Kaisari
JF-Expert Member
- Nov 13, 2012
- 3,636
- 3,046
Nani haelewi Sasa hapo. Nini hakielewekiWataalam hebu mtudadavulie alikuwa anamaanisha nini huyu msomi.View attachment 906151
Nani haelewi Sasa hapo. Nini hakielewekiWataalam hebu mtudadavulie alikuwa anamaanisha nini huyu msomi.View attachment 906151
fasihi simuliziHii nchi shivji anaisikitikia
Uyo bongolala anajua nini zaidi ya walahKuwa na heshima na wazee wasomi wetu
Benson???Unajua professor asijifanye yeye ndio msomi pekee hapa nchini. Tunao wasomi wengi wanaoweza kututafsiria ana maanisha mini.
Mimi binafsi naanza na wale nawaamini sana ambao bila kujali nyazifa zao lakini wana usomi mkubwa kiwango cha Phd.
cc; Dr Kitila Mkumbo, Wizara ya maji
cc; Dr Benson Banana, UDSM
cc; Dr JPM, Tanzania
Wakikemea watapata wapi vyeo, hujui kuwa wasomi wa nchi hiihawawezi kuendesha hata biashara genge la nyanya kwa ufanisi??Halafu wasomi wa nchi hii walivyo wanafiki huwezi kuona wanakemea udhalimu unaotendwa na serikali dhidi ya wananchi wake
Depression, manic- depression disorder, hallucinations, dellussions, grandiosis, Schnider = overt schizophrenia, passed schizoid stage.Depression at its pick walahi
Antidepressants lazima apatiwe haraka walahi
Dawa ya uzeeeeeeee walahi
Prof hali sio wala usidhani unaota ndio yaliopo hata mimi nilikuwa nimeanza kufurahi lakini nimekatishwa tamaa haswa kwenye swala la haki nguvu inatumika kubwa kupokonya haki na kupaza propaganda niabu sana lazima prof ushangazweWataalam hebu mtudadavulie alikuwa anamaanisha nini huyu msomi.View attachment 906151
kudharau wazee ni kujitafutia laana .Depression at its pick walahi
Antidepressants lazima apatiwe haraka walahi
Dawa ya uzeeeeeeee walahi
Ulipoteleaga wapi wewe?Hii nchi shivji anaisikitikia
Kama yangu kwa watoto wanguHana DNA za kinafiki,ni pure DNA
"They know how to swim with sharks without being eaten"Halafu wasomi wa nchi hii walivyo wanafiki huwezi kuona wanakemea udhalimu unaotendwa na serikali dhidi ya wananchi wake
Jibu analo mwenye nchi........Wataalam hebu mtudadavulie alikuwa anamaanisha nini huyu msomi.View attachment 906151
Wazee msiishie kuleta mafumbo. Padua kati kama Lissu,Zito au Lema
KADA wa wasiojulikana.....,Neno limekuchomaa.........,mmezoea kusifiwa na kuungwa mkono tu.Unajua professor asijifanye yeye ndio msomi pekee hapa nchini. Tunao wasomi wengi wanaoweza kututafsiria ana maanisha mini.
Mimi binafsi naanza na wale nawaamini sana ambao bila kujali nyazifa zao lakini wana usomi mkubwa kiwango cha Phd.
cc; Dr Kitila Mkumbo, Wizara ya maji
cc; Dr Benson Banana, UDSM
cc; Dr JPM, Tanzania
Makada wa chama cha ma-Gangstar, Mmezoea kuungwa mkono na kusifiwa tu. MJIFUNZE kuskiliza na ukweli.Wazee wenzie wamepumzika..ye bado anajifanya kukomaa..lazima ayaone hayo anayoyaona..
Unamteka mtu halafu unajifanya unamtafuta mwenyewe.Prof hapo ulipo Kwa kweli hata hatuelewi kama ni salama ama hatarini. Sehemu ambayo gari kutoka nchi ya jirani inaingia na kufanya uhalifu pasi vyombo vya usalama kuitambua. Na wahalifu wako at large mpaka sasa
Wewe ndo mtekaji Kama lilivyojina lakoDepression at its pick walahi
Antidepressants lazima apatiwe haraka walahi
Dawa ya uzeeeeeeee walahi
MajambaziWahenga amkeni
Majibu mpatieni
Apate japo ahueni
Kisha mjulisheni
Majambazi ama majemedari?