Prof. Tibaijuka ashauri wabunge wasiwe Mawaziri!

Prof. Tibaijuka ashauri wabunge wasiwe Mawaziri!

SHIKAMOOO PESA, aje kariakoo tulipe kodi pamoja na kuchumia juani kabla hajazeeka

binti wa anna.jpeg
 
Aliyekuwa waziri wa ardhi na makazi wa Tanzania mh. Anna Tibaijuka anaitaka serikali kubadirisha utaratibu wa mbunge kutokuwa waziri ili wabunge waweze kuwahudumia wapiga kura wao badala ya kutumia muda mwingi kufanya kazi za serikali.

Wadau kama sio uchizi ni nn hiki au ndio kapagawa baada ya kufutwa kwake?

Hilo lilikuwemo ktk rasimu ya katiba mpya kwa wingi wao CCM wote walilipinga sasa imekuwaje baada ya kutolewa alione ni suala la msingi,hiyo inaonyesha kuwa CCM wengi wameburuzwa kumbe wana matakwa yao binafsi na sio kufuata matakwa ya chama hata kama huridhii.

Maskini prof. ndio anagundua leo baada ya kusasambuliwa? Kweli siasa huwa zinapofusha na prof. kuwa kama mtoto wa darasa la nne na punde akipata ajali ya kisiasa basi senses zake zinarudi japo kwa taratibu sana.
 
Unawezakuona ni kwakiasi gani watu wa SIASA wanavyowafanya watu wasio jitambua km maPUNGUANI huyu na maGAMBA wenzie sindio walikuwa wanatoka miPOVU Bungeni kukataa mapendekezo ya WARIOBA leo anaongea uPUMBAVU sababu kapigwa chini....!

Hana jipya mwizi ni mwizi tu
 
Hili si limo kwenye maoni ya Watanzania kuhusiana na katiba mpya kama yalivyowakilishwa na Tume ya Warioba, kwanini hakulipigia debe wakati ule? Why now?

Aliyekuwa waziri wa ardhi na makazi wa Tanzania mh. Anna Tibaijuka anaitaka serikali kubadirisha utaratibu wa mbunge kutokuwa waziri ili wabunge waweze kuwahudumia wapiga kura wao badala ya kutumia muda mwingi kufanya kazi za serikali.

Wadau kama sio uchizi ni nn hiki au ndio kapagawa baada ya kufutwa kwake?

Hilo lilikuwemo ktk rasimu ya katiba mpya kwa wingi wao CCM wote walilipinga sasa imekuwaje baada ya kutolewa alione ni suala la msingi,hiyo inaonyesha kuwa CCM wengi wameburuzwa kumbe wana matakwa yao binafsi na sio kufuata matakwa ya chama hata kama huridhii.
 
Hili si limo kwenye maoni ya Watanzania kuhusiana na katiba mpya kama yalivyowakilishwa na Tume ya Warioba, kwanini hakulipigia debe wakati ule? Why now?

Why should her do that? Some thought she was a presidential material.
 
Aliyekuwa waziri wa ardhi na makazi wa Tanzania mh. Anna Tibaijuka anaitaka serikali kubadirisha utaratibu wa mbunge kutokuwa waziri ili wabunge waweze kuwahudumia wapiga kura wao badala ya kutumia muda mwingi kufanya kazi za serikali.

Wadau kama sio uchizi ni nn hiki au ndio kapagawa baada ya kufutwa kwake?

Hilo lilikuwemo ktk rasimu ya katiba mpya kwa wingi wao CCM wote walilipinga sasa imekuwaje baada ya kutolewa alione ni suala la msingi,hiyo inaonyesha kuwa CCM wengi wameburuzwa kumbe wana matakwa yao binafsi na sio kufuata matakwa ya chama hata kama huridhii.

badala ya kukomaa na muhongo ww unakomaa na tibaijuka anachokifany yeye hata ww ungekuwa ktk nafasi yake ungefanya ifike wakate twende mbele turudi nyuma ingekuwa ww ndio umepokea hiyo billion moja na uchafu nauhakika ungefanya kam yeye na pengn ww usingekubali ulipokea
 
Wabunge wengi wa ccm ni wanafiki, wanasimamia wasichokiamini, pia ni hawako huru katika kuwatetea wananchi.
 
safi sana kikwete anajua kucheza na akili zenu anachofany TB ni kutak kuonyesha kwamba kutenguliw kwak ni pigo lakini kimsingi anacheza na hisia zetu mtu amepew bil. 1.6 uwaziri wa nini? endeleni kuropoka badala ya kuungan kumtoa muhongo mnaongea umbeya
 
Watu hujifunza kutokana na makosa, hebu tujaribu kuwasikiliza watu wa aina ili tujifunze jambo. AISIFUYE MVUA IMEMNYEA.

Mkuu...unataka kusema alikuwa hajui alichokuwa anafanya kule Bungeni yy na maGAMBA wenzie walijua walichokuwa wanafanya ila TUMBO lilichukua nafasi kuliko ubongo
 
usiwe chizi kipengele kimoja kati ya vyte ndio kikifany useme hapana

Inaelekea umendadia pipe kwa mbele bila kujua ukubwa wake! (read hujui nini kilijiri BMK)

Katiba pendekezwa ilipigia kura ibara moja baada ya nyingine. Ndio maana Mwanasheria mkuu wa Zanzibar aliyefukuzwa kazi kuna ibara nyingine za katiba pendekezwa alipiga kura ya NDIYO na ibara nyingine kura ya HAPANA.

Kama Tibaijuka anaamini hicho anachokisema angepika kura ya HAPANA kwenye ibara hiyo inayotaka mawaziri wawe wabunge.

Lakini hansard za BMK zinaonyesha kuwa Prof Tibaijuka alipigia ibara zote za katiba pendekezwa kura ya NDIYO.

USHAURI: Siku nyingine kabla ya kudandia pipe kwa mbele chunguza kwanza UKUBWA wake, vinginevyo ipo siku itakupasua MSAMBA!
 
mbona ndio msimamo wake toka bunge la katiba?/alichangia kipengele icho na akataka mawaziri wasiwe wabunge,tatizo lako sio mfatiliaji ila ni mshabiki wa matukio na siasa chafu,wewe una hila sana umekaa kaa kishirikina,wewe ni zaidi ya mwanga muuaji ,sumu unazo panda zitakurudia,acha unafiki
Well, kama alikuwa na msimamo huo lakini bado akapiga kura ya ndiyo bungeni bado ana nafasi, mshauri azunguke Tanzania nzima awashauri na wengine wapige kura ya HAPANA rasmu ya katiba pendekezwa asipofanya hivyo atakuwa mnafiki tu kama wanafiki wengine.
 
Dah safi sana profesa hapo umenena jambo la maana sana mungu akubariki.
 

Attachments

  • 1419659312338.jpg
    1419659312338.jpg
    54.4 KB · Views: 239
Huyu mama chizi kweli. Kwani wakati akina Deo Sanga wakiserebuka bungeni kwa katiba ovyo yeye hakuwepo? Wana Muleba sio wajinga kiasi hiki ni kwamba kazi hukufanya na utuachie jimbo letu 2015 uende kula pesa yako ya escrow.
 
Back
Top Bottom