Pray for Obama popote ulipo


BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,620
Likes
520
Points
280
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,620 520 280
Mtoto wa kitanzania aliepewa jina la obama kutokana na siku yake ya kuzaliwa kuendana \na siku ya kutangazwa ushindi wa obama


anaomba msaada wa yoyote mwenye uwezo wa kumsaidia aweze kusoma atashukuru sana sana
amekuwa akiishi naa babake na mama wa kambo lakini hivi sasa mamake huyo amekuwa akimtesa kiasi cha hata babake kuacha kumsaidia shuleni

kama utaguswa kusaidia ni pm uweze kubarikiwa
 
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
4,080
Likes
38
Points
145
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
4,080 38 145
family background please with evidence. Isije ikawa unataka kumalizia kibanda chako.
 
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,620
Likes
520
Points
280
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,620 520 280
Haaa haaa utakuwa mzimu wa tanga
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,098
Likes
394
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,098 394 180
nimeingia mbio nimetoka mdogo kama panadol. sawa mkuu umeshinda
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,450
Likes
313
Points
180
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,450 313 180
Mtoto wa kitanzania aliepewa jina la obama kutokana na siku yake ya kuzaliwa kuendana \na siku ya kutangazwa ushindi wa obama


anaomba msaada wa yoyote mwenye uwezo wa kumsaidia aweze kusoma atashukuru sana sana
amekuwa akiishi naa babake na mama wa kambo lakini hivi sasa mamake huyo amekuwa akimtesa kiasi cha hata babake kuacha kumsaidia shuleni

kama utaguswa kusaidia ni pm uweze kubarikiwa
Huo msaada utasimamiwa vipi na dhamana ya nani kuhakikisha anapata masomo?
 
N

NyakaiIkagogo

Senior Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
182
Likes
2
Points
35
N

NyakaiIkagogo

Senior Member
Joined Nov 5, 2013
182 2 35
Budget ya XMass haijakaa vizuri nini?
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,330
Likes
12,615
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,330 12,615 280
Nikadhani waisrael wamemkill jamaa.
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,661
Likes
4,146
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,661 4,146 280
Obama huyo nayemfahamu mimi mbona baba yake yupo fresh tu.... mkuu mpeleke mtoto Ustawi atasaidiwa tu... Kuliko kumgeuza mtoto Matonya.... huu umekuwa kama janga la watanzania...

Tulipokuwa wadogo tulifundishwa wimbo


Kuomba omba kubaya sana

Kuomba omba kubaya sana

Usiombe usiombe Jitegemee!
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,737
Likes
786
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,737 786 280
Kama ni awamu ya kwanza, Obama alitangazwa as US president November 4, 2008, na akala kiapo on January 20, 2009.

Nadhani unazungumzia alivotangazwa as Rais.

Hadi sasa huyo "Obama" ana umri wa miaka 5.

Umri wake inabidi akasome Chekechea au Shule ya Msingi.

... Ila mbona Shule ya Msingi kusoma bure?

:msela:

Jamani Mwijiiiiiii Mwijiiiii Mwijiiiiii...
 
D

deecharity

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
847
Likes
68
Points
45
D

deecharity

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
847 68 45
Kama ni awamu ya kwanza, Obama alitangazwa as US president November 4, 2008, na akala kiapo on January 20, 2009.

Nadhani unazungumzia alivotangazwa as Rais.

Hadi sasa huyo "Obama" ana umri wa miaka 5.

Umri wake inabidi akasome Chekechea au Shule ya Msingi.

... Ila mbona Shule ya Msingi kusoma bure?

:msela:

Jamani Mwijiiiiiii Mwijiiiii Mwijiiiiii...
nimeipenda...
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Mkuu ni vema waTz tusaidiane. nimeguswa na huyu ntoto. naomba bank account number au hata simu namba nikurushie ka lakhi kamoja kwa kuanzia.
 
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
4,080
Likes
38
Points
145
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
4,080 38 145
Mkuu ni vema waTz tusaidiane. nimeguswa na huyu ntoto. naomba bank account number au hata simu namba nikurushie ka lakhi kamoja kwa kuanzia.
Tehe! tehe! Mtanzania kama huyu, kwa lugha ya Maandiko anaitwa Msamaria, tena Msamaria mwema. Maana sio Wasamaria wote ni wema.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,098
Likes
394
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,098 394 180
Mkuu ni vema waTz tusaidiane. nimeguswa na huyu ntoto. naomba bank account number au hata simu namba nikurushie ka lakhi kamoja kwa kuanzia.
jina lako kapuyanga mkware linaonyesha unataka kumgegeda mtoto uyo
 
Last edited by a moderator:
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
1,022 9 0
Utapeli wa mchana kweupe!!!!!
 
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
1,440
Likes
13
Points
135
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
1,440 13 135
Mtoto wa kitanzania aliepewa jina la obama kutokana na siku yake ya kuzaliwa kuendana \na siku ya kutangazwa ushindi wa obama


anaomba msaada wa yoyote mwenye uwezo wa kumsaidia aweze kusoma atashukuru sana sana
amekuwa akiishi naa babake na mama wa kambo lakini hivi sasa mamake huyo amekuwa akimtesa kiasi cha hata babake kuacha kumsaidia shuleni

kama utaguswa kusaidia ni pm uweze kubarikiwa
Tunaomba na waliozaliwa usiku huu apatikane atakaeitwa MANDELA
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
nasubiri acc no au simu kabla sijakwenda xmas
 

Forum statistics

Threads 1,261,385
Members 485,163
Posts 30,088,611