Punyeto haifai kiafya ndugu zangu

bright platnumz

bright platnumz

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
2,773
Points
2,000
bright platnumz

bright platnumz

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
2,773 2,000
Ata chid benzi alisema amecha unga. Ije iwe nyeto
 
blogspot

blogspot

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
1,149
Points
2,000
blogspot

blogspot

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
1,149 2,000
Hukujiandaa vyema kaka siku ingine unajiandaa kisaikolojia kwanza utaumwa tumbo sana kama unakurupuka 😂😂
Kuna kipindi nilikuwa Advance, nilibanwa kwelikweli na genye ikabidi nipige nyeto.... Basi usiku tumbo liliniuma nikaaanza kuharisha balaa mpaka Kesho yake, yaani mharo wa hatari plus tumbo kuuma balaa tangu siku hiyo mimi punyeto hapana aiseee
 
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
2,635
Points
2,000
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
2,635 2,000
Huu mwaka wa 17 napiga nyeto,kitandani nalomba demu goli za kutosha ,Nina watoto watatu,na Leo mchana nimekaa ghetto nikamkumbua mwajuma alivyokua ananipa mtaro ,basi ikabidi nipige nyeto ,na hapa kuna demu wa jirani yangu ana booonge la inyee nataka nimpigie nyeto usiku huu nilale
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
10,956
Points
2,000
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
10,956 2,000
Mpàka mtu anendelea na punyeto ujue ajapata demu mkali au ni domo zege kwenye kutongoza.TOKEA NIPATE MTOTO MZURI NA MFA WOWOTE NIKIJISIKIA NAMVUTA GHETO.NW NO PUNYETO SITUMII KWAKWELI
Dah... Vipi kuhusu ulinganifu wa matumizi ya resources?
 
Mgodo visa

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
3,151
Points
2,000
Mgodo visa

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
3,151 2,000
Ukijikuta unarudia/umerudia tena tabia hiyo tutaarifu tena...!

Anzisha uzi mwingine kama huu..
Takribani miaka mitano nilikuwa napiga punyeto lakini kwa sasa nimeacha rasmi na kwa kweli namshukuru Mungu nimejitoa kwenye chama cha wapiga punyeto.

Enzi hizo nilikuwa nikikaa sehemu na nikimuona msichana mrembo ( bonge) aliyevaa dera akipita, naondoka na picha yake kichwani , usiku ukifika naingia bafuni au kitandani naanza kuivuta ile picha ya mrembo machoni na ubongoni kwangu naanza kupiga punyeto.

Madhara niliyoyapata kwa kipindi hicho ni kwamba nilikuwa nikimtongoza msichana lazima wadhungu watoke kabla ya hata hatujaanza mechi, na hata mechi ikianza tu ,ndani ya sekunde 2 wadhungu wanatoka, yaani ilikuwa ni aibu, kuja kuliamsha dude tena mpake kesho yake.

Na ilifikia point ili niliamshe dude katikati mwa mechi ilinilazimu kuvuta picha ya msichana mrembo iliyeko kichwani mwangu, tofauti na hapo mambo yalienda kombo na niliishia kuaibika.

Mara baada ya kugundua nimeathirika kisaikolojia na kimwili, nikaanza tiba.

Tiba yenyewe ilikiwa ni kupiga mazoezi kila siku jioni, kunywa maji mengi, kuchwa chai iliyotiwa tangawizi+ limao+ mdarasini na asali, kula mbegu za mamboga, karanga na ndizi.

Kwa kweli nashukuru kwa sasa nimekuwa lijali, dude linasimama wima, na hata nikiwa na mrembo ndani uwezo wa kusimamia show bila tatizo ninao.

Vijana acheni punyeto kama mnataka heshima kwenye ndoa
 
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
9,045
Points
2,000
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
9,045 2,000
Hahahaah mabaharia tunakwambia hiyo ni transition period.
Dawa yake ni kuoa au kuishi na mpenzi bhaaasi. Vinginevyo utaanza tu Labda uwe mgonjwa
Unaweza ukalala na mwanamke kitandani na bado ukapiga nyeto....nyeto ina nguvu sana usi-iunderstimate hata kidogo
 
P

Patroman

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2018
Messages
364
Points
500
P

Patroman

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2018
364 500
"Nyeto is life , life is nyeto" mwanaume bila nyeto maisha yako yatakuwa mafupi Sana hapa duniani..watu tumeoa na nyeto tunapiga...kwa msaada zaidi jitahidi uzijue faida zake..mojawapo ni kusaidia kupata usingizi murua.
 
kisokolokwinyo20

kisokolokwinyo20

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2019
Messages
477
Points
500
kisokolokwinyo20

kisokolokwinyo20

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2019
477 500
Wee jisahaulishe kwa muda tuu mbona tabu ipo palepale
 

Forum statistics

Threads 1,315,050
Members 505,131
Posts 31,846,482
Top