Puff Daddy(P.Diddy) ndiye aliemuua Tupac Shakur


Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,418
Likes
66
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,418 66 145
[FONT=&amp] Tangu Miaka 15 baada ya kifo cha West Coast rapper Tupac Shakur,Mpelelezi wa zamani wa LAPD,Greg Kading amemtaja Sean 'diddy' Combs kwenye kitabu chake cha Murder Rap,kuwa alihusika na alifadhili mauaji ya Rapper Tupac Shakur .[/FONT]

[FONT=&amp]Kitabu cha mpelelezi huyo kimetoka mitaani leo Oct 4,2011 na amekusanya ushahidi wa kutosha toka kwenye kaseti na kumbukumbu toka kwa watu muhimu waliohojiwa kuhusiana na mauaji ya 2Pac Shakur na Biggie Smalls[/FONT]

sean_diddy_combs.jpg
tupac_shakur.jpg

P.Diddy THE LATE - 2 PAC SHAKUR




source: chini ya carpet blog




 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,399
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,399 38,575 280
hatuna time na maiti saa hizi za kuingiza pesa
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,425
Likes
2,343
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,425 2,343 280
illuminate killed him
 
jacjaz

jacjaz

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
424
Likes
71
Points
45
jacjaz

jacjaz

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
424 71 45
Jus move on,mbona wapo wengi tu katika gem ila bado umeshikilia huyo!? hata B.O.B na Madee wazuri tu...
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Kivumah huyo mtu anataka kukuza jina coz Pd is a big time Celebrity and things are getting better as time goes by.... I love Tupac... loved him ile mbaya when he was alive.... Kipindi Tupac yupo juu in conjuction with Notorious Pd hakua na that big a name or that big influence compared to sasa... Hivo my stand ni kua jamaa anataka kukuza jina.... Kama hivi mie nilikua simfahamu sasa nisha mfahamu....
 
Q

Qatra

New Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
2
Likes
0
Points
0
Q

Qatra

New Member
Joined Sep 30, 2011
2 0 0
Maskini wa pesa huyo,hakuna ukweli na hilo,muuaji naye alishakufaga..
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
simpendi P.daddy...
sina uhakika kama alifanya hilo..
sababu skuwepo na ni mara ya kwanza kusia hii tarifa leo..
ingawa sina uhakika na hii habari lakini nam tetea..
 
maishapopote

maishapopote

JF Gold Member
Joined
May 28, 2009
Messages
2,136
Likes
1,198
Points
280
maishapopote

maishapopote

JF Gold Member
Joined May 28, 2009
2,136 1,198 280
Kivumah huyo mtu anataka kukuza jina coz Pd is a big time Celebrity and things are getting better as time goes by.... I love Tupac... loved him ile mbaya when he was alive.... Kipindi Tupac yupo juu in conjuction with Notorious Pd hakua na that big a name or that big influence compared to sasa... Hivo my stand ni kua jamaa anataka kukuza jina.... Kama hivi mie nilikua simfahamu sasa nisha mfahamu....
unajua kitu kweli ww tuulize sie
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,418
Likes
66
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,418 66 145
Kivumah huyo mtu anataka kukuza jina coz Pd is a big time Celebrity and things are getting better as time goes by.... I love Tupac... loved him ile mbaya when he was alive.... Kipindi Tupac yupo juu in conjuction with Notorious Pd hakua na that big a name or that big influence compared to sasa... Hivo my stand ni kua jamaa anataka kukuza jina.... Kama hivi mie nilikua simfahamu sasa nisha mfahamu....
....Nakubaliana na wewe AD, kwamba kwa sasa P.Diddy mambo yake ni Super, big time celebrity, he makes money kupitia muziki na biashara zake nyingine, mie naamini hata jina lake lishakuwa sana baada tu ya kufa kwa Biggie. Sijasikia comments zake kuhusu hizi taarifa za kumhusisha na kifo cha Tupac, but all in all vifo hivi vya hawa ma-celeb ni mambo ya Beef za kibiashara.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,022
Likes
11,964
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,022 11,964 280
Publicity Stunt::::
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
....Nakubaliana na wewe AD, kwamba kwa sasa P.Diddy mambo yake ni Super, big time celebrity, he makes money kupitia muziki na biashara zake nyingine, mie naamini hata jina lake lishakuwa sana baada tu ya kufa kwa Biggie. Sijasikia comments zake kuhusu hizi taarifa za kumhusisha na kifo cha Tupac, but all in all vifo hivi vya hawa ma-celeb ni mambo ya Beef za kibiashara.

Namsubiri Maisha popote aje adadafue kwanza....
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,418
Likes
66
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,418 66 145
simpendi P.daddy...
sina uhakika kama alifanya hilo..
sababu skuwepo na ni mara ya kwanza kusia hii tarifa leo..
ingawa sina uhakika na hii habari lakini nam tetea..
...@Red, see the connection
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
mambo ya mastaa wa majuu hayo;
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
...@Red, see the connection
simpendi P.dady
lakini namtetea..

sababu hii habari sioni ukweli ndani yake..

Hopeful umenielewa.. kwa kifupi si lazima umpende
mtu kumtetea...
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,406
Likes
1,401
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,406 1,401 280
am certain us government ilikuwa na mkono wake kwa kifo cha tupac....alishawahi sema "am afraid of what i become" kwa maana ya kuwa aliteka hisia ya vijana wengi mno kiasi kwamba wengi walikuwa tayari kufanya chochote ambacho tupac angesema.......chriss rock once alisema iweje serikali iweze kumsakanya sadam na osama mpaka wakawapata na washindwe kumpata muuaji wa tupac ndani ya marekani?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
am certain us government ilikuwa na mkono wake kwa kifo cha tupac....alishawahi sema "am afraid of what i become" kwa maana ya kuwa aliteka hisia ya vijana wengi mno kiasi kwamba wengi walikuwa tayari kufanya chochote ambacho tupac angesema.......chriss rock once alisema iweje serikali iweze kumsakanya sadam na osama mpaka wakawapata na washindwe kumpata muuaji wa tupac ndani ya marekani?
Nimeisikia sana hii story ya uhusiana wa US government na 2pac..
 

Forum statistics

Threads 1,236,377
Members 475,106
Posts 29,255,830