MADAM T
JF-Expert Member
- Oct 21, 2010
- 6,240
- 3,972
Mzee wako anaweza kuandika hivi!?Wataalam hebu mtudadavulie alikuwa anamaanisha nini huyu msomi.View attachment 906151
Mzee wako anaweza kuandika hivi!?Wataalam hebu mtudadavulie alikuwa anamaanisha nini huyu msomi.View attachment 906151
Kamjaza nani kwa mfano!?Hawa wazee wanajitoa ufahamu, wenyewe wameiharibu Nchi kwa kujaza watoto na ndugu zao wasio na uwezo sehemu nyeti zinazoitaji watu makini na wenye vipaji husika kulipaisha Taifa . Wenye nchi yao kwa uhalisia wapo huku bench. Wengine wamekata tamaa wamekuwa walevi kwa sonona.
Huishi vituko!Nilidhani Tanzania hakuna uhuru wa kujieleza!
Sasa huyu babu Shivji kaandika hiyo mistari yake akiwa wapi? India?
Inchi ina mambo mengi yasiyoeleweka na hakuna wa kuelewesha.Wataalam hebu mtudadavulie alikuwa anamaanisha nini huyu msomi.View attachment 906151
Ila we una brain ya kichina. Kwa leo naishia hapo.Depression at its pick walahi
Antidepressants lazima apatiwe haraka walahi
Dawa ya uzeeeeeeee walahi
Uko nchi ya kusadikika.Wataalam hebu mtudadavulie alikuwa anamaanisha nini huyu msomi.View attachment 906151
Elimu yako ni ya bei gani? Sijauliza kiwango kwani ingekuwa na kiwango stahiki usingekuwa unafanya kazi ya kuhukumu humu bali kujadili hoja kwa kiwango cha uelewa wako! Wewe huna uelewa wa kumchallenge prof. Shivji hata kidogo na hata anapopita utaogopa kulinganisha nyayo zako na zake kwani utaziogopa kama sikosei!Depression at its pick walahi
Antidepressants lazima apatiwe haraka walahi
Dawa ya uzeeeeeeee walahi
Ni nini hasa unachojaribu kueleza au kuhalalisha?Nilidhani Tanzania hakuna uhuru wa kujieleza!
Sasa huyu babu Shivji kaandika hiyo mistari yake akiwa wapi? India?
Nenda kwenye umbea huu uzi waachia great thinkers utapata taabu sanaDepression at its pick walahi
Antidepressants lazima apatiwe haraka walahi
Dawa ya uzeeeeeeee walahi
Huyu anajigonga gongesha tujue yupo hopeless professor, tulishamtupa Kule alipoipinga rasimu ya warioba ya selikari tatu, pia aliyakana maandiko yake ya kitaaluma kuhusu muungano wa serikari tatu.Wataalam hebu mtudadavulie alikuwa anamaanisha nini huyu msomi.View attachment 906151
Broo naomba na mnipe shavu kwenye team yenu nina vitendea kazi vyote?Depression at its pick walahi
Antidepressants lazima apatiwe haraka walahi
Dawa ya uzeeeeeeee walahi
Professor ameandika vitu vya kawaida tuu...ila sasa...watafsiri ndio shida...kila mtu kaja na lake...wala hajasema lolote la ajabu hapa...ila watu wameshaunganisha mistari wanayoijua...ukute mwenzenu ameandika quotes za kutoka kwenye 'hekaya za abunuasi' au esopoNilidhani Tanzania hakuna uhuru wa kujieleza!
Sasa huyu babu Shivji kaandika hiyo mistari yake akiwa wapi? India?