Mjasiri na Mali
JF-Expert Member
- Jun 24, 2017
- 5,365
- 14,187
Wakuu naombeni namna ya kuhama tz ukishaona maprofesa hawaeli kinachoendelea ni muhimu kushtuka
Cc: PengoHalafu wasomi wa nchi hii walivyo wanafiki huwezi kuona wanakemea udhalimu unaotendwa na serikali dhidi ya wananchi wake
Hapa Ndipo Nchi Ilipofikia. Full Of Sh*t!Sio tu ndondocha wa Lumumba hata nyumbu wa ufipa hapa wanachechemea
Depression at its pick walahi
Antidepressants lazima apatiwe haraka walahi
Dawa ya uzeeeeeeee walahi
Hawa wazee wanajitoa ufahamu, wenyewe wameiharibu Nchi kwa kujaza watoto na ndugu zao wasio na uwezo sehemu nyeti zinazoitaji watu makini na wenye vipaji husika kulipaisha Taifa . Wenye nchi yao kwa uhalisia wapo huku bench. Wengine wamekata tamaa wamekuwa walevi kwa sonona.Wataalam hebu mtudadavulie alikuwa anamaanisha nini huyu msomi.View attachment 906151
Kwa walio karibu naye wamjulishe yupo kati kati ya bahari na chombo ndio kina zama hivyo akigusa maji ata zama na kufa nyangumi wengi wenye njaa wamezunguka chombo ata juwa mwenyewe kama ata ota mbawa aruke atajuwa yeye mwenye!Prof. Ameanza kujitambua tena, hapo katikati alikuwa amevimbewa
Maji marefu hayo umetoka kapa....Depression at its pick walahi
Antidepressants lazima apatiwe haraka walahi
Dawa ya uzeeeeeeee walahi
Kongo D.R.CNilidhani Tanzania hakuna uhuru wa kujieleza!
Sasa huyu babu Shivji kaandika hiyo mistari yake akiwa wapi? India?
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Depression at its pick walahi
Antidepressants lazima apatiwe haraka walahi
Dawa ya uzeeeeeeee walahi
Mmm Sky Eclat bado tunakupenda usitake tukumbuke Yale ya yule kijana aliyekuwa anahoji kama wewe!Huyu wa mwisho hatujaona machapisho ya PhD yake