Proof waliompiga Risasi Tundu Lissu sio watu wa system.. Big No

Proof waliompiga Risasi Tundu Lissu sio watu wa system.. Big No

Siku hizi watu wa system huwa wanajitetea na kujieleza kwenye media? Duh! Wana hata shauku ya kuwafahamisha wananchi kuwa hii "haikuwa kazi yao"; eti haiwiani na modus operandi yao?
 
Tatizo ni kwamba baada ya tukio polisi walichukua hatua zipi za haraka kulipata hilo gari? Hapa naongea dakika 45 za mwanzo, risasi 32 siyo mchezo bwana. Kuna wakati matukio kama haya polisi ukimbizana na waharifu mpaka kujibizana risasi. Kulikoni kwa hili suala? Je hawakusikia? Je hawakupewa taarifa? Je matrafiki barabarani walichukua hatua gani? Kuhakikisha gari hiyo inasimamishwa kwa kosa la mwendo kasi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unajuwa kosa kubwa watanzania tunafanya nikuhisi.. Hakuna mahali Lisu aliwahi ambiwa atapigwa risasi nanniukweli usiopingika wale serikali inawataka haitumii nguvu kubwa kama hii. Niukweli usio pingika Lisu alikuwa na other people ana communicate .now je ni akina nani na kwa ajili gani..
Ni bora ukakaa kimya kuficha kiwango chako cha uelewa hata km unajiona na kujiamini unauelewa mkubwa binafsi ila mbele za watu unatia aibu tu unachoandika ni pumba tu si kisarufi hata kimantiki

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mbinu zenu mulizozizoea kuwamaliza wengine Lissu alikuwa amewashinda ndiomaana mkalazimika kutumia mbinu nyingine ya kumpiga risasi hadharani napo Mungu kamuokoa kwenye mikono yenu iliyozoea kumwaga damu za raia wasiokuwa na hatia.
 
Mimi ni police CCM ila kama nafanya upelelezi wa mtu kujiua au kuuwawa lazima nijue maadui wake kwanza kabla ya kuwajua rafiki zake nani alikua na utata nao
1.Ningeanza na police wanaomkamata mara kwa mara
2.Ningeitafuta na kuikamata Toyota Premior
3.Ningeenda kumuhoji yule anamtajataja Lissu kwa ubabe kwenye hotuba zake
 
..naona bashite amewakusanya kama kawaida yake na kuwatuma mje mitandaoni kumtetea yeye na aliyemtuma...mwambieni bashite ashindwe na alegee...
 
Uwez kuwa afisa usalama then utumie lisasi32 tano2 ndo zimpate mlengwa
Na apo hizo tano zote zimpate sehem ambazo haziathiri sana
 
Sasa ndo umeandika vitu gani..hiyo proof iko wapi...Mods mnaachaje uzi wa kijinga jinga kama huu...huyu mtu anadhalilisha JF...Hapa sio kwa watoto wa darasa la pili, andiko linatakiwa liwe lenye mashiko na lenye kujitosheleza.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kikampeni maalum kwa majeruh bila kuhalalishwa na uongozi wa chama(maana
chonde chonde, Ongea taratibu usizidi kuhatarisha uhai wa mhanga, bado tunaomboleza machungu ya kuodokewa na Kamanda wangwe, Mungu pitisha mbali yasijirudie
 
Nawaona manyumbu mnahangaika kama kuku anatafuta mahali pa kutaga?
Nani kakuuliza ?
Kwenye msiba mchawi utamjua kwa sababu huonekana kulia zaidi
 
niliamua kujikita ktk upelelezi mzito ilikujuwa vile serikali ina maliza wale wanao hatarisha amani ya taifa na utulivu
Tangu kipindi cha Mwl Nyerere serikali ya tanzania ina njia zake kumaliza watu hatari ktk sytem na sio hii aina ya Lisu.
Eti nikajikita katika upelelezi mzito na tangu kipindi cha mwl Nyerere Tanzania ina njia zake kumaliza watu hatari katika system na sio hii aina Lisu.

Kwa nini usijitaje kabisa kuwa wewe ndiye uliyeajiliwa kutumia njia hizo kuwaua watu wasiokuwa na hatia,hata kama kwenye tukio la Lissu hukubahatika kuwepo walikuwepo wenzako na hawakuweza kutumia njia muliyoizoea lakini yote yanaitwa ni mauaji na wanaoshiriki kufanya mauaji hayo kwa njia moja au nyingine wote ni wauaji na sehemu yao ni jehanamu.
 
Watu walio fanya tukio wakikamatwa ndipo Tz mtajuwa ukweli na kuamini the man wa double agent outside...
Double agent outside? What the hell is this?
Waliofanya tukio hawatakamatwa. Most likely wale hawakuwa petty thieves na this speak volumes. Usikute saa hizi mwili wa shooter na driver wake imeshazamishwa mtoni Ruvu kitambo.
 
Back
Top Bottom