkaka matured wa kubadilishana mawazo and who knows what next; mimi ni graduate, mwajiriwa , mkatoliki nategemea naye awe na walau mwelekeo huo. Kama huna any of these criteria (40-50 yrs, educated , matured, catholic) please dont waste ur time sms-ing .
to
Thanks

toka zako
 
Wadau mnaochangia hapa kiutani, nawaambia hakuna kazi ngumu duniani kama kumpata mwenza (mume/mke) sahihi.

Kama ni mali na utajiri unaweza kutumia hila na ujanja ujanja lkn sio make au mume sahihi. Kumpata mwenza sahihi yakupasa kumshirikisha Munguzaidi kuliko kushirikisha macho na masikio.

Vv
 
Kwenye hizi range za miaka, ukiona mtu ameandika 35-38 basi ujue yeye ni 38!

Ni hayo tu.
 
Mimi mdada wa miaka 35-38 natafuta mwanaume/mkaka matured wa kubadilishana mawazo and who knows what next; mimi ni graduate, mwajiriwa , mkatoliki nategemea naye awe na walau mwelekeo huo. Kama huna any of these criteria (40-50 yrs, educated , matured, catholic) please dont waste ur time sms-ing .

Thanks
Nimependa umeandika kama mtu mzima haswaaa ....

Wish all the best ....!!
 
Back
Top Bottom