Punyeto haifai kiafya ndugu zangu

Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
7,604
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
7,604 2,000
Takribani miaka mitano nilikuwa napiga punyeto lakini kwa sasa nimeacha rasmi na kwa kweli namshukuru Mungu nimejitoa kwenye chama cha wapiga punyeto.

Enzi hizo nilikuwa nikikaa sehemu na nikimuona msichana mrembo ( bonge) aliyevaa dera akipita, naondoka na picha yake kichwani , usiku ukifika naingia bafuni au kitandani naanza kuivuta ile picha ya mrembo machoni na ubongoni kwangu naanza kupiga punyeto.

Madhara niliyoyapata kwa kipindi hicho ni kwamba nilikuwa nikimtongoza msichana lazima wadhungu watoke kabla ya hata hatujaanza mechi, na hata mechi ikianza tu ,ndani ya sekunde 2 wadhungu wanatoka, yaani ilikuwa ni aibu, kuja kuliamsha dude tena mpake kesho yake.

Na ilifikia point ili niliamshe dude katikati mwa mechi ilinilazimu kuvuta picha ya msichana mrembo iliyeko kichwani mwangu, tofauti na hapo mambo yalienda kombo na niliishia kuaibika.

Mara baada ya kugundua nimeathirika kisaikolojia na kimwili, nikaanza tiba.

Tiba yenyewe ilikiwa ni kupiga mazoezi kila siku jioni, kunywa maji mengi, kuchwa chai iliyotiwa tangawizi+ limao+ mdarasini na asali, kula mbegu za mamboga, karanga na ndizi.

Kwa kweli nashukuru kwa sasa nimekuwa lijali, dude linasimama wima, na hata nikiwa na mrembo ndani uwezo wa kusimamia show bila tatizo ninao.

Vijana acheni punyeto kama mnataka heshima kwenye ndoa
Ndoo unajua leo?
 
Stepngo

Stepngo

Member
Joined
Oct 20, 2018
Messages
45
Points
125
Stepngo

Stepngo

Member
Joined Oct 20, 2018
45 125
Punyeto Ni Kama Dawa.
ikikukataa Aleji yake ndiyo hiyo
lakini ikikukubali hahaha..uta enjoy

Mwaka wa 20 Huu,napiga punyeto na Mzigo nakula round 5 Kama kawa
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 Unajisifia upumbavu lazima utakuwa tasa wa kiumeee!!!
 
Truth Teller

Truth Teller

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
898
Points
1,000
Truth Teller

Truth Teller

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
898 1,000
Unajisifia upumbavu lazima utakuwa tasa wa kiumeee!!!
HAPANA Mkuu.
watu Wana itafsiri vibaya Punyeto.
Kuna Aina ya Punyeto unakuwa Kama una sex na rate ya Madhara Ni ndogo Sana
 
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
2,293
Points
2,000
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
2,293 2,000
Takribani miaka mitano nilikuwa napiga punyeto lakini kwa sasa nimeacha rasmi na kwa kweli namshukuru Mungu nimejitoa kwenye chama cha wapiga punyeto.

Enzi hizo nilikuwa nikikaa sehemu na nikimuona msichana mrembo ( bonge) aliyevaa dera akipita, naondoka na picha yake kichwani , usiku ukifika naingia bafuni au kitandani naanza kuivuta ile picha ya mrembo machoni na ubongoni kwangu naanza kupiga punyeto.

Madhara niliyoyapata kwa kipindi hicho ni kwamba nilikuwa nikimtongoza msichana lazima wadhungu watoke kabla ya hata hatujaanza mechi, na hata mechi ikianza tu ,ndani ya sekunde 2 wadhungu wanatoka, yaani ilikuwa ni aibu, kuja kuliamsha dude tena mpake kesho yake.

Na ilifikia point ili niliamshe dude katikati mwa mechi ilinilazimu kuvuta picha ya msichana mrembo iliyeko kichwani mwangu, tofauti na hapo mambo yalienda kombo na niliishia kuaibika.

Mara baada ya kugundua nimeathirika kisaikolojia na kimwili, nikaanza tiba.

Tiba yenyewe ilikiwa ni kupiga mazoezi kila siku jioni, kunywa maji mengi, kuchwa chai iliyotiwa tangawizi+ limao+ mdarasini na asali, kula mbegu za mamboga, karanga na ndizi.

Kwa kweli nashukuru kwa sasa nimekuwa lijali, dude linasimama wima, na hata nikiwa na mrembo ndani uwezo wa kusimamia show bila tatizo ninao.

Vijana acheni punyeto kama mnataka heshima kwenye ndoa
Mkuu ulichukua mda kutoka kuanza mazoezi mpaka kujiona tayari ushakua sawa kimwili?
 
KAJOKELA

KAJOKELA

Senior Member
Joined
Jul 3, 2018
Messages
151
Points
225
KAJOKELA

KAJOKELA

Senior Member
Joined Jul 3, 2018
151 225
Hiyo kitu acheni tu jaman,enzi zile kulala bila punyeto haiwezekani pia kuoga bila kuonja ilikuwa ngumu,ilifikia sehemu hata ukipata mwanamke unatamani uanze na punyeto kidogo ili uweze kufanya tendo kwa utulivu bila wasiwasi,ila namshukuru mungu leo natimiza miaka 22 bila hamu ya punyeto,huu ni ulevi kama dawa za kulevya!
 
Vanree

Vanree

Senior Member
Joined
Jan 3, 2017
Messages
130
Points
225
Vanree

Vanree

Senior Member
Joined Jan 3, 2017
130 225
"Nyeto is life , life is nyeto" mwanaume bila nyeto maisha yako yatakuwa mafupi Sana hapa duniani..watu tumeoa na nyeto tunapiga...kwa msaada zaidi jitahidi uzijue faida zake..mojawapo ni kusaidia kupata usingizi murua.
Nimechekaaaaaa sanaaa
 
wasaa9

wasaa9

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2017
Messages
539
Points
250
wasaa9

wasaa9

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2017
539 250
Takribani miaka mitano nilikuwa napiga punyeto lakini kwa sasa nimeacha rasmi na kwa kweli namshukuru Mungu nimejitoa kwenye chama cha wapiga punyeto.

Enzi hizo nilikuwa nikikaa sehemu na nikimuona msichana mrembo ( bonge) aliyevaa dera akipita, naondoka na picha yake kichwani , usiku ukifika naingia bafuni au kitandani naanza kuivuta ile picha ya mrembo machoni na ubongoni kwangu naanza kupiga punyeto.

Madhara niliyoyapata kwa kipindi hicho ni kwamba nilikuwa nikimtongoza msichana lazima wadhungu watoke kabla ya hata hatujaanza mechi, na hata mechi ikianza tu ,ndani ya sekunde 2 wadhungu wanatoka, yaani ilikuwa ni aibu, kuja kuliamsha dude tena mpake kesho yake.

Na ilifikia point ili niliamshe dude katikati mwa mechi ilinilazimu kuvuta picha ya msichana mrembo iliyeko kichwani mwangu, tofauti na hapo mambo yalienda kombo na niliishia kuaibika.

Mara baada ya kugundua nimeathirika kisaikolojia na kimwili, nikaanza tiba.

Tiba yenyewe ilikiwa ni kupiga mazoezi kila siku jioni, kunywa maji mengi, kuchwa chai iliyotiwa tangawizi+ limao+ mdarasini na asali, kula mbegu za mamboga, karanga na ndizi.

Kwa kweli nashukuru kwa sasa nimekuwa lijali, dude linasimama wima, na hata nikiwa na mrembo ndani uwezo wa kusimamia show bila tatizo ninao.

Vijana acheni punyeto kama mnataka heshima kwenye ndoa
Jasiri haachi asili....
 
kajamaa kadogo

kajamaa kadogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2018
Messages
730
Points
1,000
kajamaa kadogo

kajamaa kadogo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2018
730 1,000
Hiyo uliokuwa unapiga wewe sio punyeto nigga

Let tell you something

Wapiga nyeto wote kwanza bao la kwanza wanaenda kupiga chooni kama hujui alafu ukitoka huko upo fiti yaani na demu anaelewa show yaani wewe unatafuta la pili yeye la kwanza
 

Forum statistics

Threads 1,314,583
Members 504,978
Posts 31,831,971
Top