Prof. Tibaijuka ashauri wabunge wasiwe Mawaziri!

Prof. Tibaijuka ashauri wabunge wasiwe Mawaziri!

Mmeona sasa kuwa huyu mama lilikuwa ni zigo kwani uwezo wake wa kufikiri siamini kama unaendana na elimu na kiwango cha taaluma alichonacho. Hajui hata kusoma alama za nyakati ili kujua aseme nini, lini na aseme wapi!
 
sisi kama wana Muleba kusini tutahakikisha hurudi tena Bungeni. Kuna post uliwahi kuitoa hapa Jf na tukakulalamikia kwanamna ambavyo imewatelekeza wapiga kura wako na ukihishia kiwahadaa kwa sherehe za Pilau, ukajitetea kwa mbwembwe zote na ukatwambia tutembelee mtandao wa friends of Bukoba tuone maendeleo uliyofanya binafsi sikuona chochote. Mama hunapakutokea katika kadhia hii.
 
fanya tathimini ya uwezo wa mapro na madr waliopo kwenye siasa nadhani utapata majibu namna walivyo wanafiki?
 
Ushauri wake alitakuwa kuutoa akiwa madatakani kama waziri na mbunge na hasa wakati wa kupitisha bora katiba inayopebdekezwa. Too late deat anna labda ulikuwa na mawazo kuwa utakuwa waziri milele. Pole sana
 
Anatekeleza ile hadithi ya sungura alipozikosa zabibu akasema 'sizitaki hizi mbovu'
 
Mama angetulia tu sasa. Anajiaibisha bure , binafsi bado namheshimu kutokana na elimu yake. Ni mfano wa kuigwa , hongera sana mama
mimi nandharau kutokana na elimu yake.

nakubali kuwa alifukuzwa UN kwa mambo ya kijinga
 
Kwa hili nitamsaidia Prof Tiba. Kwenye bunge la katiba, wakati akichangia aliunga mkono hoja ya mawaziri kutokuwa wabunge. Nilimsikia mwenyewe
Yeye Asha Migiro na Meghji ndio walikuwa mstari wa mbele vilevile wakishadadia kura ya wazi dhidi ya kura ya siri,japokuwa ilikuja kuwaumbua mbele ya safari,lakini kwa kuwa hayuko tena kwenye system akiulizwa atasema kura ya siri ni bora.
Hawa hawana msimamo wanakubali yanayoamliwa kwenye kokasi zao kama kasuku.
 
Huyo Mama Tiba muhurumieni jama kwani bado ana ile 'hungover' ya kutimuliwa Uwaziri...Wazungu wansema 'she is still in state of shock' na pengine anayo yazungumza hayajui wala hayatambui🙂

Hii inaonyesha jinsi gani watu wanavyo shindwa kutambua sheria za utumishi wa umma ya kuwa 'cheo ni dhamana..." Mama anaonyesha ameumia sana na kuna kila dalili kuwa na yeye ameamua kupambana (retaliate) maamuzi ya bosi wake yaani waswahili wanasema (wamemwaga kitoweo/mboga acha na yeye amwage ugali🙂 na 'liwalo na liwe"...Alianza mtoto mtu juzi sasa mama anaingia ulingoni🙂

Kiasili huyu Mama ni mpinzani wa serikali ya CCM
 
Wangapi wamepewa hela na huyo jamaa kwanini tibaijuka Tu ?
 
Back
Top Bottom