Putin ameanza kuvuna matunda ya kazi yake

Putin ameanza kuvuna matunda ya kazi yake

Sasa ni nini kinachokufanya wewe na was£ng£ wenzako kuanzisha threads za kichoko humu mkisema Western Europe raia wanamsisha magumu ? Wakati life hardship ni relative term ? , Kizazi kisicho na akili hiki
Kwahiyo ulichochukia wewe ni mtu kusema Western wana maisha magumu? Kinachokuuma ni kipi? Wewe Westerner????? Ila vitu vingine vinachekesha sana!!! Unachukia kwa sababu kuna mtu wala si mume wako, wala si baba yako amesema Western kuna maisha magumu??? Kweli kabisa?? Are you serious????????? Kweli?????? Kwa hiyo na wewe ni member wa Jamii Forums, HOME OF GREAT THINKERS???? Unalialia kwa vitu vidogo namna hii na unajiita ni great thinker? Umejaa matusi kama mwanamke wa kizaramo (wazaramo naomba mnisamehe) eti na wewe ni great thinker?!!!! We are finished!! Kama serikali isipochukua jitihada za makusudi kuokoa kizazi cha Tanzania narudia kusema we are finished!
 
Kwahiyo ulichochukia wewe ni mtu kusema Western wana maisha magumu? Kinachokuuma ni kipi? Wewe Westerner????? Ila vitu vingine vinachekesha sana!!! Unachukia kwa sababu kuna mtu wala si mume wako, wala si baba yako amesema Western kuna maisha magumu??? Kweli kabisa?? Are you serious????????? Kweli?????? Kwa hiyo na wewe ni member wa Jamii Forums, HOME OF GREAT THINKERS???? Unalialia kwa vitu vidogo namna hii na unajiita ni great thinker? Umejaa matusi kama mwanamke wa kizaramo (wazaramo naomba mnisamehe) eti na wewe ni great thinker?!!!! We are finished!! Kama serikali isipochukua jitihada za makusudi kuokoa kizazi cha Tanzania narudia kusema we are finished!
Ukute ni [emoji2380]
 
japo tupo opposite kimtizamo huku mwenzang unaamin uvamiz ni kitu chema , mm napinga aina yyte ya uvamiz maana nchi yangu bado changa na ni moja kati ya wahanga wa uvamiz either leo au kesho ila tupo ktk situation hiyo , ila nimegundua ukielimishwa ww ni bright sana , big up kwa hilo
Ushawahi kupiga Ireland both north nad southern kujitenga? Morocco kukalia Sahrawi na UK kuilazimisha Ireland, China vs Hong kong& Taiwan, Tanganyika vs Zanzibar and many more?
 
Sasa ni nini kinachokufanya wewe na was£ng£ wenzako kuanzisha threads za kichoko humu mkisema Western Europe raia wanamsisha magumu ? Wakati life hardship ni relative term ? , Kizazi kisicho na akili hiki
We ndio choko maana hutumii akili yako (kama unayo) kikamilifu
 
Iko hivi
Mwarabu anarudi kusupply mafuta kama miaka ya nyuma
Amerika Kaskazini kuna mafuta na gas ya kutosha
Kilimo cha ngano mahindi kitaendelea kushamiri huko Kwa hivi nani atapata hasara hapa unadhani
Put In kaingia kwenye shimo la choo
Maisha yaendelee
Huruma ni kupoteza maisha ya innocent souls
[emoji16][emoji16][emoji16]
FO_0CWyXIAUROQG.jpg
 
Ushawahi kupiga Ireland both north nad southern kujitenga? Morocco kukalia Sahrawi na UK kuilazimisha Ireland, China vs Hong kong& Taiwan, Tanganyika vs Zanzibar and many more?
sijaona mfano.unafanana na kinachoendelea huko Ukraine , Ukraine ni nchi huru imevamiwa kisa inataka kujiunga na NATO , ila hizo unataja nchi zenye muungano na kuna kundi ndani ya sehemu moja inataka wajitenge ( sio raia wote ) ingawaje haikubalikI ila huez toa msaada wowote incase wote hawataki mazungumzo ila uvamiz wa nchi inayojitegemea hauruhusiw , jifunze kutofautisha mazingira , sijui una umri gan ,point zako ni too weak
 
sijaona mfano.unafanana na kinachoendelea huko Ukraine , Ukraine ni nchi huru imevamiwa kisa inataka kujiunga na NATO , ila hizo unataja nchi zenye muungano na kuna kundi ndani ya sehemu moja inataka wajitenge ( sio raia wote ) ingawaje haikubalikI ila huez toa msaada wowote incase wote hawataki mazungumzo ila uvamiz wa nchi inayojitegemea hauruhusiw , jifunze kutofautisha mazingira , sijui una umri gan ,point zako ni too weak
Ukikua utaelewa kwanini Russia hataki Ukraine ajiunge NATO
 
Huyu putin ana PUT IN kweli kweli, japo atasafa ila si pekee yake upande wa pili nao wataisoma namba.

America mnafiki, yeye baada ya kuona mbolea inakuwa ishu kwake, kaextend vikwazo vya mbolea toka kwa mrusi, sasa putin nae awaambie walipie kwa rubles ndio nasubiri kuona hili jambo, ifike hatua tuheshimiane tu.

Ukimwaga mboga naondoka na sufuria ya ugali.
Ha ha haa,da aisee.
Kwamba na wewe ukimwaga ugali anaweza kuondoa mchanga halafu Akala.
Kwa hiyo kwa kumkomesha unaondoka na sufuria kabisa.
Aisee. Watu roho ngumu sana.
 
Watu hawajui tu hizi siasa za huko, kwamba Ufaransa na Ujerumani hawapendi kuburuzwa kama watoto na US, ndio maana US alikuwa akimdukua Angel Markel
Umeongea ukweli kabisa.
France na Germani Huwa hawana tabu kabisa na Urusi.kimbelembele hapo ulaya ni Uingereza TU.
Na houseboy wake Poland
 
Urusi kayataka alipoanzisha vita alitarajia nini?
Angepigana mwisho wa siku apanue soko la bidhaa zake hapo sawa.

Vita za sasa hivi ni za kiuchumi unatakiwa ujue hiyo vita mwisho wa siku itakuacha kiuchumi uko hali gani soko la bidhaa zako lako litakuwa hali gani baada ya vita kabla ya kutoa Amri majeshi waanze kurusha risasi

NATO na Marekani walisimama pamoja sababu wana soko la pamoja kila mmoja anaona nikijitenga niungane na mrusi soko la bidhaa zangu litaporomoka sana kwa vikwazo vya wateja nchi zingine

Urusi magenerali tu wa vita ndio walioamua Urusi iingie vitani mashamba.Vita ya sasa hivi kabla kuingia lazima kushirikisha wachumi,wafanyabiashara wakubwa sana na taasisi za fedha.Putin hakushirikisha alikaa tu na magenerali wa Jeshi mabwege wakasema twende vitani tukawatwange!

Soko la bidhaa za Urusi linadorora,uchumi unadorora mmarekani kateka soko la Urusi kiulaini tu sababu anajua kupigana vita za kiuchumi Urusi hajui ana bado mambo ya kishamba ya kizamani kuwa vita ni kuvurumisha mabomu na makombora. Tu

Sijui unafuatilia kweli au unasema tu! Soko jipya la mafuta na gesi limefunguka India! Bomba la gesi kupeleka china limeongeza kiwango Cha kusukuma gesi!
Ulaya wataumia kwa kununua gesi ya Bei kubwa Toka Marekani!
 
Sijui unafuatilia kweli au unasema tu! Soko jipya la mafuta na gesi limefunguka India! Bomba la gesi kupeleka china limeongeza kiwango Cha kusukuma gesi!
Ulaya wataumia kwa kununua gesi ya Bei kubwa Toka Marekani!
Ok sawa ni frustration atalipwa kwa Ruble ya Urusi ambayo sio international currency!!

Ni sawa na Sisi bidhaa zetu zote tuuze India tulipwe kwa hela za Tanzania itatusaidia nini wakati manunuzi yetu mengi nje yategemea dola
 
Kwahiyo ulichochukia wewe ni mtu kusema Western wana maisha magumu? Kinachokuuma ni kipi? Wewe Westerner????? Ila vitu vingine vinachekesha sana!!! Unachukia kwa sababu kuna mtu wala si mume wako, wala si baba yako amesema Western kuna maisha magumu??? Kweli kabisa?? Are you serious????????? Kweli?????? Kwa hiyo na wewe ni member wa Jamii Forums, HOME OF GREAT THINKERS???? Unalialia kwa vitu vidogo namna hii na unajiita ni great thinker? Umejaa matusi kama mwanamke wa kizaramo (wazaramo naomba mnisamehe) eti na wewe ni great thinker?!!!! We are finished!! Kama serikali isipochukua jitihada za makusudi kuokoa kizazi cha Tanzania narudia kusema we are finished!
Huyo WAKUPUUZA
 
Mkuu usihangaike thamani ya pesa ya Urusi hupangwa na Serikali sio soko kama dollar, Euro au Japanese Yen

Alichofanya Urusi baada ya kuona pesa yao inashuka thamani wakasema malipo yote alipwe kwa pesa yao ya Ruble wakaweka thamani juu ili wapate pesa nyingi

Hiyo thamani sio realistic ni Serikali ya Urusi imetamka !!! Ili wapate ma Ruble mengi!! Kwa wanunuzi wa bidhaa zao wa nje
Ushawahi kusoma hata introduction ya uchumi?hyo pesa ya urusi imepanda thamani sababu demand yake sokoni imekuwa kubwa kwa watu wanaotaka kununua bidhaa urusi sio km Russia kajiamulia tu kupandisha mbona hajaamua toka zamani kuipandisha
 
Ushawahi kusoma hata introduction ya uchumi?hyo pesa ya urusi imepanda thamani sababu demand yake sokoni imekuwa kubwa kwa watu wanaotaka kununua bidhaa urusi sio km Russia kajiamulia tu kupandisha mbona hajaamua toka zamani kuipandisha
Zamani ilikuwa unatumika kwenye matumizi ya ndani kwenye biashara za kimataifa alikuwa anatumia dollars au Euro Ila saivi baada ya sekeseke ili la vita kutulia itazidi kupandaa maana biashara zake zote atakuwa anatumia pesa yake na si pesa za kigenii
 
Back
Top Bottom