Prof. Safari na Prof. Mkumbo ndani ya EATV usiku huu

Prof. Safari na Prof. Mkumbo ndani ya EATV usiku huu

Kitila:chadema haijajengwa kwa misingi ya itikadi na sera bali imejengwa katika upeo wa kuibua makosa na madhaifu ya viongozi wa CCM na ufisadi
 
duh kitila anainanga cdm balaa, pro safari naona sio size ya kudebate na kitila
 
Kitila:ujio wa lowasa chadema ni kuunda CCM nyingine katika mfumo tofauti...!! Ujio wa lowasa chadema umesababisha mtikisiko badala ya uimara wa uongozi!!!
 
Kitila:Lowasa amekaa ndani ya CCM kwa miaka zaidi ya 20,ana watu ndani ya CCM na ana watu ndani ua chadema,,,haiwezekani kuondoa Uccm wake kwa siku mbili kwa hiyo tutegemee ushindani wa CCM na CCM...
 
dr bana yupo strategic sana, anajikomabaje kwa lowassa
 
Kitila, uchaguzi Wa safari hii mpambano utakua mkali kati ya Ccm ya Magufuli na Ccm ya Lowassa
 
Kwa hili nakubaliana na Prof Kitila Mkumbo. Kwamba kwa nguvu ya Lowassa ilivyo kubwa in rahisi kwake kuibadilisha Chadema kuliko kwa Chadema kumbadilisha Lowassa. Natazama mahojiano channel ten saa hii.
 
Kuna watu wanawazungumzia wananchi utadhani hawa wanaojitokeza sasa kuunga mkono Ukawa ni wanyama..! Ccm waache kujidanganya Lowassa kwa sasa amekuwa alama ya kuleta mabadilio ya mfumo.. wakija na nyimbo za ufisadi hazilipi.. Wamegundua ufisadi ni taasisi ndani ya ccm..
 
Hata mseme nini.lengo kuu ni CCM kutoka hayo mengine baadae. Kipa au beki afe lakini mpira lazima ujae wavuni hapo October.
 
Hii ni kauli ya prof Kitila mkumbo katika mdahalo na prof Safari.

ame-echo kauli ya lipumba kuwa uchaguzi wa mwaka huu ni kati ya ccm ya JK na ccm ya EL
 
Back
Top Bottom