Kwa majibu haya kipuuzi + arrogance, walah utazeeka ukiwa single hata mafao ya PPF utakula peke yako. PERIOD
Nilitaka kutupia-PM lakn kwa jibu hapa nahofia kidogo ngoja niendelee kuangalia majibu mengine. Halafu kwa nini umebadili ID, maana uandishi wa ki-hivi nina uzoefu nao kidogo.
Mimi mdada wa miaka 35-38 natafuta mwanaume/mkaka matured wa kubadilishana mawazo and who knows what next; mimi ni graduate, mwajiriwa , mkatoliki nategemea naye awe na walau mwelekeo huo. Kama huna any of these criteria (40-50 yrs, educated , matured, catholic) please dont waste ur time sms-ing .
Thanks
Mimi mdada wa miaka 35-38 natafuta mwanaume/mkaka matured wa kubadilishana mawazo and who knows what next; mimi ni graduate, mwajiriwa , mkatoliki nategemea naye awe na walau mwelekeo huo. Kama huna any of these criteria (40-50 yrs, educated , matured, catholic) please dont waste ur time sms-ing .
Thanks
kwa lipi?
wwe unadhan nimekosea kusema ivo?
hujioni???
Thanks all , if it doesnt suit you pita tu dont waste energy kujibu; I see most men wana suffer from immaturity na wakipewa clear answers wanachukulia kama insults ; na sijasema natafuta mume au mtu wa ngono cant you read between the lines. U can make all assumptions you wish but the truth will remain with the author.
Its better to disclose even partially what happen in your previously relations/dating coz it ain't sound pleasant kwa graduate mwenye kazi then 35 plus kuja na proposal ya aina hii....tuambie interaction yako,shuleni,chuoni,kazini,na maisha ya nyumbani ikoje perhaps ushauri wetu ukapasha kiporo chako moto rather than kissing another frog!
Mimi mdada wa miaka 35-38 natafuta mwanaume/mkaka matured wa kubadilishana mawazo and who knows what next; mimi ni graduate, mwajiriwa , mkatoliki nategemea naye awe na walau mwelekeo huo. Kama huna any of these criteria (40-50 yrs, educated , matured, catholic) please dont waste ur time sms-ing .
Thanks
Kwa majibu haya kipuuzi + arrogance, walah utazeeka ukiwa single hata mafao ya PPF utakula peke yako. PERIOD
Its better to disclose what HAPPENED in your PREVIOUS....turudi kwenye mada, acha kukariri maisha!