Prof. Safari na Prof. Mkumbo ndani ya EATV usiku huu

Prof. Safari na Prof. Mkumbo ndani ya EATV usiku huu

Ntaaa ntaaaa ntaaa ntaaaaa oooooooooh chadema mziki wetu Act hawatauwezaaa....

Prof safar kanivunja mbavu asee na wimbo wake
 
Kwa hili nakubaliana na Prof Kitila Mkumbo. Kwamba kwa nguvu ya Lowassa ilivyo kubwa in rahisi kwake kuibadilisha Chadema kuliko kwa Chadema kumbadilisha Lowassa. Natazama mahojiano channel ten saa hii.
Naona hata Prof Safari kakosa majibu kabaki kujiumauma tu.
 
Acha kukalili kijana we ufikili I think your so narrow minded kaz nayoifanya hata dem wako anaweza akakukimbia akiijua naamin hata robo ya kipato changu huwez gusa so stop these personal attacks

Mkuu vp mbona povu tena jamaa anataka kukuibia nn?
 
Nimewakubali maprofesa wote wawili wako vizuri sana. Ni hoja inajibiwa kwa hoja,, nyingine wanakubaliana nyingine wanapingana lakini hakuna ugomvi na wamemaliza kwa kicheko. Hawa ndio wanaoijua siasa
 
list of shame cdm wakatae tu, watapata wakati mgumu sana kuisemea hasa wakati huu mhusika mkuu dr slaa yuko pembeni

Prof Mkumbo;Chadema wana wagombea Wawili,Magufuli na Lowassa kwasababu wote wamelelewa CCM,
prof safari;Kicheko...hapana ila itabidi afuate matakwa ya CDM ila ni ya CDM.
 
kutoka ni kesho? au kazi ya KK SECURITY kama vp nipe mchongo wa ulinzi

Kwel watanzania bado tuna safari ndefu sana hata yesu wala mtume sizan kama anaweza kututoa ktk fikra finyu namna hii by the way wewe sio level yang hata nusu interm of income nipo kazin and kwa taarifa yako I have been in marmo Sweden for 8 yrs kwa kujifunza kaz hii nayoifanya sa hv plz stop personal attacks narudia tena stop it
 
Dr. Kitilla, hi I tabia ya kuita wenzao tena wasomi Kuwaita wanna siasa za majitaka, yaani Yale ya chooni, siyo tabia ya wasomi kama wewe. Katika kipindi cha siasa na siaa.cha ITV bado anarudia maneno hayohayo aliyokaririshwa na Zito, kama yenye in mnyiraba hajui kwa kiswahili Mani taka yana maana gain, Aache kuyatumia. Anatutia hasira sana. Kama hajui nini Mani taka akaulize wazee wenye lugh a yao.Anakera na anatia Basra sanasana
 
Kwel watanzania bado tuna safari ndefu sana hata yesu wala mtume sizan kama anaweza kututoa ktk fikra finyu namna hii by the way wewe sio level yang hata nusu interm of income nipo kazin and kwa taarifa yako I have been in marmo Sweden for 8 yrs kwa kujifunza kaz hii nayoifanya sa hv plz stop personal attacks narudia tena stop it

Wahaya utawajua tu.... ..
 
Kwel watanzania bado tuna safari ndefu sana hata yesu wala mtume sizan kama anaweza kututoa ktk fikra finyu namna hii by the way wewe sio level yang hata nusu interm of income nipo kazin and kwa taarifa yako I have been in marmo Sweden for 8 yrs kwa kujifunza kaz hii nayoifanya sa hv plz stop personal attacks narudia tena stop it

Usipanic na maneno ya mitandaon kk au kweli mlinzi?
 
Kwel watanzania bado tuna safari ndefu sana hata yesu wala mtume sizan kama anaweza kututoa ktk fikra finyu namna hii by the way wewe sio level yang hata nusu interm of income nipo kazin and kwa taarifa yako I have been in marmo Sweden for 8 yrs kwa kujifunza kaz hii nayoifanya sa hv plz stop personal attacks narudia tena stop it

Achana nao hao.
 
Prof Mkumbo;Chadema wana wagombea Wawili,Magufuli na Lowassa kwasababu wote wamelelewa CCM,
prof safari;Kicheko...hapana ila itabidi afuate matakwa ya CDM ila ni ya CDM.
Prof Mkumbo; Lowassa Ana nguvu alipokuwa CCM na Ana nguvu/watu wa CDM,CCM na wasio na Chama
Umaarufu wa Lowassa ameupigania haujaja hivi hivi na amesshasababisha tayari mtikisiko hata kabla ya kushika madaraka yaani baadhi ya viongozi Kukaa pembeni Kama Katibu Mkuu ,je akishika madaraka itakuwaje?
Prof;Safari...Hapana Dr.Slaa yupo likizo na utaona atarudi kujiunga na sisi na utashangaa....Lowassa hawezi kufuata yake...
 
Huyu jamaa hana Qualification za kuwa Associate Professor.
Kuna kipindi alipigwa chini U HoD eti mwana siasa wa CHADEMA baada ya kuunda ACT Wanafiki-amekuwa promoted cheo cha Associate professor.
Cc MCHUNGUZI HURU
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom