mauki barakuda
Senior Member
- Apr 17, 2015
- 126
- 31
Kwel watanzania bado tuna safari ndefu sana hata yesu wala mtume sizan kama anaweza kututoa ktk fikra finyu namna hii by the way wewe sio level yang hata nusu interm of income nipo kazin and kwa taarifa yako I have been in marmo Sweden for 8 yrs kwa kujifunza kaz hii nayoifanya sa hv plz stop personal attacks narudia tena stop it
Mkuu jina lako limenikumbusha kijiji kimoja kipo Nzega,. Nilipata hitilafu ya gari pale ktk safar zangu za kikazi kama yako! 😀