President..!!


Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,613
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,613 280
ndio kilichompeleka?
Hadi akimaliza mda wake atakuwa na kabati kubwaaaaaa la picha
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
Kweli mtu wa watu either black or white
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,963
Likes
364
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,963 364 180
Yuko na vitoto vimevalishwa Jezi ya Sunderland???
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
84
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 84 145

nilidhani angekatisha ziara hii kwa msiba uliotokea Arusha kumbe....
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,374
Likes
6,403
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,374 6,403 280
Jamani ama kweli JK sijui tuseme nini ?
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
84
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 84 145
hawa wazungu bwana, ndio maana wanatuelewa in and out!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,129
Likes
17,689
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,129 17,689 280
Miehal yote hiyo kaenda kushangaa wazungu???!!!!!
 
B

Benno

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2009
Messages
332
Likes
0
Points
33
B

Benno

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2009
332 0 33
KWa mbinu hii, Taifa Stars itaingia 2018 Kombe la Dunia. Maana alikileta hii mbinu hapa Tanzania gooooo itafanikiwa tena sana sana, Lazima Ivory Cost wakae 2018. Hongera Raisi, Good Initiative!
 
Swiper

Swiper

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
448
Likes
8
Points
35
Swiper

Swiper

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
448 8 35
hakuwa pekee yake. Mama Prof aataleta picha zaidi!
 
A

annabrenda

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
1,143
Likes
62
Points
145
A

annabrenda

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
1,143 62 145
huyu baba ananichoshaga akili jamani! sijui lini atatoka madarakani. kila akienda safari lazma nyumbani patokee majanga. sijawahi kuona mwaka uko mbali kama 2015. siku haziendi kabisa ili tumwondoe huyu jamaa.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Hivi marais wanaokujaga hapa kwetu na wao hushangaa hivi?
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Likes
69
Points
145
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 69 145
He love kids, we all love kids. Hawezi kwenda nje bila kutembelea watoto...! Congrats Mr. President..!
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,892
Likes
40
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,892 40 0
amewashtukia mnatakaga kuharibia kutalii sasa hivi hata mkifa mkoa mzima mpaka amalize.
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,124
Likes
887
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,124 887 280
Wadau niulize hii ni ziara ya kikazi ua matembezi?
Kama ya kikazi dah...................
Kama matembezi, kwani huyu amemaliza mbuga za kwetu?
 

Forum statistics

Threads 1,274,223
Members 490,631
Posts 30,505,197