Qur'an imewadharau sana waarabu waliohai

Qur'an imewadharau sana waarabu waliohai

Sa mbona unakacha swali we nite mjinga niite unavyo taka leta hizo Qur'an tano ulizo sema ili tukutoe uwongo wako hapa.
Nikupe quran 5 au nikupe ushahid kuwa zilikuwepo tano wakachagua moja. So huwez kuita ni ujumbe wa Allah wakat zilikuwa tano katika makosa tofauti.
 
Nikupe quran 5 au nikupe ushahid kuwa zilikuwepo tano wakachagua moja. So huwez kuita ni ujumbe wa Allah wakat zilikuwa tano katika makosa tofauti.
Nilijua wewe ni kenge huna jipya hakuna Qur'an tano tuwekee hapo kama unazo. We unaongelea makaratasi sio Qur'an. Nini mana ya makaratasi mnapo andika ujumbe? Unaweza ukawa umekosea wenzako wakakukosoa sababu wame memories Qur'an. We kenge next time lazima ujuwe kuna Kitabu na karatasi.

Kitabu ni kile kilicho kamilishwa bada ya kuwa reviews na Mashaba hakina kosa kutokana na ujumbe wa Mtume Muhammad alivyo uwacha Ni kweli 💯

Karatasi ziko zote ni mandishi unaweza ukakosea ukachana sa jifunze kutofautisha kati ya kitabu na karatasi.
 
Nilijua wewe ni kenge huna jipya hakuna Qur'an tano tuwekee hapo kama unazo. We unaongelea makaratasi sio Qur'an. Nini mana ya makaratasi mnapo andika ujumbe? Unaweza ukawa umekosea wenzako wakakukosoa sababu wame memories Qur'an. We kenge next time lazima ujuwe kuna Kitabu na karatasi.

Kitabu ni kile kilicho kamilishwa bada ya kuwa reviews na Mashaba hakina kosa kutokana na ujumbe wa Mtume Muhammad alivyo uwacha Ni kweli 💯

Karatasi ziko zote ni mandishi unaweza ukakosea ukachana sa jifunze kutofautisha kati ya kitabu na karatasi.
Kwahiyo ujumbe umekuja kwa mtume ukaandikwa na watu wanne tofauti wakakosea then ukachaguliwa mmoja uliosahihi. Huo upuuz umustuki tu
 
Hebu tutajie kitu japo kimoja alichoumba Allah tucheke..

Allah ana vingo vya mwili alafu hana roho so kiumbe kisicho na roho ni sanamu hilo..
Amekuumba wewe mwenyewe halafu unaleta jeuri.
Kuna kipi cha kukuchekesha hapo.
 
Paulo hajaleta Wala kuanzisha ukristo.
Paulo aliamini kwenye ukristo baadaye.
Yeye alikuwa miongoni mwa waliokuwa wanawatesa na kuwauwa wanaotangaza na kueneza ukristo.
Aliongoka kawaida tu mfano wa walivyo ongoka mababu wa kiafrika walioletewa habari ya ukristo na wakoloni.
Paulo aliye ota yuko chini ya mkunazi hamjui hata Yesu mara nimesikia sauti yake mara niliona giza huyu ndio alete Uislam, hivi we uko sawa ikiwa ukristo kashindwa kuelezea alivyo uanzisha aje ni dini ya Kislam juhahaha
 
Mimi nimeweka ushahidi wa Waislam wenyewe wewe unaongea nini? Unabishana na Mohammad na Allah hahahaha mnadanganywa sana Madrassa someni wenyewe haya maandishi yapo kwa miaka 1400 endelea kusoma upate elimu..

Mimi huwa sina upotoshaji naweka na ushahidi sahihi

Quran sio tukufu imajaa uchafu mwingi mno kama huamini nitajie aya unayoona ni tukufu nikuoneshe uchafu wake wa uongo.. any verse of your choice
Anza kwa kujaribu aya ya mwanzo ya suratul Baqara.
 
Amekuumba wewe mwenyewe halafu unaleta jeuri.
Kuna kipi cha kukuchekesha hapo.
Mimi Nimezaliwa... Allahkaumba nini? leteni ushahidi basi... miaka hii only wajinga wa kiislam ndio wanaamini ujinga wa Quran na Hadithi... Uongo wa Allah unaupata kwenye Quran yenyewe tu... Mara Kaumba kwa Kusema Be, Mara kaumba from nothing,Mara kumba kia kitu kwa kutumia Maji, Maraa kaanza kuumba hiki ma kile mwehu kweli Allah.

Allah kaumbwa na Mohammad maana kipindi cha Torah na Injil hakukuwahi kuwepo kwa Sanamu Allah lisilo na Spirit
 
Mimi Nimezaliwa... Allahkaumba nini? leteni ushahidi basi... miaka hii only wajinga wa kiislam ndio wanaamini ujinga wa Quran na Hadithi... Uongo wa Allah unaupata kwenye Quran yenyewe tu... Mara Kaumba kwa Kusema Be, Mara kaumba from nothing,Mara kumba kia kitu kwa kutumia Maji, Maraa kaanza kuumba hiki ma kile mwehu kweli Allah.

Allah kaumbwa na Mohammad maana kipindi cha Torah na Injil hakukuwahi kuwepo kwa Sanamu Allah lisilo na Spirit
Kama wewe umezaliwa basi Allah kamuumba aliyekuzaa wewe.
 
Anza kwa kujaribu aya ya mwanzo ya suratul Baqara.
hahaha sasa hiyo aya ya Mwanzo anayezungumza ni Allah si ndio? Bismillah hir rahman nir raheem
Ingekuwa anayeongea hayo maneno ni Mudy ingekuwa sawa maana Allah anaonesha naye ana Allah wake

Al = The kwa kiarabu ila Aramaic ni God
So Al Lah = The Lah
And ya = Aramaic The God
SIN = Goddess Sin =;Yasin
So mna miungu ya wapagani Quraish

Allah mwenyewe anajiita Lah = In the name of Lah = Bis mil lah Kiswahili ni kwa jina la Mungu Lah

Alhamdulillah = thanks to Lah
Mungu wenu anaitwa Lah na Musa and watu wa Kitabu hawajawahi muita Mungu wao LAH pelekeni upagani wenu Mecca.
Search on google Lah =Moon Goddess kihistoria tena from Egypt

Rahman unamjua? ni Mtu aliyemuandikia barua Mohammad na Mohammad alipomjibu akaandika kama mleta barua alivyoandika Al Rahman

Chapter 17:110 Mwanzo wa Rahman kasome Tafsir na kisa cha hii Aya mtume wenu akielezea ucheke

hii chapter 17 according to jibril ilivyoshuka ilikuwa ni surat ya 50 nyie kwemye quran mmeishusha hadi ya 17 and neno Rahman likapachikwa aya karibu zote hahahaha unajua Quran imekataza kuongeza maneno kwenye Quran why Rahman mmeongeza?
mmemchomekea allah maneno mdomoni ya Allah mwingine aitwaye Al Rahman Al-Yamamah.(alijulikana ni mtu magirini muongo). enzi hizo waislam walimuuliza vipi mudy unamungu mwingine tena umemuongeza kwenye Tawheed maana kwa chapter zote 50 hujawahi mtaja Rahman ? akasema hapana majina mazuri yote ni ya Allah.. hahahaha so hata sasa ukiwa na jina zuri ni la Allah hilo ukiona Kardshan zuri basi linamfaa Allah hilo hahaha Bismillah Kardashani wababu.
Quran 7:180 Tafsir yake kasome

Kama wewe umezaliwa basi Allah kamuumba aliyekuzaa wewe.
Allah Hawezi kwa ujinga wake anasema mwanamke ana shahawa ambazo zinatokea kwenye eneo lake la chini ya shingo na ribs.. zimashuka hadi kwenye uchi nyakati za sex kwa ruksa ya Allah

mwanamke hana shahawa.. na hajawahi kuwa na shahawa. Only wanawake wa kiislam.

And shahawa za mwanaume zinatokea ndani ya uti wa mgongo.

And shahawa zinatoka kwa amri ya Allah..
Uchizi wenu palekeni madrassa muendeleze kuharibu vizazi vyenu vya waislam kubakia ujingani. Kwahiyo ukiwa unasex Allah anahusika na ukitaka kumwaga yeye ndie anaruhusu hahaha

Allah ni iblis so nyie ndivyo mnavyozaliwa na sio sisi wengine.
 
Hebu we tuwekee hizo Qur'an tano ulizo zitaja kama si ukanisa tu. Hivi nyie mnajua nini mana ya kuhifadhi Qur'an au hamjui. Kama wewe na wenzako mmeambiwa andikeni syllabus mfano, wewe umekosea wenzako walio memorise hio Quran wakurekebisha ulio andika ni kosa hahaha ukristo ni ukenge mtupu wabudu binadamu huo ni upagani.
Uislam ndio ukenge na Mungu wenu Mohammad na proof mnasema Quran ni Maneno ya Allah kumbe ni Maneno ya Mohammad Quran ni maneno ya Mohammad Quran 69:40
Ndio maana ujinga mtupu contradictions kila aya. Na waumini mmekuwa wajinga.
 
Mungu hayupo kwa namna ya dini zote
Usijali dada hakuna atakayekuwekea Panga shingoni kukulazimisha uamini kuwa Mungu yupo

Ni akili yako tu ndio itakayoongoza Mawazo yako kuwa Mungu yupo au hayupo
 
Usijali dada hakuna atakayekuwekea Panga shingoni kukulazimisha uamini kuwa Mungu yupo

Ni akili yako tu ndio itakayoongoza Mawazo yako kuwa Mungu yupo au hayupo
Wapi nimesema kulazimshwa niamini?
 
hahaha sasa hiyo aya ya Mwanzo anayezungumza ni Allah si ndio? Bismillah hir rahman nir raheem
Ingekuwa anayeongea hayo maneno ni Mudy ingekuwa sawa maana Allah anaonesha naye ana Allah wake

Al = The kwa kiarabu ila Aramaic ni God
So Al Lah = The Lah
And ya = Aramaic The God
SIN = Goddess Sin =;Yasin
So mna miungu ya wapagani Quraish

Allah mwenyewe anajiita Lah = In the name of Lah = Bis mil lah Kiswahili ni kwa jina la Mungu Lah

Alhamdulillah = thanks to Lah
Mungu wenu anaitwa Lah na Musa and watu wa Kitabu hawajawahi muita Mungu wao LAH pelekeni upagani wenu Mecca.
Search on google Lah =Moon Goddess kihistoria tena from Egypt

Rahman unamjua? ni Mtu aliyemuandikia barua Mohammad na Mohammad alipomjibu akaandika kama mleta barua alivyoandika Al Rahman

Chapter 17:110 Mwanzo wa Rahman kasome Tafsir na kisa cha hii Aya mtume wenu akielezea ucheke

hii chapter 17 according to jibril ilivyoshuka ilikuwa ni surat ya 50 nyie kwemye quran mmeishusha hadi ya 17 and neno Rahman likapachikwa aya karibu zote hahahaha unajua Quran imekataza kuongeza maneno kwenye Quran why Rahman mmeongeza?
mmemchomekea allah maneno mdomoni ya Allah mwingine aitwaye Al Rahman Al-Yamamah.(alijulikana ni mtu magirini muongo). enzi hizo waislam walimuuliza vipi mudy unamungu mwingine tena umemuongeza kwenye Tawheed maana kwa chapter zote 50 hujawahi mtaja Rahman ? akasema hapana majina mazuri yote ni ya Allah.. hahahaha so hata sasa ukiwa na jina zuri ni la Allah hilo ukiona Kardshan zuri basi linamfaa Allah hilo hahaha Bismillah Kardashani wababu.
Quran 7:180 Tafsir yake kasome
Maskini umeanza kupayuka ovyo.Hata aya ya mwanzo ya suratul Albaqara huijui.
 
Allah Hawezi kwa ujinga wake anasema mwanamke ana shahawa ambazo zinatokea kwenye eneo lake la chini ya shingo na ribs.. zimashuka hadi kwenye uchi nyakati za sex kwa ruksa ya Allah

mwanamke hana shahawa.. na hajawahi kuwa na shahawa. Only wanawake wa kiislam.

And shahawa za mwanaume zinatokea ndani ya uti wa mgongo.

And shahawa zinatoka kwa amri ya Allah..
Uchizi wenu palekeni madrassa muendeleze kuharibu vizazi vyenu vya waislam kubakia ujingani. Kwahiyo ukiwa unasex Allah anahusika na ukitaka kumwaga yeye ndie anaruhusu hahaha

Allah ni iblis so nyie ndivyo mnavyozaliwa na sio sisi wengine.
Nimekuambia nini na wewe unajibu nini.Baada ya kukosa la kusema umeingilia mambo ya shahawa na kuparaganya hata huo ujinga wako.
Rudi kule kule utueleze kama wewe hukuumbwa umesema umezaliwa.Nikakuambia basi Allah amemuumba yule aliyekuzaa wewe.
unasemaje kuhusu hilo
 
Back
Top Bottom