Prof Kitila: Magufuli usiteue Wahadhiri

Mmmh labda mkondo wa maslahi haujakufikia. Mbaya kwa mwenzako; kwako ni bahati! Mara nyingi tuyasemayo hatuyatendi!
 

Mkuu hiyo kauli aliitoa kupitia magazeti ya Mtanzania na Tanzania Daima mwezi wa januari 2017
 

Mkuu hiyo kauli aliitoa kupitia magazeti ya Mtanzania na Tanzania Daima mwezi wa januari 2017
 
Mkuu hiyo kauli aliitoa kupitia magazeti ya Mtanzania na Tanzania Daima mwezi wa januari 2017
Mkuu mbon unaumiza vidole vyako kumjibu huyo jamaa, huyo hana tofauti na PhD hasiyejua Inglishi au bashite(makondakita) asiyeonenaka NECTA
 
Kitila anaenda kula pesa za serikali na atakuwa mtu wa ndiyo mzee vinginevyo atatumbuliwa.

Wasomi wa nchi hii wanazidi kupelekwa hovyo na njaa za matumbo yao.

"Hongera" Mkumbo, msalimie Propesa Lipumba
 
Yeye alimwambia raisi asiteue wahadhiri,lakini hakuwaambia wala kuwashauri wahadhiri wakatae,hana jinsi inambidi atumikie taifa kwa njia nyingine.Tanzania bhana
 
Mkuu mbon unaumiza vidole vyako kumjibu huyo jamaa, huyo hana tofauti na PhD hasiyejua Inglishi au bashite(makondakita) asiyeonenaka NECTA

Hahahahahaha sawa mkuu wangu nimekusikia simjibu huyu ni bashitelized
 
Leo kateuliwa yeye yuko kimyaaaaa!!!! Amejiuzuru haraka haraka ushauri wa chama chake!!!! Kumbe alikuwa anatamani. Yuko vizuri lakini anafaa.
 
>>>Tanzania tuna vijana wengi nao wanahitaji AJIRA..Sio lazima achukue hao wazee.
"Vijana ni taifa la kesho hivyo kesho ikifika watapata ajira". Tokea nikiwa mdogo usemi ndio huu hadi nazeeka bado vijana taifa la kesho. Nafasi zote zinaendelea kushikwa na wazee!!!! Inabidi vijana tujiongeze wenyewe.
 
Leo kateuliwa yeye yuko kimyaaaaa!!!! Amejiuzuru haraka haraka ushauri wa chama chake!!!! Kumbe alikuwa anatamani. Yuko vizuri lakini anafaa.

Hahahaha anamalizia kuramba matapishi yake muda sio mrefu ataongea
 
Leo kateuliwa yeye yuko kimyaaaaa!!!! Amejiuzuru haraka haraka ushauri wa chama chake!!!! Kumbe alikuwa anatamani. Yuko vizuri lakini anafaa.

Hahahaha anamalizia kuramba matapishi yake muda sio mrefu ataongea
 
Wewe ni kiazi kweli uwe unasoma na tarehe sio kuandika au kwa sababu jf aikucharge pesa kwa comment yako moja..... Nyie ndio internet crynbaby
 
Nilitegemea akatae uteuzi huu, kumbe alikuwa anatamani ateuliwe tu!
 
Reactions: SDG
Nina bachelor ya Arts with Education tangu 2012GPA 3.96,naomba Rais aniteue japo niwe napanga majalada Ikulu chaki nimezichoka.
Umesoma Chuo gani GPA in decimal place mbili nimezoea huwa wana truncate.
 
Reactions: SDG
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…