Pray for Obama popote ulipo


Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,990
Likes
4,486
Points
280
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,990 4,486 280
Heading ya mwaka hii mkuu!! Lazima visitors wafike 100,000 hahahhaah we ni kiboko
 
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2009
Messages
17,224
Likes
2,218
Points
280
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2009
17,224 2,218 280
Obama kwa lugha ya kizimbabwe ni "mwizi wa kuku".

Na ukichua na yale maskio yake marefu. Unapa wale vicheche wanaiba kuku kwa kutumia makalio.
Kkkkkkkkkkkkk
 
naluhwa

naluhwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
217
Likes
0
Points
0
naluhwa

naluhwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
217 0 0
Kama ni awamu ya kwanza, Obama alitangazwa as US president November 4, 2008, na akala kiapo on January 20, 2009.

Nadhani unazungumzia alivotangazwa as Rais.

Hadi sasa huyo "Obama" ana umri wa miaka 5.

Umri wake inabidi akasome Chekechea au Shule ya Msingi.

... Ila mbona Shule ya Msingi kusoma bure?

:msela:

Jamani Mwijiiiiiii Mwijiiiii Mwijiiiiii...
Kamata mwiz men........anataka hela ya sikukuu huyo !
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,520
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,520 280
Mmmmh kazi kweli kweli.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,679
Likes
2,801
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,679 2,801 280
Sasa badili title. Hahitaji maombi, anahitaji fweza.
 
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
1,483
Likes
22
Points
135
Age
32
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
1,483 22 135
Aende ubalozi wa marekani ajieleze huyo OBAMA ama mzazi wa OBAMA atasaidiwa
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,031
Likes
5,346
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,031 5,346 280
jamaa wewe. kama mtoto anateswa polisi ipo kwanini usimsaidie kwenda polisi kwanza mengine yafuatie...
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,421
Likes
15,486
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,421 15,486 280
wizi mtupu,..
 
M

meidimu sirkon

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
202
Likes
1
Points
35
M

meidimu sirkon

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
202 1 35
Baba wa huyu mtoto afikishwe mbele ya sharia na huyo mama wa kambo ajsalimishe kituo cha polisi kwa ukatili
 
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,620
Likes
520
Points
280
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,620 520 280
Huo msaada utasimamiwa vipi na dhamana ya nani kuhakikisha anapata masomo?
dhamana kwani mkopo huuu
toa msaada mkuu ungekuwa wa kule kuna nyimbo inaimba

toaaa ndugu toaaa ndugu ulicho nacho weweee bwana anakuona mpaka moyoni mwakooooooo
 
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,620
Likes
520
Points
280
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,620 520 280
Kamata mwiz men........anataka hela ya sikukuu huyo !

haahaaaa mku ukisoma shule za halmashauri sio wote wanasoma hhizo sisemi kwa ubaya
yuko intern school ukipenda kutoa msaada ni pm tutakuja na evidence kabla ya kuchukua msaada wako ama
ndio wale wale mnaitaji src hata ya msaada

hapana kutoa ni moyo matumizi ni baraka
ubarikiwe mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,274,604
Members 490,741
Posts 30,517,708