Psychoanalysis: Superiority Complex ni Dalili ya Inferiority Complex!. Maneno Mafupi Vitendo Virefu.

Psychoanalysis: Superiority Complex ni Dalili ya Inferiority Complex!. Maneno Mafupi Vitendo Virefu.

Kuna andiko nimewahi kuliona mahali linasema ukiona mtu anapenda kuongea huku anasema "mimi", "mimi", "mimi", ...
ujue siyo yeye.
Hiyo inaitwa "me attitude", Kiukweli viongozi wetu ni kama watu ambao hawajasoma. Ndiyo maana ni waoga waoga sana. Ni waoga zaidi kwa wanaoishi nje wale wenye exposure.

Kwa upande wa ndani wa nchi, wameshadhibiti kwa kutoa elimu ya hovyo na vitisho. Ukisikia msomi anaongea, ni mara mia ya wasomi wa JF.
 
Waafrika wote wanaoishi chini ya Jangwa la Sahara wana 'lack of confidence", "low of self esteem",...

Waafrika chini ya Jangwa la Sahara hawezi kutoa maamuzi magumu, hisia zimetawala uhalisia kwa kila wanachokifanya...

Waafrika waishio chini ya Jangwa la Sahara wataendelea kuwa hivyo mpaka pale watakapo badilisha mfumo wao wa kufikiri "Mind Set"
 
Wanabodi,
Leo naomba niwaendeshee semina fupi ya somo linaloitwa psychoanalysis. Hili ni somo la kuisoma mienendo ya binadamu ikihusisha tafsiri za kisaikolojia za maneno na matendo yanavyohusianishwa na tabia zilizojificha kwenye subconscious mind na kubainisha vitu vinavyoitwa "deep rooted neurosis" kunakopelekea mtu ku behave anavyobehave bila yeye kujijua, hivyo akijijua, ana chance ya kubadilika.

Mfano mtu anaye practice overconfidence, ana tatizo la lack of confidence. Mtu anaye practice superiority complex, ana tatizo la inferiority complex bila kujijua. Na ukiona mtu anaongea sana kwa ukali na vitisho ujue hii ni difence mechanism, anakuwa hana lolote katika utekelezaji, ni talker tuu na sio mtekelezaji. Ukiona mtu anaongea with fire on his eyes, ujue fear is the weapon on his heart. Ni maneno marefu lakini vitendo vifupi, lakini the doers wanaonyesha vitendo virefu na maneno mafupi, kama ilivyo kwa wanyama fisi na simba.
Kimsingi ana inferiority complex. Akipata watendaji wazuri, wakifanya kazi nzuri, wakisifiwa anapata hofu, wivu anawatengua na kuwaweka pembeni au kuwashusha vyeo au kuwaweka wa either watu wa ovyo au wasiomudu hizo nafasi. Mifano ni mingi sana.
Mkuu ruaharuaha , if this being the case, then we have a problem!. Kwa vile hakutolewi sababu zozote za kuwaondoa hao good performers, then I can't rule out hii hoja ya inferiority complex, ila mimi nilipo mfanyia appraisal hii Siku ya Wanawake Duniani: VP Samia Suluhu: "Womanly, Genuine, Humble, Simple na Down To Earth!” akiwa VP, hii IC haikuonekana ila kuna theory ya get the power tukuone rangi zako halisi!. Hoja za inferiority complex niliwahi kuziandikia humu Psychoanalysis: Superiority Complex ni Dalili ya Inferiority Complex!. Maneno Mafupi Vitendo Virefu.
P
 
Wanabodi,

Hitimisho.
Sisi kama raia wema wa nchi yetu, tunawajibika kuisaidia nchi yetu na watu wake wakiwemo viongozi wetu, kama kuna maeneo tunaona tunaweza kusaidia, then tusaidie.

Kuna watu wanadhani viongozi wetu ni malaika, wako perfect, hii si kweli, viongozi wetu nao ni binadamu tuu kama sisi akiwemo kiongozi mkuu, naye he is a human being, ana strengths zake na weaknesses zake.kama binadamu mwingine yeyote, yakiwemo matatizo ya kisaikolojia bila yeye kujijua, naye pia anahitaji kusaidiwa kujitambua!, sio mtu anakuwa mkali, ana foka foka kama nyapara kumbe ni tatizo!.

Mimi nimejitolea kusaidia kuelimisha watu katika eneo langu hili ya kutoa habari elimishi kuelimisha na kufundisha.

Mwenye masikio na asikie.

Paskali
Kitendo cha kukabambikizia kesi ya kivile ili kuhalalisha kuendelea kukashikilia kale kasimba ka Kizimkazi kwa kukafungia kwenye ile cage, ni dalili ya superiority complex, hivyo anayefanya hayo ana tatizo la inferiority complex!.

Japo wasaidizi wake wamemdanganya, Uhaini My God!. Kuna Uwezekano Anadanganywa na Kadanganyika? I Don't Believe This!. Sitatizwi na Uongo Wao, Natatizwa na The Motives Behind Such Lies! anayekuja kufidia sio mdanganya bali ni mdanganywa!.

Hii ni kesi ya mchongo! Pre GE2025 - Wazalendo Wapenda Haki, Msiwe na Wasiwasi, Uhaini ni Matendo na Mipango Mkakati wa Kuutenda, Sio Maneno!, Maneno ni Sedition tuu na Sio Treason!

Mwenye masikio na asikie
P
 
Kitendo cha kukabambikizia kesi ya kivile ili kuhalalisha kuendelea kukashikilia kale kasimba ka Kizimkazi kwa kukafungia kwenye ile cage, ni dalili ya superiority complex, hivyo anayefanya hayo ana tatizo la inferiority complex!.

Japo wasaidizi wake wamemdanganya, Uhaini My God!. Kuna Uwezekano Anadanganywa na Kadanganyika? I Don't Believe This!. Sitatizwi na Uongo Wao, Natatizwa na The Motives Behind Such Lies! anayekuja kufidia sio mdanganya bali ni mdanganywa!.

Hii ni kesi ya mchongo! Pre GE2025 - Wazalendo Wapenda Haki, Msiwe na Wasiwasi, Uhaini ni Matendo na Mipango Mkakati wa Kuutenda, Sio Maneno!, Maneno ni Sedition tuu na Sio Treason!

Mwenye masikio na asikie
P
MV5BNTljZDllNDEtODFjZi00Mzc2LWI5ZTItMTAxZjNiNTNlNTM2XkEyXkFqcGc@._V1_.jpg
 
Kwa bandiko hili tarajia wasiojulikana kukupeleka kusikojulikana na kukutenda kisichojulikana.
Ukiwa na Mungu, Mungu anasimama na wewe!. Ukiwa mkweli na kusimama na kweli , then Mungu anakusimamia.
Nipo !
P
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom