Punyeto haifai kiafya ndugu zangu

Nyankuru Wankuru

Nyankuru Wankuru

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
1,204
Points
2,000
Nyankuru Wankuru

Nyankuru Wankuru

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2018
1,204 2,000
Takribani miaka mitano nilikuwa napiga punyeto lakini kwa sasa nimeacha rasmi na kwa kweli namshukuru Mungu nimejitoa kwenye chama cha wapiga punyeto.

Enzi hizo nilikuwa nikikaa sehemu na nikimuona msichana mrembo ( bonge) aliyevaa dera akipita, naondoka na picha yake kichwani , usiku ukifika naingia bafuni au kitandani naanza kuivuta ile picha ya mrembo machoni na ubongoni kwangu naanza kupiga punyeto.

Madhara niliyoyapata kwa kipindi hicho ni kwamba nilikuwa nikimtongoza msichana lazima wadhungu watoke kabla ya hata hatujaanza mechi, na hata mechi ikianza tu ,ndani ya sekunde 2 wadhungu wanatoka, yaani ilikuwa ni aibu, kuja kuliamsha dude tena mpake kesho yake.

Na ilifikia point ili niliamshe dude katikati mwa mechi ilinilazimu kuvuta picha ya msichana mrembo iliyeko kichwani mwangu, tofauti na hapo mambo yalienda kombo na niliishia kuaibika.

Mara baada ya kugundua nimeathirika kisaikolojia na kimwili, nikaanza tiba.

Tiba yenyewe ilikiwa ni kupiga mazoezi kila siku jioni, kunywa maji mengi, kuchwa chai iliyotiwa tangawizi+ limao+ mdarasini na asali, kula mbegu za mamboga, karanga na ndizi.

Kwa kweli nashukuru kwa sasa nimekuwa lijali, dude linasimama wima, na hata nikiwa na mrembo ndani uwezo wa kusimamia show bila tatizo ninao.

Vijana acheni punyeto kama mnataka heshima kwenye ndoa
 
Simon Adebisi

Simon Adebisi

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2018
Messages
412
Points
1,000
Simon Adebisi

Simon Adebisi

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2018
412 1,000
Benson mawenge on the air.....sijui ihata kama inaitwa hivo mi nelewa tu... we piga nyeto mwisho uwe shoga...
 
Witmak255

Witmak255

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2019
Messages
2,669
Points
2,000
Witmak255

Witmak255

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2019
2,669 2,000
Kuna kipindi nilikuwa Advance, nilibanwa kwelikweli na genye ikabidi nipige nyeto.... Basi usiku tumbo liliniuma nikaaanza kuharisha balaa mpaka Kesho yake, yaani mharo wa hatari plus tumbo kuuma balaa tangu siku hiyo mimi punyeto hapana aiseee
 

Forum statistics

Threads 1,334,908
Members 512,150
Posts 32,490,423
Top