Qur'an imewadharau sana waarabu waliohai

Qur'an imewadharau sana waarabu waliohai

Kulingania maana yake ni kumshawishi mtu kwa hoja ili aamini kile unachokiona bora.
Kwa tafsiri hiyo Labda kilugha lakini kidini na kisharia ni kumshawishi mtu kuingia katika dini ya M/Mungu ambayo ni Uislam ambayo tayari yeye Allah ameshaichagua kuwa ndio dini bora haijalishi wewe mtu utakavyoiona.
 
Kanisa katoliki limetokana na akina Yohana.Uislamu umetoka kwa muumba wa ulimwengu moja kwa moja
Lengo la waanzilishi ni watu wajue hivyo na umejua wewe na wengine wengi.
So kama ni mission tunasema....
Mission Complete
 
Uislam ndio ukenge na Mungu wenu Mohammad na proof mnasema Quran ni Maneno ya Allah kumbe ni Maneno ya Mohammad Quran ni maneno ya Mohammad Quran 69:40
Ndio maana ujinga mtupu contradictions kila aya. Na waumini mmekuwa wajinga.
Wewe kawaida zako kuleta uwongo wapi Qur'an imesema hayo ni maneno ya Mtume Muhammad ilicho zungumza ni hivi
69:40

Sahih International
[That] indeed, the Qur'an is the word of a noble Messenger.
69:41
69:41

Sahih International
And it is not the word of a poet; little do you believe.
69:42
69:42

Sahih International
Nor the word of a soothsayer; little do you remember.
69:43
69:43

Sahih International
[It is] a revelation from the Lord of the worlds.
69:44
69:44

Sahih International
And if Muhammad had made up about Us some [false] sayings,
69:45
69:45

Sahih International
We would have seized him by the right hand;
69:46
69:46

Sahih International
Then We would have cut from him the aorta.

Kama we kenge hufahamu ni wewe hio message ya Qur'an nani kaileta si Mtume Muhammad. Ujumbe uko hivi; Hakika Qur'ani ni kauli ya Mtume mtukufu.
Wala si neno la mtunga mashairi; kidogo unaamini. Wala neno la mchawi; kidogo unakumbuka. Ni uteremsho kutoka kwa Mola Mlezi wa walimwengu wote.
Na lau kuwa Muhammad angelituzulia baadhi ya maneno (ya uwongo).
Tungelimshika mkono wa kulia;
Kisha tungemkata mshipa wa moyo. uwongo

Umefahamu wewe kenge. Qur'an ni uteremsho kutoka kwa Mungu hayo maneno si yake kayafikisha yeye.

We huwezi kuizulia Qur'an uwongo hata siku moja kenge wahediii 🤣
 
Miongoni mwa miujiza ya Qur'an na kwamba ni kitabu chenye muongozo kwa wanadamu wote ni kule kutoonewa haya waarabu ambao kitabu hicho kimeteremshwa kwa lugha yao.

Kuonesha kuwa ni maneno ya Allah aliyeumba ulimwengu wote basi hata Mtume Muhammad rehma ziwe juu yake haikumoenea haya wala haikumpa fursa akaingiza lolote la kwake.Mfano maarrufu ni pale siku moja alipokuwa ameshughulika na kuwalingania matajiri na watu maarufu wa Makka ili waingie kwenye Uislamu.Muda huo huo akatokea maskini mmoja ambaye ni kipofu akaomba naye afahamishwe jambo.Mtume akakunja uso kuona anamkera katika muda muhimu wa kuzungumza na watukufu wa Makka.Sura nzima ikashuka kumkemea kwa kitendo chake hicho.Sura hiyo akaendelea kuisoma na alipokufa imebaki hivyo hivyo.
Mwanamke aliyetajwa ni mmbora ni mama yake Yesu as na wala mama yake mwenyewe wala mtoto wake wa kike kipenzi wala mke wake yeyote yule.
Qur'an kujulisha kuwa ni ya watu wote ina matamko mengi sana yanayowaita ENYI WATU kwa ajili ya wachina ,wajapani,wahindi na wote wengine ambao hawajinasibishi na vitabu kutoka kwa Allah.

Vile vile kwa ajili ya kuwaita kwenye uislamu ina matamko yanayowaita wakristo na mayahudi kuachana na upotovu na kufuata mafundisho ambayo yameboreshwa yaliyo kwenye uislamu.Matamko hayo ni kama vile ENYI WATU WA KITABU!

Upande wa waarabu wale waliokuwa kabla ya Mtume saw na wale alioishi nao hawakuachwa kutajwa kwa maovu waliyokuwa wakiyatenda.yote hayo ni kuonesha Qur'an ni kwa ajili ya muongozo kwa wote.

Waarabu walio hai miaka hii nao wamepewa vidonge vyao kwenye aya nyingi za Qur'an,baadhi yake ni kwenye surat Towba.Tuone aya mbili tu kati ya hizo, ya 19 na 20
‏
أَجَعَلْتُمْ سِقَايَةَ الْحَاجِّ وَعِمَارَةَ الْمَسْجِدِ الْحَرَامِ كَمَنْ آمَنَ بِاللَّهِ وَالْيَوْمِ الْآخِرِ وَجَاهَدَ فِي سَبِيلِ اللَّهِ ۚ لَا يَسْتَوُونَ عِندَ اللَّهِ ۗ وَاللَّهُ لَا يَهْدِي الْقَوْمَ الظَّالِمِينَ

١٩﴾‏ الَّذِينَ آمَنُوا وَهَاجَرُوا وَجَاهَدُوا فِي سَبِيلِ اللَّهِ بِأَمْوَالِهِمْ وَأَنفُسِهِمْ أَعْظَمُ دَرَجَةً عِندَ اللَّهِ ۚ وَأُولَٰئِكَ هُمُ الْفَائِزُونَ ‎﴿
​
Je, mnafanya kuwanywesha maji Mahujaji na kuamirisha Msikiti Mtakatifu ni sawa na mwenye kumuamini Mwenyezi Mungu, na Siku ya Mwisho, na akapigana Jihadi katika Njia ya Mwenyezi Mungu? Hawawi sawa mbele ya Mwenyezi Mungu. Na Mwenyezi Mungu hawaongoi watu madhaalimu.19
Wale walio amini, na wakahama, na wakapigana Jihadi katika Njia ya Mwenyezi Mungu kwa mali yao na nafsi zao, hao wana cheo kikubwa zaidi mbele ya Mwenyezi Mungu. Na hao ndio wenye kufuzu.20


Wanaodharauliwa hapo ni wale ambao wanaujenga msikiti wa Makka (Alkaaba) na kuuwekea teknolojia za kisasa kila mwaka na kuwakirimu vya kutosha mahujaji.Wanawapa maji ya zam zam mpaka mengine wanabeba makwao.Baada ya hapo wanaamini ndio wamemaliza ibada na kutenda wema katika dunia na wanabweteka kusubiri msimu ujao..

Wanaodharaulika ni wale ambao wanaojaza malori eneo la Rafah na wakawacha bidhaa ziharibike huku wanaohitaji na wanaokufa kwa njaa wapo mita chache tu kutoka hapo,

Wakudharauliwa na walimwengu wote ni wale wanaonunua silaha na kuzinduka kwenye maghala bila kuzitumia kupigana na yule anayeuwa ndugu zao masafa mafupi tu kuliko wanapoishi.Hao hao ambao wanatoa zawadi ya ndege na mapesa kwa yule anayeongoza kuua ndugu zao wa kiimani.
Nimesoma makala yako ya ndani lakini tittle yako haikuandikika vizuri kwamba ''Qur-an imewadharau sana waarabu'' manake ukisema hivyo ni kama sasa unasema moja ya lengo la Allah kuteremsha Qur-an kwa lugha ya kiarabu ni kudharaulika kwa waarabu si sahihi.

Mimi nafkiri wamepata heshima kubwa kuteremka kwa lugha waliyokuwa wanaifahamu wao na sio kudharauliwa, imewapandisha hadhi waarabu kwa sababu ya wepesi wa kuifahamu kuliko mimi na wewe. lakini Qur-an ni kwa ulimwengu mzima haijalishi muarabu au ambaye si muarabu.
 
Nimesoma makala yako ya ndani lakini tittle yako haikuandikika vizuri kwamba ''Qur-an imewadharau sana waarabu'' manake ukisema hivyo ni kama sasa unasema moja ya lengo la Allah kuteremsha Qur-an kwa lugha ya kiarabu ni kudharaulika kwa waarabu si sahihi.

Mimi nafkiri wamepata heshima kubwa kuteremka kwa lugha waliyokuwa wanaifahamu wao na sio kudharauliwa, imewapandisha hadhi waarabu kwa sababu ya wepesi wa kuifahamu kuliko mimi na wewe. lakini Qur-an ni kwa ulimwengu mzima haijalishi muarabu au ambaye si muarabu.
Qur'an kwa vile ni kwa wote tumesema hamuonei haya mtu.Hivyo imewapandisha daraja lakini wengi wao hilo daraja hawajalithamini hivyo waliofanya kinyume chake imewadharau sana.
Kaumu zilizopita wako waliopewa kitabu lakini wakakikataa kukichukua kwa jeuri zao.Hao wameitwa ni punda kabisa.
 
Sitaki kuamin Mungu tu ,nataka uthibitisho wa uwepo wa Mungu , kuamini tu haitoshi kwangu.
Kwa bahati mbaya Kwako hakuna wa kukuthibitishia zaidi ya akili yako kuwa Mungu yupo
Alafu pia wewe uamini au usiamini kuwa Mungu yupo au hayupo haumzidishii chochote Wala haumpunguzii chochote
 
Kwa bahati mbaya Kwako hakuna wa kukuthibitishia zaidi ya akili yako kuwa Mungu yupo
Alafu pia wewe uamini au usiamini kuwa Mungu yupo au hayupo haumzidishii chochote Wala haumpunguzii chochote
Yap ukithibitisha uwepo wake unatag
 
Anza kwa kujaribu aya ya mwanzo ya suratul Baqara.
hahaha sasa hiyo aya ya Mwanzo anayezungumza ni Allah si ndio? Bismillah hir rahman nir raheem
Ingekuwa anayeongea hayo maneno ni Mudy ingekuwa sawa maana Allah anaonesha naye ana Allah wake

Al = The kwa kiarabu ila Aramaic ni God
So Al Lah = The Lah
And ya = Aramaic The God
SIN = Goddess Sin =;Yasin
So mna miungu ya wapagani Quraish

Allah mwenyewe anajiita Lah = In the name of Lah = Bis mil lah Kiswahili ni kwa jina la Mungu Lah

Alhamdulillah = thanks to Lah
Mungu wenu anaitwa Lah na Musa and watu wa Kitabu hawajawahi muita Mungu wao LAH pelekeni upagani wenu Mecca.
Search on google Lah =Moon Goddess kihistoria tena from Egypt

Rahman unamjua? ni Mtu aliyemuandikia barua Mohammad na Mohammad alipomjibu akaandika kama mleta barua alivyoandika Al Rahman

Chapter 17:110 Mwanzo wa Rahman kasome Tafsir na kisa cha hii Aya mtume wenu akielezea ucheke

hii chapter 17 according to jibril ilivyoshuka ilikuwa ni surat ya 50 nyie kwemye quran mmeishusha hadi ya17 and neno Rahman likapachikwa aya karibu zote hahahaha unajua Quran imekataza kuongeza maneno kwenye Quran why Rahman mmeongeza?
mmemchomekea allah maneno mdomoni ya Allah mwingine aitwaye Al Rahman Al-Yamamah.(alijulikana ni mtu magirini muongo). enzi hizo waislam walimuuliza vipi mudy unamungu mwingine tena umemuongeza kwenye Tawheed akasema hapana majina mazuri yote ni ya Allah.. hahahaha so hata sasa ukiwa na jina zuri ni la Allah hilo ukiona Kardshan zuri basi linamfaa Allah hilo hahaha Bismillah Kardashani wababu.
Quran 7:180 Tafsir yake kasome

Kama wewe umezaliwa basi Allah kamuumba aliyekuzaa wewe.
Allah Hawezi kwa ujinga wake anasema mwanamke ana shahawa ambazo zinatokea kwenye eneo lake la chini ya shingo na ribs.. zimashuka hadi kwenye uchi nyakati za sex kwa ruksa ya Allah

mwanamke hana shahawa.. na hajawahi kuwa na shahawa. Only wanawake wa kiislam.

And shahawa za mwanaume zinatokea ndani ya uti wa mgongo.

And shahawa zinatoka kwa amri ya Allah..
Uchizi wenu palekeni madrassa muendeleze kuharibu vizazi vyenu vya waislam kubakia ujingani. Kwahiyo ukiwa unasex Allah anahusika na ukitaka kumwaga yeye ndie anaruhusu hahaha

Allah ni iblis so nyie ndivyo mnavyozaliwa na sio sisi wengine.
Maskini umeanza kupayuka ovyo.Hata aya ya mwanzo ya suratul Albaqara huijui.
Kama Mim Sijui mwanzo wa hiyo Surat Al Baqarah vipi kuhusu mtume wenu maana Mtunzi wa hiyo Surat Ng'ombe alisema Nimeandika surat za Quran ambazo Mohammad hajui hata nilichoandika kwa jinsi nilivyotaka mwenyewe.
Wewe kawaida zako kuleta uwongo wapi Qur'an imesema hayo ni maneno ya Mtume Muhammad ilicho zungumza ni hivi
69:40

Sahih International
[That] indeed, the Qur'an is the word of a noble Messenger.
Sasa hapo unakataa nini kuwa Quran ni Maneno yake Mohammad - Unajua anayetamka hayo maneno ni Nani? kwa kuwa ni Aya basi anayeongea hayo yote ni Allah.. Alafu kuna seemu nimeona unamuita Allah wako Allaah ndio zenu Muslim huwa mnaanza kidogo kidogo mnahadaa watu wakijastuka mnasema oh Hadithi hiyo ni Dhaif. Aya 69:40 Allah anatamka kuwa Quran ni Maneno yake Mohammad si kwamba anayetamka ni Mudy au Unataka kumpinga Allah? mimi huwa sikosei ubishi na uongo ni wenu wenyewe.. Tatizo la Mtume wenu alikuwa anapenda masifa kama Dully Sykez(s) kumbe anaharibu aya zingine hahahahaha ndio mtajuta kulazimisha kuwa Kila neno la Quran ni Allah anayetamka.. kwa Msimamo wenu Allah anaonekana Iblis kwa uongo na ujinga au Kile Kilevi cha kule River Kawther
69:41
69:41

Sahih International
And it is not the word of a poet; little do you believe.
Haha Ndio mnazidi Kuharibu hizo ni poet na enzi zile kulikuwa na washairi tena wachawi Mudy akaigiza kusoma Quran kwa Mashairi ndio maana Quran yenu mna sing, ili kujitofautisha na wale wana mashairi wachawi eti Mudy akaleta aya hahaha ujinga mtupu na kibaya kuna aya mkisoma utasema mtu yupo maliwato imamu anatoa kubwa...

Quran kila Aya inapinga Aya Nyingine hahahaha
69:42
69:42

Sahih International
Nor the word of a soothsayer; little do you remember.
69:43
69:43

Sahih International
[It is] a revelation from the Lord of the worlds.
So hii aya inaipinga aya ya juu yake hahaha Quran against Quran mtunzi ni mjinga
69:44
69:44

Sahih International
And if Muhammad had made up about Us some [false] sayings,
69:45
69:45

Sahih International
We would have seized him by the right hand;
69:46
69:46

Sahih International
Then We would have cut from him the aorta.
Na kifo na Mohammad ndivyo kilivyokuwa hivyo hahahaha Aorta katika katika eh katika kitoka aliongeza maneno yake kwenye Quran ah Qurani is a words from Noble Messenger wakati hata sio noble Noble gani anamtia mke wa mwanao

Sahih al-Bukhari 4428
Book 64, Hadith 450
Imepokewa kutoka kwa Aisha:

Mtume katika maradhi yake aliyofariki, alikuwa akisema: “Ewe Aisha! Bado nahisi maumivu na uchungu wa chakula nilichokula pale Khaibar, na wakati huu, nahisi kana kwamba mshipa wangu wa moyo unakatwa na sumu hiyo.

Narrated `Aisha:
The Prophet (ﷺ) in his ailment in which he died, used to say, "O `Aisha! I still feel the pain caused by the food I ate at Khaibar, and at this time, I feel as if my aorta is being cut from that poison."
Kama we kenge hufahamu ni wewe hio message ya Qur'an nani kaileta si Mtume Muhammad. Ujumbe uko hivi; Hakika Qur'ani ni kauli ya Mtume mtukufu.
Ndio maana alikufa kama Quran ilivyosema kusema ni maneno yake
Wala si neno la mtunga mashairi; kidogo unaamini. Wala neno la mchawi; kidogo unakumbuka. Ni uteremsho kutoka kwa Mola Mlezi wa walimwengu wote.
Allah ni for Arabs wa Mecca na jrani only Ulimwengu Allah haujui Allah alijua Dunia ni flat ndio maana akadanganya kuwa huwa anashuka down mbingu ya karibu kila third party of the night na kuuliza nani anasali nimsikie na nimtatulie matatizo yake kumbe Allah akiwa huko Mbingu ya Saba hasikii na ili kusikia hadi ashuke na Dunia ilivyo duara kila nchi anashuka muda huo huo wa usiku so is Allha na go up and go down kila time zone ya Dunia hahaha hivi hachoki and there is no point kusali mchana au jioni muda ambao hasikii wala kushuka karibu ana matatizo ya kusikia vizuri Mr Allah
Na lau kuwa Muhammad angelituzulia baadhi ya maneno (ya uwongo).
Tungelimshika mkono wa kulia;
Kisha tungemkata mshipa wa moyo. uwongo
Ndio kifo chake kilivyokuwa exactly hahahaha
Umefahamu wewe kenge. Qur'an ni uteremsho kutoka kwa Mungu hayo maneno si yake kayafikisha yeye.

We huwezi kuizulia Qur'an uwongo hata siku moja kenge wahediii 🤣
Aliyeshusha Quran ni Adui yake Jibril Quran 2:97 so Allah ndie Adui yake Jibril hahah Allah ni Iblis
 
hahaha sasa hiyo aya ya Mwanzo anayezungumza ni Allah si ndio? Bismillah hir rahman nir raheem
Ingekuwa anayeongea hayo maneno ni Mudy ingekuwa sawa maana Allah anaonesha naye ana Allah wake

Al = The kwa kiarabu ila Aramaic ni God
So Al Lah = The Lah
And ya = Aramaic The God
SIN = Goddess Sin =;Yasin
So mna miungu ya wapagani Quraish

Allah mwenyewe anajiita Lah = In the name of Lah = Bis mil lah Kiswahili ni kwa jina la Mungu Lah

Alhamdulillah = thanks to Lah
Mungu wenu anaitwa Lah na Musa and watu wa Kitabu hawajawahi muita Mungu wao LAH pelekeni upagani wenu Mecca.
Search on google Lah =Moon Goddess kihistoria tena from Egypt

Rahman unamjua? ni Mtu aliyemuandikia barua Mohammad na Mohammad alipomjibu akaandika kama mleta barua alivyoandika Al Rahman

Chapter 17:110 Mwanzo wa Rahman kasome Tafsir na kisa cha hii Aya mtume wenu akielezea ucheke

hii chapter 17 according to jibril ilivyoshuka ilikuwa ni surat ya 50 nyie kwemye quran mmeishusha hadi ya17 and neno Rahman likapachikwa aya karibu zote hahahaha unajua Quran imekataza kuongeza maneno kwenye Quran why Rahman mmeongeza?
mmemchomekea allah maneno mdomoni ya Allah mwingine aitwaye Al Rahman Al-Yamamah.(alijulikana ni mtu magirini muongo). enzi hizo waislam walimuuliza vipi mudy unamungu mwingine tena umemuongeza kwenye Tawheed akasema hapana majina mazuri yote ni ya Allah.. hahahaha so hata sasa ukiwa na jina zuri ni la Allah hilo ukiona Kardshan zuri basi linamfaa Allah hilo hahaha Bismillah Kardashani wababu.
Quran 7:180 Tafsir yake kasome


Allah Hawezi kwa ujinga wake anasema mwanamke ana shahawa ambazo zinatokea kwenye eneo lake la chini ya shingo na ribs.. zimashuka hadi kwenye uchi nyakati za sex kwa ruksa ya Allah

mwanamke hana shahawa.. na hajawahi kuwa na shahawa. Only wanawake wa kiislam.

And shahawa za mwanaume zinatokea ndani ya uti wa mgongo.

And shahawa zinatoka kwa amri ya Allah..
Uchizi wenu palekeni madrassa muendeleze kuharibu vizazi vyenu vya waislam kubakia ujingani. Kwahiyo ukiwa unasex Allah anahusika na ukitaka kumwaga yeye ndie anaruhusu hahaha

Allah ni iblis so nyie ndivyo mnavyozaliwa na sio sisi wengine.

Kama Mim Sijui mwanzo wa hiyo Surat Al Baqarah vipi kuhusu mtume wenu maana Mtunzi wa hiyo Surat Ng'ombe alisema Nimeandika surat za Quran ambazo Mohammad hajui hata nilichoandika kwa jinsi nilivyotaka mwenyewe.

Sasa hapo unakataa nini kuwa Quran ni Maneno yake Mohammad - Unajua anayetamka hayo maneno ni Nani? kwa kuwa ni Aya basi anayeongea hayo yote ni Allah.. Alafu kuna seemu nimeona unamuita Allah wako Allaah ndio zenu Muslim huwa mnaanza kidogo kidogo mnahadaa watu wakijastuka mnasema oh Hadithi hiyo ni Dhaif. Aya 69:40 Allah anatamka kuwa Quran ni Maneno yake Mohammad si kwamba anayetamka ni Mudy au Unataka kumpinga Allah? mimi huwa sikosei ubishi na uongo ni wenu wenyewe.. Tatizo la Mtume wenu alikuwa anapenda masifa kama Dully Sykez(s) kumbe anaharibu aya zingine hahahahaha ndio mtajuta kulazimisha kuwa Kila neno la Quran ni Allah anayetamka.. kwa Msimamo wenu Allah anaonekana Iblis kwa uongo na ujinga au Kile Kilevi cha kule River Kawther

Haha Ndio mnazidi Kuharibu hizo ni poet na enzi zile kulikuwa na washairi tena wachawi Mudy akaigiza kusoma Quran kwa Mashairi ndio maana Quran yenu mna sing, ili kujitofautisha na wale wana mashairi wachawi eti Mudy akaleta aya hahaha ujinga mtupu na kibaya kuna aya mkisoma utasema mtu yupo maliwato imamu anatoa kubwa...

Quran kila Aya inapinga Aya Nyingine hahahaha

So hii aya inaipinga aya ya juu yake hahaha Quran against Quran mtunzi ni mjinga

Na kifo na Mohammad ndivyo kilivyokuwa hivyo hahahaha Aorta katika katika eh katika kitoka aliongeza maneno yake kwenye Quran ah Qurani is a words from Noble Messenger wakati hata sio noble Noble gani anamtia mke wa mwanao

Sahih al-Bukhari 4428
Book 64, Hadith 450
Imepokewa kutoka kwa Aisha:

Mtume katika maradhi yake aliyofariki, alikuwa akisema: “Ewe Aisha! Bado nahisi maumivu na uchungu wa chakula nilichokula pale Khaibar, na wakati huu, nahisi kana kwamba mshipa wangu wa moyo unakatwa na sumu hiyo.

Narrated `Aisha:
The Prophet (ﷺ) in his ailment in which he died, used to say, "O `Aisha! I still feel the pain caused by the food I ate at Khaibar, and at this time, I feel as if my aorta is being cut from that poison."

Ndio maana alikufa kama Quran ilivyosema kusema ni maneno yake

Allah ni for Arabs wa Mecca na jrani only Ulimwengu Allah haujui Allah alijua Dunia ni flat ndio maana akadanganya kuwa huwa anashuka down mbingu ya karibu kila third party of the night na kuuliza nani anasali nimsikie na nimtatulie matatizo yake kumbe Allah akiwa huko Mbingu ya Saba hasikii na ili kusikia hadi ashuke na Dunia ilivyo duara kila nchi anashuka muda huo huo wa usiku so is Allha na go up and go down kila time zone ya Dunia hahaha hivi hachoki and there is no point kusali mchana au jioni muda ambao hasikii wala kushuka karibu ana matatizo ya kusikia vizuri Mr Allah

Ndio kifo chake kilivyokuwa exactly hahahaha

Aliyeshusha Quran ni Adui yake Jibril Quran 2:97 so Allah ndie Adui yake Jibril hahah Allah ni Iblis
Sioni cha kukujibu hapo nilicho ongea ilikuwa unasema Qura'n ni maneno ya Mtume Muhammad wakati Allah anasema ni maneno yake. Sa kama hutaki kufahamu sioni point ya kuendelea kukujibu. We daima unaruka kutoka kwenye swali ukijibiwa unaleta utumbo mwingine hizo Story zako ni za kila kukicha na tulisha kujibu.

Nilisha kuambia wacha ku copy na kupaste yale yale mastory yako ya fake story

We unataka debate twende swali kwa swali. We huna ubavu huo we ni mtu wa story nyingi tena za fake.
 
hahaha sasa hiyo aya ya Mwanzo anayezungumza ni Allah si ndio? Bismillah hir rahman nir raheem
Ingekuwa anayeongea hayo maneno ni Mudy ingekuwa sawa maana Allah anaonesha naye ana Allah wake

Al = The kwa kiarabu ila Aramaic ni God
So Al Lah = The Lah
And ya = Aramaic The God
SIN = Goddess Sin =;Yasin
So mna miungu ya wapagani Quraish

Allah mwenyewe anajiita Lah = In the name of Lah = Bis mil lah Kiswahili ni kwa jina la Mungu Lah

Alhamdulillah = thanks to Lah
Mungu wenu anaitwa Lah na Musa and watu wa Kitabu hawajawahi muita Mungu wao LAH pelekeni upagani wenu Mecca.
Search on google Lah =Moon Goddess kihistoria tena from Egypt

Rahman unamjua? ni Mtu aliyemuandikia barua Mohammad na Mohammad alipomjibu akaandika kama mleta barua alivyoandika Al Rahman

Chapter 17:110 Mwanzo wa Rahman kasome Tafsir na kisa cha hii Aya mtume wenu akielezea ucheke

hii chapter 17 according to jibril ilivyoshuka ilikuwa ni surat ya 50 nyie kwemye quran mmeishusha hadi ya17 and neno Rahman likapachikwa aya karibu zote hahahaha unajua Quran imekataza kuongeza maneno kwenye Quran why Rahman mmeongeza?
mmemchomekea allah maneno mdomoni ya Allah mwingine aitwaye Al Rahman Al-Yamamah.(alijulikana ni mtu magirini muongo). enzi hizo waislam walimuuliza vipi mudy unamungu mwingine tena umemuongeza kwenye Tawheed akasema hapana majina mazuri yote ni ya Allah.. hahahaha so hata sasa ukiwa na jina zuri ni la Allah hilo ukiona Kardshan zuri basi linamfaa Allah hilo hahaha Bismillah Kardashani wababu.
Quran 7:180 Tafsir yake kasome


Allah Hawezi kwa ujinga wake anasema mwanamke ana shahawa ambazo zinatokea kwenye eneo lake la chini ya shingo na ribs.. zimashuka hadi kwenye uchi nyakati za sex kwa ruksa ya Allah

mwanamke hana shahawa.. na hajawahi kuwa na shahawa. Only wanawake wa kiislam.

And shahawa za mwanaume zinatokea ndani ya uti wa mgongo.

And shahawa zinatoka kwa amri ya Allah..
Uchizi wenu palekeni madrassa muendeleze kuharibu vizazi vyenu vya waislam kubakia ujingani. Kwahiyo ukiwa unasex Allah anahusika na ukitaka kumwaga yeye ndie anaruhusu hahaha

Allah ni iblis so nyie ndivyo mnavyozaliwa na sio sisi wengine.

Kama Mim Sijui mwanzo wa hiyo Surat Al Baqarah vipi kuhusu mtume wenu maana Mtunzi wa hiyo Surat Ng'ombe alisema Nimeandika surat za Quran ambazo Mohammad hajui hata nilichoandika kwa jinsi nilivyotaka mwenyewe.

Sasa hapo unakataa nini kuwa Quran ni Maneno yake Mohammad - Unajua anayetamka hayo maneno ni Nani? kwa kuwa ni Aya basi anayeongea hayo yote ni Allah.. Alafu kuna seemu nimeona unamuita Allah wako Allaah ndio zenu Muslim huwa mnaanza kidogo kidogo mnahadaa watu wakijastuka mnasema oh Hadithi hiyo ni Dhaif. Aya 69:40 Allah anatamka kuwa Quran ni Maneno yake Mohammad si kwamba anayetamka ni Mudy au Unataka kumpinga Allah? mimi huwa sikosei ubishi na uongo ni wenu wenyewe.. Tatizo la Mtume wenu alikuwa anapenda masifa kama Dully Sykez(s) kumbe anaharibu aya zingine hahahahaha ndio mtajuta kulazimisha kuwa Kila neno la Quran ni Allah anayetamka.. kwa Msimamo wenu Allah anaonekana Iblis kwa uongo na ujinga au Kile Kilevi cha kule River Kawther

Haha Ndio mnazidi Kuharibu hizo ni poet na enzi zile kulikuwa na washairi tena wachawi Mudy akaigiza kusoma Quran kwa Mashairi ndio maana Quran yenu mna sing, ili kujitofautisha na wale wana mashairi wachawi eti Mudy akaleta aya hahaha ujinga mtupu na kibaya kuna aya mkisoma utasema mtu yupo maliwato imamu anatoa kubwa...

Quran kila Aya inapinga Aya Nyingine hahahaha

So hii aya inaipinga aya ya juu yake hahaha Quran against Quran mtunzi ni mjinga

Na kifo na Mohammad ndivyo kilivyokuwa hivyo hahahaha Aorta katika katika eh katika kitoka aliongeza maneno yake kwenye Quran ah Qurani is a words from Noble Messenger wakati hata sio noble Noble gani anamtia mke wa mwanao

Sahih al-Bukhari 4428
Book 64, Hadith 450
Imepokewa kutoka kwa Aisha:

Mtume katika maradhi yake aliyofariki, alikuwa akisema: “Ewe Aisha! Bado nahisi maumivu na uchungu wa chakula nilichokula pale Khaibar, na wakati huu, nahisi kana kwamba mshipa wangu wa moyo unakatwa na sumu hiyo.

Narrated `Aisha:
The Prophet (ﷺ) in his ailment in which he died, used to say, "O `Aisha! I still feel the pain caused by the food I ate at Khaibar, and at this time, I feel as if my aorta is being cut from that poison."

Ndio maana alikufa kama Quran ilivyosema kusema ni maneno yake

Allah ni for Arabs wa Mecca na jrani only Ulimwengu Allah haujui Allah alijua Dunia ni flat ndio maana akadanganya kuwa huwa anashuka down mbingu ya karibu kila third party of the night na kuuliza nani anasali nimsikie na nimtatulie matatizo yake kumbe Allah akiwa huko Mbingu ya Saba hasikii na ili kusikia hadi ashuke na Dunia ilivyo duara kila nchi anashuka muda huo huo wa usiku so is Allha na go up and go down kila time zone ya Dunia hahaha hivi hachoki and there is no point kusali mchana au jioni muda ambao hasikii wala kushuka karibu ana matatizo ya kusikia vizuri Mr Allah

Ndio kifo chake kilivyokuwa exactly hahahaha

Aliyeshusha Quran ni Adui yake Jibril Quran 2:97 so Allah ndie Adui yake Jibril hahah Allah ni Iblis
Maskini wee ! .kwa jeuri yako Allah amekutia upofu umeshindwa kuiona aya nilikutaka utupe tafsiri yake kama ulivyoleta kibri kwamba tukutajie yoyote ile.
Mayahudi nao wakati wa mtume Mussa as walikuwa kama hivyo kwa muda wa miaka 40 wanatangatanga jangwani bila kufika walikoambiwa waende.
 
Hiv unajua zilikuwepo Qur'an tano. Mpaka agizo lilipotoka nyingine ziteketezwe ibaki moja

qurani tano alizitoa Nabii wako Tito ??

Hugh Schonfield akiandika katika kitabu chake Those Incredible Christians, anasema:

"Ndani ya jalada za Biblia twaweza kukuta udanganyifu, mageuzo, na uzushi wa kukusudia kama unavyokuta katika vitabu vyenginevyo nje.

Wataalamu wanajua vyema haya; lakini inapokuwa andiko la ndani ya Biblia si la huyo anayedai kuwa ndiye muandishi kila juhudi inafanywa lisitumiwe neno udanganyifu.

Hali ni hiyo hiyo kwa maneno anayoambiwa Yesu kayasema na yanajuulikana kuwa si kweli.

Tunaviita vitabu kama hivyo kuwa ni vya kikundi cha mawazo ya Kipaulo au Kipetro, na maneno yaliyogeuzwa au yaliyozuliwa tunayaita kuwa ni "ya pili"(Secondary).

Kama hatukutumia hila itaonekana kuwa Roho Mtakatifu alishirikiana katika udanganyifu.

Ni jambo lililoandikwa na kujuulikana kuwa mpaka ilipokatwa shauri mwishoe vitabu gani vihisabiwe kuwa ni Maandiko Matakatifu baadhi ya vitabu viliomo katika Biblia vilipingwa.

Ilitolewa hoja na Wakristo wa kweli kwamba vitabu fulani havikuwa hakika vimeandikwa na hao wanaodaiwa kuwa ni waandishi wake.

Pengine jina la mwenye kufanya udanganyifu lilidhukuriwa.

Paulo anataja wakati wa uhai wake zilikuwepo barua za uwongo zikienezwa kwa jina lake yeye. Liliokuwa laonekana lafaa ni maslaha ya Kanisa tu. Mawazo yasiyokhusiana hata chembe na ukweli yakitumika kuelekeza maandishi na fikra kinyume na hakika ya walivyosema wenyewe watu kadhaa wa kadhaa wenye maana.

Mtindo kama huu ulikuwa ni jambo la kawaida katika kazi ya uenezi hapo kale, na yafaa tuelewe kuwa ilikuwa ni kawaida vile vile miongoni mwa Wakristo wa zamani.

Hivi ndivyo mchezo wa kueneza na kupendekeza ulivyokuwa ukichezwa.

Na kwa wale wasio na dhamiri wala haya, wanaoamini kuwa muhimu ni lengo sio njia uitumiayo, mchezo huo unachezwa hata hivi sasa."
 
qurani tano alizitoa Nabii wako Tito ??

Hugh Schonfield akiandika katika kitabu chake Those Incredible Christians, anasema:

"Ndani ya jalada za Biblia twaweza kukuta udanganyifu, mageuzo, na uzushi wa kukusudia kama unavyokuta katika vitabu vyenginevyo nje.

Wataalamu wanajua vyema haya; lakini inapokuwa andiko la ndani ya Biblia si la huyo anayedai kuwa ndiye muandishi kila juhudi inafanywa lisitumiwe neno udanganyifu.

Hali ni hiyo hiyo kwa maneno anayoambiwa Yesu kayasema na yanajuulikana kuwa si kweli.

Tunaviita vitabu kama hivyo kuwa ni vya kikundi cha mawazo ya Kipaulo au Kipetro, na maneno yaliyogeuzwa au yaliyozuliwa tunayaita kuwa ni "ya pili"(Secondary).

Kama hatukutumia hila itaonekana kuwa Roho Mtakatifu alishirikiana katika udanganyifu.

Ni jambo lililoandikwa na kujuulikana kuwa mpaka ilipokatwa shauri mwishoe vitabu gani vihisabiwe kuwa ni Maandiko Matakatifu baadhi ya vitabu viliomo katika Biblia vilipingwa.

Ilitolewa hoja na Wakristo wa kweli kwamba vitabu fulani havikuwa hakika vimeandikwa na hao wanaodaiwa kuwa ni waandishi wake.

Pengine jina la mwenye kufanya udanganyifu lilidhukuriwa.

Paulo anataja wakati wa uhai wake zilikuwepo barua za uwongo zikienezwa kwa jina lake yeye. Liliokuwa laonekana lafaa ni maslaha ya Kanisa tu. Mawazo yasiyokhusiana hata chembe na ukweli yakitumika kuelekeza maandishi na fikra kinyume na hakika ya walivyosema wenyewe watu kadhaa wa kadhaa wenye maana.

Mtindo kama huu ulikuwa ni jambo la kawaida katika kazi ya uenezi hapo kale, na yafaa tuelewe kuwa ilikuwa ni kawaida vile vile miongoni mwa Wakristo wa zamani.

Hivi ndivyo mchezo wa kueneza na kupendekeza ulivyokuwa ukichezwa.

Na kwa wale wasio na dhamiri wala haya, wanaoamini kuwa muhimu ni lengo sio njia uitumiayo, mchezo huo unachezwa hata hivi sasa."
Onyesha basi na wewe angalau unajitambua. Kwa akili yako anaekupinga ni mkristo tu. Unajua mi naabudu nini chief. Nimeulizq mwenzio kajichanganya hapo juu.jitahdin muzijue dini zenu kabla hamjamezeshwa upuuz. Kasome tena uje na jibu acha papara. Mwenzio kasema hazikuwa quran karatasi tano tofauti zilizoqndikwa na watu watano tofauti so ikachqguliwa moja sahihi. Sasa swali likaja. Hao wote walioandika walipata wapi na hao waliokuwa wanachagua hizo sahihi na zisizo sahihi walijuaje ni sahihi. Ni Mungu aliwaambia au ni mtume aliwaambia na lin aliwaambia. Maswali nimengi
 
Sioni cha kukujibu hapo nilicho ongea ilikuwa unasema Qura'n ni maneno ya Mtume Muhammad wakati Allah anasema ni maneno yake. Sa kama hutaki kufahamu sioni point ya kuendelea kukujibu. We daima unaruka kutoka kwenye swali ukijibiwa unaleta utumbo mwingine hizo Story zako ni za kila kukicha na tulisha kujibu.

Nilisha kuambia wacha ku copy na kupaste yale yale mastory yako ya fake story

We unataka debate twende swali kwa swali. We huna ubavu huo we ni mtu wa story nyingi tena za fake.
Vipi Aya 81:19 Messenger ni nani? Allah ,Jibril au Mohammad ? jibu tujue Quran ni Word of messenger ambaye kama ni Allah basi Allah nae Ni Messenger wa Mohammad i told you muslims Mohammad ndie Mungu wa Waislam ndie ana control kila kitu hata jinsi ya Kuswali anayefuatwa ni yeye WUDU

إِنَّهُ لَقَوْلُ رَسُولٍ كَرِيمٍ
Al-Barwani
Kwamba hakika bila ya shaka hii ni kauli ya Mjumbe mtukufu, - Barwan anaona aibu kuandika neno Quran hahahaha

81.19 Jalal - Al-Jalalayntruly this, Qur’ān, is the word of a messenger [who is] noble, in the sight of God, exalted be He — this being [the messenger] Gabriel (it [qawl, ‘word’] has been annexed to him, because he descends with it)

pickthall
That this is in truth the word of an honoured messenger,

Dr. Ghali
Surely it is indeed the Saying of an honorable Messenger (The Angel Jibrîl “Gabriel”)

Ala-Maududi​

(81:19) Verily this is the word of a noble message-bearer;[14]

Ukijifanya unautetea Uislam huwezi Mudy mwenyewe alisema Akija mkristo na Myahudi kwenye Debate nyamaza maana walikuwa wanamuingiza chaka kila uchao tu he knew Wafuasi wa Essa ndio watakuwa juu ya dini zote hadi kiama.

Mudy aliulizwa vipi kuhusu Alexander the great Dhul-Qarnayn akawaambie njooni kesho na ilipofika siku akaanza kumwaga upupu wa ujinga ujinga hadi akasema Dhul alisafiri hadi akakuta Jua linapozamia kila siku kwenye matope yenye moto... Kisa chako ukipendacho and then akasema alikuta watu wanachimba ardhi ili waibuke duniani kila siku wakichimba wakaenda kulala panajiziba sababu hawasemi Inshallah hahaha wakati hao animal people hawamuamini Allah sasa Inshallah wataijuaje.. Kichekesho Akasema Dhul Qamayn ni Messenger wa Allah wakati alikuwa ni Pagan and Gay.

Ni Uthibitisho mwingi Quran ni Word of Messenger of Mohammad Allah (bmw)

Na aliyeishusha ni adui yake Jibril Quran 2:97
 
Maskini wee ! .kwa jeuri yako Allah amekutia upofu umeshindwa kuiona aya nilikutaka utupe tafsiri yake kama ulivyoleta kibri kwamba tukutajie yoyote ile.
Mayahudi nao wakati wa mtume Mussa as walikuwa kama hivyo kwa muda wa miaka 40 wanatangatanga jangwani bila kufika walikoambiwa waende.
Allah hana lolote sababu ha exist, alishindwa kuwageuza wayahudi Pigs and Monkey... alishindwa kuwageuza waumini Punda wanaoinua vichwa misikitini wakati wa salat before Imam.

katika History Allah hajawahi fanya chochote nyie mnamfuata Mohammad ametumia jina la Egyption Goddess kuwahadaeni na key aliyotumia ni sex and Money Duniani muoe wanne Peponi 70 na kuendelea na hata ukitaka kusex na Allah ruksa ulevi uasherati na wanaume anazaa kupitia tundu la mavi
 
Vipi Aya 81:19 Messenger ni nani? Allah ,Jibril au Mohammad ? jibu tujue Quran ni Word of messenger ambaye kama ni Allah basi Allah nae Ni Messenger wa Mohammad i told you muslims Mohammad ndie Mungu wa Waislam ndie ana control kila kitu hata jinsi ya Kuswali anayefuatwa ni yeye WUDU

إِنَّهُ لَقَوْلُ رَسُولٍ كَرِيمٍ
Al-Barwani
Kwamba hakika bila ya shaka hii ni kauli ya Mjumbe mtukufu, - Barwan anaona aibu kuandika neno Quran hahahaha

81.19 Jalal - Al-Jalalayntruly this, Qur’ān, is the word of a messenger [who is] noble, in the sight of God, exalted be He — this being [the messenger] Gabriel (it [qawl, ‘word’] has been annexed to him, because he descends with it)

pickthall
That this is in truth the word of an honoured messenger,

Dr. Ghali
Surely it is indeed the Saying of an honorable Messenger (The Angel Jibrîl “Gabriel”)

Ala-Maududi​

(81:19) Verily this is the word of a noble message-bearer;[14]

Ukijifanya unautetea Uislam huwezi Mudy mwenyewe alisema Akija mkristo na Myahudi kwenye Debate nyamaza maana walikuwa wanamuingiza chaka kila uchao tu he knew Wafuasi wa Essa ndio watakuwa juu ya dini zote hadi kiama.

Mudy aliulizwa vipi kuhusu Alexander the great Dhul-Qarnayn akawaambie njooni kesho na ilipofika siku akaanza kumwaga upupu wa ujinga ujinga hadi akasema Dhul alisafiri hadi akakuta Jua linapozamia kila siku kwenye matope yenye moto... Kisa chako ukipendacho and then akasema alikuta watu wanachimba ardhi ili waibuke duniani kila siku wakichimba wakaenda kulala panajiziba sababu hawasemi Inshallah hahaha wakati hao animal people hawamuamini Allah sasa Inshallah wataijuaje.. Kichekesho Akasema Dhul Qamayn ni Messenger wa Allah wakati alikuwa ni Pagan and Gay.

Ni Uthibitisho mwingi Quran ni Word of Messenger of Mohammad Allah (bmw)

Na aliyeishusha ni adui yake Jibril Quran 2:97
We kenge mfano wewe Baba yako kakutuma kwa Mama yako afu wewe ukamfikishia ujumbe yale yale maneno aliyo yasema Baba yako kwa Mama yako hayo maneno ni yako au ya Baba yako?

Afu Mama yako awafikishie ndugu zako wengine vile vile alivyo ongea Baba yako na wewe ulivyo mfikishia mama yako, hayo maneno yatakuwa yako na Mama yako au yatabaki kuwa ya Baba yako?

Qur'an mbona iko wazi ni ujinga wako tu. Inasema hivi.

Hakika hili ni neno la mfikishaji ujumbe mtukufu.

Mjumbe mtukufu: Malaika aliyeteremsha wahyi, kama inavyobainishwa katika Aya zifuatazo. Neno la mjumbe mtukufu halimaanishi kwamba Qur'an ni neno la Malaika sababu yeye mjumbe. Katika (Surah Al-Haaqqah, Ayat 40), vile vile, Qur'an imeitwa neno la Mtume Muhammad, na humo pia haimaanishi kuwa ni maandishi ya Mtume Muhammad isipo kuwa ni neno la mjumbe mtukufu, imefafanuliwa kwamba Mtume Muhammad ni Mtume wa Mungu.
 
Onyesha basi na wewe angalau unajitambua. Kwa akili yako anaekupinga ni mkristo tu. Unajua mi naabudu nini chief. Nimeulizq mwenzio kajichanganya hapo juu.jitahdin muzijue dini zenu kabla hamjamezeshwa upuuz. Kasome tena uje na jibu acha papara. Mwenzio kasema hazikuwa quran karatasi tano tofauti zilizoqndikwa na watu watano tofauti so ikachqguliwa moja sahihi. Sasa swali likaja. Hao wote walioandika walipata wapi na hao waliokuwa wanachagua hizo sahihi na zisizo sahihi walijuaje ni sahihi. Ni Mungu aliwaambia au ni mtume aliwaambia na lin aliwaambia. Maswali nimengi
Mbona unaandika utumbo , maneno yasiyo mwanzo wala mwisho??
Bila hata referens.?
 
Ni kweli mwenye akili anaabudu mtu aliyekunya akatawazishwa mavi na kucheza mdako na watoto wenzake eti ndiye Mungu wake?
Sasa wanatofauti gani na nyie Mungu wenu amewaandalia pombe na zinaa mbinguni
 
Back
Top Bottom