R.i.p Maiko


M

Mkumbavana

Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
79
Points
0
Age
39
M

Mkumbavana

Member
Joined Jan 24, 2012
79 0
Amefariki kwa ajali ya pikipiki alipokua ametoka hospitali kumpelekea mke wake chakula aliyelazwa kwa uchungu wa kujifungua,Mwaka jana alimfukuza mke wake mwingine aliyeish naye kwa miaka 3 na kumuoa mke huyu.Ni jirani yangu kijana wa miaka 25
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
Pole sana mkumba pia usisahau kumpa tena pole mke wake mwingine baada ya malaria ajali zimekua ndio chanzo cha kifo kingine.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
29,216
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
29,216 2,000
RIP Maiko!.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,223
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,223 1,500
Inasikitisha.
Natoa pole kwa mtoto mtarajiwa. zaid sn pole kwa mke wake.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 1,225
Pole kwa mke wa zamani na mke mpya,pia pole sana kwa watoto waliaochwa,Ndugu jamaa na marafiki
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,179
Points
2,000
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,179 2,000
RIP Maiko ... sisi wote tu mavumbi na titarudi mavumbini
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,768
Points
2,000
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,768 2,000
Maiko ndiyo nani?
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,210
Points
2,000
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,210 2,000
Poleni wafiwa.. Ila ni vizuri mtueleweshe alikuwa ni nani huyu Marehemu..
 
Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
456
Points
195
Age
30
Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2012
456 195
Ingekua poa kama ungetuambia nyumbani wapi ili wana jamvi tulio karibu tujumuike kuja kumuaga maiko .
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,009
Points
1,225
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,009 1,225
Umpumzishwe mahali pema Maiko
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,223
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,223 1,500
Pole sana mkumba pia usisahau kumpa tena pole mke wake mwingine baada ya malaria ajali zimekua ndio chanzo cha kifo kingine.
Mkuu, labda umalizie kabisa kuwa ajali za Bodaboda!
Leo yenyewe nimeshuhudia ajali ya bodaboda. jamaa wa gari- ya ofisi yangu alikuwa mbele ya boda2 akiwa ameonyesha indiketa ya kupinda kushoto. BOda2 hakupunguza mwendo ili kuruhusu gari hii iondoke mainroad, akaja na moto wake hadi nyuma ya gari na kujipigiza. Bodaboda ni wakala wa vifo.
 
Mandingo

Mandingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
3,882
Points
2,000
Mandingo

Mandingo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
3,882 2,000
R.I.P Maiko ila kusema ukweli hawa jamaa wa boda2 ni wazembe sana juzi hapa kuna mwengine kavamia kibao cha shule...
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,050
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,050 1,225
Mungu ampumzishe anapostahili.
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,806
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,806 2,000
Amefariki kwa ajali ya pikipiki alipokua ametoka hospitali kumpelekea mke wake chakula aliyelazwa kwa uchungu wa kujifungua,Mwaka jana alimfukuza mke wake mwingine aliyeish naye kwa miaka 3 na kumuoa mke huyu.Ni jirani yangu kijana wa miaka 25
pole kwa msiba!hapo kwenye red umenikumbusha kitu kimoja hivi!
kweli nionyeshe jirani/rafiki zako nitakwambia wewe ni nani!
but still pole sana Mkumbavana
 
Last edited by a moderator:
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,884
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,884 2,000
jamaa aliwahi kuoa huyu (RIP) kwa haraka haraka ni kama alioa na miaka 20 hivi kitu ambacho kwa vijana wa mjini ni tabu kidogo.
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
13,639
Points
2,000
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
13,639 2,000
Ndo hiyo ajali iliyotokea tabata muslim? maana jamaa yangu kanisimulia kuhusu ajali ya bodaboda leo saa4 asb? Polen wafiwa.
 
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,237
Points
0
Age
38
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,237 0
Maiko kapumzike kwa amani.
 

Forum statistics

Threads 1,295,845
Members 498,410
Posts 31,225,149
Top