Prof. Tibaijuka ashauri wabunge wasiwe Mawaziri!

Prof. Tibaijuka ashauri wabunge wasiwe Mawaziri!

Tusiadiane wadau..

Kwa mujibu wa katiba yetu ya mwaka 1977 ni lazima mkuu,Ila kama katiba ya mzee warioba isingechakachuliwa ingekuwa sio lazima,
Na ukawa ndio kilikuwa kilio chao pamoja na maoni mengine mengi ya wananchi.
 
Kwa mujibu wa katiba yetu ya mwaka 1977 ni lazima mkuu,Ila kama katiba ya mzee warioba isingechakachuliwa ingekuwa sio lazima,
Na ukawa ndio kilikuwa kilio chao pamoja na maoni mengine mengi ya wananchi.

Sawa kamanda that's why kuna NAONA kunaulazima wa wabunge kutokuwa mawazir
 
Yah kama ilivyo Kenya, wabunge sio mawaziri. Hii inasaidia mawaziri kuwa huru na kufikiria zaidi wananchi kuliko chama tawala
 
Hawa manyani si ndiyo waliisigina rasimu ya katiba ya wananchi na kupenyeza ajenda zao za kifisadi?
 
Back
Top Bottom