Profesa Kabudi from Hero to Zero, Mbwembwe zote kwisha

Profesa Kabudi from Hero to Zero, Mbwembwe zote kwisha

wakati mwingine napata shida sana kulielewa jukwaa.
inawezekana labda mimi siielewi tena jamiiforum! ni kama jukwaa limevamiwa au ndiko tunakotakiwa kwenda zaidi tuzungumzie mtu tena kwa stahili ya mipasho kwa watu waliotuzidi kila kitu kuanzia shule, umri na fursa walizonazo katika jamii.
sidhani kama ni sawa sana, wako watu wamefanikiwa na inawezekana wengine wamo humu kwa mchango mnzuri wa kufundishwa au kuelekezwa na huyu mzee.
kukosekana katika teuzi sio kwamba mtu hafai hapana inawezekana aliyeingia angependa acheze na timu yake na kwa kasi nyingine. ni kma mpira hata wewe ungepewa timu ya simba usingeipanga ilivyo. hivyo hatuhitaji dharau na kusahau aliyofanya katika nafasi aliyokuwa nayo japo yapo mabaya pia yeye ni mwanadamu ni haki yake kukosea lakini si kiasi cha kumpa mtu sifuri!
 
Uko sahihi kabisa, lakini ile power aliyokuwa nayo kipindi cha dhalimu kwa sasa hana. Ile mikwara mbuzi aliyokuwa anatoa hana nafasi hiyo kwa sasa.

Hilo jizee ni baadhi ya watu waliofanikisha utawala wa kikatili wa magufuli ndani ya nchi hii. Kwa sasa hata hizo hela anazopata hazimpi jeuri kama aliyokuwa nayo.
Haaahaaa of coz nguvu imepungua
 
Ukweli ni kwamba with his caliber kabudi alikuwa mtu wa ovyo sana
Uchawa wale ulipitiliza
As if there is no tomorrow…
Tuache upuuzi basi vijana, mfano kuna wale madaktari na mawaziri walikuwa wanajifukiza, unadhani walifanya vile kwa kupenda?.

Kila zama na kitabu chake' not this!, Kama tunakosa mlengo wa kuegemea kwa kuwapiga misumari late leaders ni tatizo binafsi.
 
Profesa Kabudi mtu aliyeaminiwa sana na JPM Katika kutoa speech za utangulizi na kupiga mikwara au kutisha viongozi Wengine kwa mikwara Sasa anazurula saba saba kama Raia wa kawaida sana sana

Huyu ni moja ya wale waliojiita Wazalendo, Hawakuhitaji mjadala na mtanzania yeyote wakasahau kumbe kuna wazalendo walikufa Vita vya Kagera, Majimaji na Wengine walimfuata mkoloni akiwa na ulinzi wa kutisha na mafarasi wakidai uhuru wa Tanganyika pale magogoni

Prof Kabudi ni moja ya watu walioamini wao ndio watanzania wenye akili kuliko Wengine, Walijisahau na kuamini hakuna anayeweza kuongoza nchi hii zaidi ya wao kipindi cha miaka mitano

Tangu tupate uhuru waliamini wao ndio wameleta Maendeleo hapa Tanzania kuanzia mwaka 2015 mpaka 2020,Waliamini barabara zote za kikoloni pamoja na reli wamejenga wao, Shule zote kubwa Tanzania za kikoloni na zile za msaada wa Denmark walisema wamejenga wao

Profesa Kabudi aliamini maneno yake anayotamka mdomoni ni sheria na inabidi yafuatwe kama yalivyo, Kundi Lao hawakutaka mawazo mbadala

Zuhura Yunus sasa yupo Ikulu, Kabudi aliwahi hojiwa na Zuhura Yunus BBC kuhusu watu wanaotekwa Tanzania, Profesa aliishia kutoa macho ya hasira na dharau, Leo Kabudi hawezi kwenda kwa Rais bila kupitia kwa Zuhura Yunus

Kutoka kuvaa suti masaa ishirini na nne mpaka kuvaa Mashati ya draft na vitenge saba saba

Kweli Dunia duara, Kikubwa asiwaze sana Mzee KabudiView attachment 2286641
Kila enzi na zama zake..imetokaa hiyooo
 
Uko sahihi kabisa, lakini ile power aliyokuwa nayo kipindi cha dhalimu kwa sasa hana. Ile mikwara mbuzi aliyokuwa anatoa hana nafasi hiyo kwa sasa.

Hilo jizee ni baadhi ya watu waliofanikisha utawala wa kikatili wa magufuli ndani ya nchi hii. Kwa sasa hata hizo hela anazopata hazimpi jeuri kama aliyokuwa nayo.
Kwani mbowe ana jeuri na mikwara kama ile ya kudai katiba tena?
 
Anajadili sio kwasababu ya uwezo bali ndio alichaguliwa na Magufuli, lakini hilo jizee ni bonge ya lishamba. Na hata kwenye yale majadiliano na barrick hakuna cha maana alipata.
Lakini mama yako mwema si anaweza kumtoa? Anangoja nini sasa?

Maana yeye ndio alimteua kwenye hiyo nafasi
 
Juzi nilimuona Lukuvi akiwa na Waziri Bashungwa kashika mikono miwili ishara ya heshima kwa Waziri akiwa anakagua miradi jimboni kwake..

Nikicheka kama hivi [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
Hapo ulipo wazazi wako na ukoo wako wamechakaa kwa umasikini ila unamcheka Lukuvi mwenye kila kitu!

[emoji23][emoji23][emoji23]Maisha haya
 
Punguza jazba, kama hujui kuwa nchi nzima sherehe zilifanyika mpaka police wakawa wanakamata raia kwa kusherekea kifo cha Jiwe basi pole sana. Sukuma gang pekee ndiyo walihuzunika na kifo cha bwana yule. Wananchi walimlilia Mungu baada ya mateso ikiwemo mauaji, wizi, mambo ya ukanda, kukandamiza wapinzani na mengine mengi ya hovyo kuzidi nchini ndipo Muumba akaingilia kati kulinusuru taifa, so wananchi hawakuwa na budi kumshukuru Mungu na kusherekea.
Sisi mataahira ya chadema tunashukuru sana Magufuli kufariki maana sasa njia nyeupe kwenda ikulu!

Hakika tutashinda kwa kishindo
 
Hivi kwanini aliamua kujidhalilisha kwakusema alitolewa jalalani?
Kwanini aifananishe UDSM na jalala?

Profesa majalala alizingua sana
 
Profesa Kabudi mtu aliyeaminiwa sana na JPM Katika kutoa speech za utangulizi na kupiga mikwara au kutisha viongozi Wengine kwa mikwara Sasa anazurula saba saba kama Raia wa kawaida sana sana

Huyu ni moja ya wale waliojiita Wazalendo, Hawakuhitaji mjadala na mtanzania yeyote wakasahau kumbe kuna wazalendo walikufa Vita vya Kagera, Majimaji na Wengine walimfuata mkoloni akiwa na ulinzi wa kutisha na mafarasi wakidai uhuru wa Tanganyika pale magogoni

Prof Kabudi ni moja ya watu walioamini wao ndio watanzania wenye akili kuliko Wengine, Walijisahau na kuamini hakuna anayeweza kuongoza nchi hii zaidi ya wao kipindi cha miaka mitano

Tangu tupate uhuru waliamini wao ndio wameleta Maendeleo hapa Tanzania kuanzia mwaka 2015 mpaka 2020,Waliamini barabara zote za kikoloni pamoja na reli wamejenga wao, Shule zote kubwa Tanzania za kikoloni na zile za msaada wa Denmark walisema wamejenga wao

Profesa Kabudi aliamini maneno yake anayotamka mdomoni ni sheria na inabidi yafuatwe kama yalivyo, Kundi Lao hawakutaka mawazo mbadala

Zuhura Yunus sasa yupo Ikulu, Kabudi aliwahi hojiwa na Zuhura Yunus BBC kuhusu watu wanaotekwa Tanzania, Profesa aliishia kutoa macho ya hasira na dharau, Leo Kabudi hawezi kwenda kwa Rais bila kupitia kwa Zuhura Yunus

Kutoka kuvaa suti masaa ishirini na nne mpaka kuvaa Mashati ya draft na vitenge saba saba

Kweli Dunia duara, Kikubwa asiwaze sana Mzee KabudiView attachment 2286641
Pro-PESA KALAMAGANDA KABUDI karudi jalalani, anafuga mtumbo tu!
 
Lakini mama yako mwema si anaweza kumtoa? Anangoja nini sasa?

Maana yeye ndio alimteua kwenye hiyo nafasi

Amemuweka kwa kumchora maana aliipanick alivyotolewa.
 
Back
Top Bottom