Katambi na Prof Mkumbo wapo CCM kwasbabu ya tumbo tu!

Katambi na Prof Mkumbo wapo CCM kwasbabu ya tumbo tu!

Kamundu

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2006
Posts
9,740
Reaction score
15,421
Tuna wanasiasa wengi sana wapo kwa maslahi ya matumbo yao tu lakini wana support siasa ambazo moyoni wenyewe wanazipinga. Moja yao ni Prof. Mkumbo na Katambi.

Wote walikuwa wameongea sana huko nyuma kuhusu umuhimu wa kufuata sheria na demokrasia sasa eti wamebadilika! Njaa mbaya sana. Mkumbo ambaye ni usalama wa taifa amekuwa mnafiki mkubwa na chawa wakati tunajua fika akubaliani na mambo ndani ya CCM.

Ni kama Msigwa sema yeye amefanikiwa ku fake zaidi. Hawa ndiyo mayuda kweli kweli. Eti waziri anaogopa Chadema kiasi cha kuzuia mikutano ambayo ipo kisheria. Sasa kama huyu Mama raisi fake kafikia huko je tuna Raisi kweli hapo🤦🏾‍♂️
 
Yaani mTanzania akitumia uhuru na haki ya kikatiba kujiunga au kua kwenye chama fulani cha siasa apendacho, halafu mTanzania mwingine anajiskia vibaya na kukasirika uhuru wa mwingine, ni miongoni mwa wivu useless sana, na chuki nonsense mno gentleman katika nyakati hizi za sayansi, teknilojia na uhuru 🐒
 
Tuna wanasiasa wengi sana wapo kwa maskahi ya matumbo yao tu lakini wana support siasa ambazo moyoni wenyewe wanazipinga. Moja yao ni Prof Mkumbo na Katambi. Wote walikuwa wameongea sana huko nyuma kuhusu umuhimu wa kufuata sheria na demokrasia sasa eti wamebadilika! Njaa mbaya sana. Mkumbo ambaye ni usalama wa taifa amekuwa mnafiki mkubwa na chawa wakati tunajua fika akubaliani na mambo ndani ya CCM. Ni kama Msingwa sema yeye amefanikiwa ku fake zaidi. Hawa ndiyo mayuda kweli kweli. Eti waziri anaogopa Chadema kiasi cha kuzuia mikutano ambayo ipo kisheria. Sasa kama huyu Mama raisi fake kafikia huko je tuna Raisi kweli hapo🤦🏾‍♂️
By allowing their personal interests to enslave them, the mazafakas have lost their internal sense of right and wrong. They have incurred a total moral compass breakdown!
 
We hupendi kulamba asali
Kila mtu apambane na hali yake
Tafuta chimbo lako ulambe asali tuu
 
99.9 wanasiasa bongo wote ni wachumia tumbo, wapo kwa ajili ya maslahi zaidi na wapo huko sababu ndiko kwenye maslahi zaidi.
 
Kitila fundi sana wa kujenga hoja sema basi tu.
Huyu jamaa alikuwa ACT wazalendo, wakati huo akiwa lecturer nadhani, DUCE.
Baadaye Magufuli akamteua kuwa katibu mkuu. Wizara ya maji akiwa mpinzani hivyohivyo....
Aliwateua wapinzani wawili kutoka ACT,
Ambao ni Yeye na marehemu Anne Elisha Mughwira..
Nashangaa wote wakajigeuza kuwa CCM.
Mbona mbatia aliteuliwa na JK kuwa mbunge akitokea NCCR na hakuhama?
 
Kitila fundi sana wa kujenga hoja sema basi tu.
Huyu jamaa alikuwa ACT wazalendo, wakati huo akiwa lecturer nadhani, DUCE.
Baadaye Magufuli akamteua kuwa katibu mkuu. Wizara ya maji akiwa mpinzani hivyohivyo....
Aliwateua wapinzani wawili kutoka ACT,
Ambao ni Yeye na marehemu Anne Elisha Mughwira..
Nashangaa wote wakajigeuza kuwa CCM.
Mbona mbatia aliteuliwa na JK kuwa mbunge akitokea NCCR na hakuhama?
TUMBONI STREET, kwa TUMBO Tandale
 
Tukiwaambia kuwa hamna uwezo wa kushindana na serikali na Viongozi walioapa kuilinda amani ya Tanzania hamtuelewi.
Kwanin huwa mnaakili za kujifariji kwa vitu ambavyo HAVIPO?
 
Tukiwaambia kuwa hamna uwezo wa kushindana na serikali na Viongozi walioapa kuilinda amani ya Tanzania hamtuelewi.
Kwanin huwa mnaakili za kujifariji kwa vitu ambavyo HAVIPO?
Au ccm/serkali ndio imeshindwa kushindana na chadema ndio ulimanisha
 
Ni kweli, tena bora hata Prof. Mkumbo ana kasura cha kinafiki flani kanachompa support kwenye uchumia tumbo wake.

Sio kama Katambi, sura ngumu halafu kuwa mchumia tumbo haipendezi.
 
Tukiwaambia kuwa hamna uwezo wa kushindana na serikali na Viongozi walioapa kuilinda amani ya Tanzania hamtuelewi.
Kwanin huwa mnaakili za kujifariji kwa
Au ccm/serkali ndio imeshindwa kushindana na chadema ndio ulimanisha
Tumia ubongo wako vzuri
 
Back
Top Bottom