radio one siwaelewi, kitenge vipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

radio one siwaelewi, kitenge vipi?

Discussion in 'Sports' started by oxlade, Jul 16, 2012.

  1. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hawa jamaa sijui vipi, wanashindwa kumtangaza bwana manji kuwa ndie mwenyekiti wa yanga wanabaki kuuma uma maneno tu, vipi wametumwa? acheni uswahili bwna, mnakuwa vituko tu, mnashindana na ukweli? kitenge kagombee wewe basi tujue moja
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,375
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    sasa km umeshajua mwenyekiti ni nan mapovu yanayokutoka n ya nn.acha uswahili
     
  3. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,691
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Inanishangaza sana,wote wanao'support ujinga wa Kitenge na wenzake wa radio one ni mashabiki wa Simba ambao wanatamani habari za Manji kuchaguliwa kuwa Mwenyekiti wa Yanga ingekuwa ni hadithi za Shigongo,poleni sana kwakuwa hamuwezi kupingana na hali halisi.
     
  4. Mmasihiya

    Mmasihiya JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kitenge yanga, sema yatakuw maagizo ya boss wao mzee Mengi kwamba jina manji lisisikike kwa mazuri kwnye vyombo vy habari vy ipp, si unajua Manji na Mengi haziivi.
     
  5. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,327
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Usichokijua ni bora kuuliza!! Kwa taarifa yako Manji aliviwekea pingamizi ya kimahakama baadhi ya vyombo vya habari, vikiwemo Tanzania, Daima na Vyombo vya Habari vya IPP akivizuia kuripoti habari kuhusu yeye, familia yake, biashara zake, na chochote kinachomhusu. Na pingamizi hilo bado hajalitengua...ndio maana hata wakati anazindua Quality Centre habari ile muhimu haikupata coverage kubwa.
     
  6. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,262
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Kama ni hivyo,sawa...lakini kwanini wasapoti wapinzani wa manji na kuwapiga debe,kwanini wasikae kimya kabisa?! Na *wasiripoti habari za yanga kabisa tuone nani anamuhitataji mwenzake...was***enge wakubwa
     
  7. t

    tara Senior Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka ajira kitu ingine bwana......usiombe kutimuliwa kazi kwa Tanzania hii ya sasa na hizi elimu za kuungaunga.wacha washikilie hapo hapo waliposhikilia....
     
  8. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,849
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    KICHWA MAJI WEWE....MANJI ANAUGOMVI NA MENGI PAMOJA NA MEDIA ZAKE ZOTE....hivyo kuna Court order inayoizuia IPP na Media zake kutotangaza lolote linalohusu Manji or Bussiness Under his Management...kama hujui uliza sio unaropoka tuu hiki sio KIJIWE CHA KAHAWA NDUGU
     
  9. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,849
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    wewe ndo mse************ wa kwanza
     
Loading...