Prof Kitila: Magufuli usiteue Wahadhiri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Kitila: Magufuli usiteue Wahadhiri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by comrade igwe, Jan 20, 2017.

  1. comrade igwe

    comrade igwe JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2017
    Joined: Jan 12, 2015
    Messages: 7,043
    Likes Received: 3,593
    Trophy Points: 280
    Wana jamvi Salaam

    Mhadhiri Mwandamizi wa Chuo kikuu cha Dar es Salaam, Prof. Kitila Mkumbo amemshauri Mh Rais Magufuli aache kuteua Wahadhiri katika nafasi za kisiasa ama majukumu mengine kwa kuwa vyuo vikuu vimeanza kukabiliwa na uhaba wa wahadhiri baada ya wengi wao kupewa teuzi mbalimbali.

    Aidha Prof Kitila amesema vyuo vikuu vilivyoathirika zaidi baada ya wengi wa wahadhiri wake kuteuliwa ni Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDSM) na Chuo kikuu cha Dodoma (UDOM).

    Chanzo: Tanzania Daima
     
  2. GUSSIE

    GUSSIE JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2017
    Joined: Dec 2, 2014
    Messages: 1,690
    Likes Received: 3,162
    Trophy Points: 280
    Mbona yeye anashinda ACT wazalendo? Anatafuta kiki huyo ni wivu
     
  3. GUSSIE

    GUSSIE JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2017
    Joined: Dec 2, 2014
    Messages: 1,690
    Likes Received: 3,162
    Trophy Points: 280
    Yeye yupo ACT wazalendo
     
  4. M

    MSOLOPAA Member

    #4
    Jan 20, 2017
    Joined: Dec 10, 2016
    Messages: 76
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 40
    Yupo sahihi
     
  5. a

    a4apple JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2017
    Joined: Jul 30, 2015
    Messages: 869
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono hoja, anaathiri wanafunzi wa vyuo vikuu kwa kukosa wahadhiri. Chuo kikuu Dar ndicho kinachoathirika zaidi maana wahadhiri wengi wameteuliwa. Idara iliyoathirika zaidi kwa teuzi ni ile ya kemia UDSM.
     
  6. j

    johnthebaptist JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2017
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 10,337
    Likes Received: 8,359
    Trophy Points: 280
    Yeye akiteuliwa ATAKATAA?
     
  7. YEHODAYA

    YEHODAYA JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2017
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 11,420
    Likes Received: 10,811
    Trophy Points: 280
    Kwani hivyo vyuo havina SUCCESSION PLAN? Haviandai watu wa kushika nafasi iwapo mmoja akiondoka aliye chini apande? Hivyo vyuo vina tabia ya one man show kwenye vitivo ?
     
  8. kilokiki

    kilokiki JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2017
    Joined: May 3, 2016
    Messages: 1,176
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    Ni ushauri mzuri na atakayempinga anamatatizo ya akili
     
  9. MGANGA MCHAWI

    MGANGA MCHAWI Senior Member

    #9
    Jan 20, 2017
    Joined: Oct 15, 2015
    Messages: 181
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 80
    Yupo sahihi kuna majembe wameondoka CoET/UDSM pale hatari.Prof Rubaratuka bingwa wa indeterminant structures, Dr chamuliho Construction manegement, Dr Mwinuka jembe la mechancal, Prof Lema daaah ni hatari sana
     
  10. comrade igwe

    comrade igwe JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2017
    Joined: Jan 12, 2015
    Messages: 7,043
    Likes Received: 3,593
    Trophy Points: 280
    Mkuu plann ipo lakini ipo timely kabisa wanajua lini atastaafu long term plan hiyo lakini linapokuja suala la teuzi za ghafla inakua shida, wanaweza kuazima temporary kutoka sehemu ingine sasa Dr and Prof wengi wameondoka kwa ghafla hii haiko vizuri kabisa
     
  11. Good People

    Good People JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2017
    Joined: Aug 6, 2016
    Messages: 952
    Likes Received: 1,802
    Trophy Points: 180
    Huwezi kua Dr. Au Prof kwa siku moja.
     
  12. kisu cha ngariba

    kisu cha ngariba JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2017
    Joined: Jun 21, 2016
    Messages: 21,292
    Likes Received: 46,276
    Trophy Points: 280
    Ajira zimeruhusiwa?
     
  13. YEHODAYA

    YEHODAYA JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2017
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 11,420
    Likes Received: 10,811
    Trophy Points: 280
    Ombeni vibali muajiri toka nje ya nchi kama nchini hawapo wakati mkiendelea na maandalizi ya wa kushika nafasi zao siku za usoni
     
  14. Mwandwanga

    Mwandwanga JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2017
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 2,875
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    Mmmmh hizo course za COET vyuo mnavyoviita ni peripheral zipo hasa hiyo ya mwisho?
     
  15. MGANGA MCHAWI

    MGANGA MCHAWI Senior Member

    #15
    Jan 20, 2017
    Joined: Oct 15, 2015
    Messages: 181
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 80
    Hiyo ni koz moja kati ya nying wanzosoma.Hakuna 1st degree ya construction management mlimani.
     
  16. Mwandwanga

    Mwandwanga JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2017
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 2,875
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    Na mechancal?
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2017
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 13,265
    Likes Received: 3,307
    Trophy Points: 280
    >>>Tanzania tuna vijana wengi nao wanahitaji AJIRA..Sio lazima achukue hao wazee.
     
  18. MGANGA MCHAWI

    MGANGA MCHAWI Senior Member

    #18
    Jan 20, 2017
    Joined: Oct 15, 2015
    Messages: 181
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 80
    ipo
     
  19. Mwandwanga

    Mwandwanga JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2017
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 2,875
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    Mechancal?
     
  20. MGANGA MCHAWI

    MGANGA MCHAWI Senior Member

    #20
    Jan 20, 2017
    Joined: Oct 15, 2015
    Messages: 181
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 80
    nlisahau kumbe nachati na mwalimu wa kiswahili.MECHANICAL ENGINEERING.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...