Pongezi Nancy Mwenyekiti CHADEMA California | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pongezi Nancy Mwenyekiti CHADEMA California

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dmvuno, Sep 2, 2012.

  1. d

    dmvuno Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nancy Asenga10.jpg
    Kamanda Nancy Asenga achaguliwa kuwa mwenyekiti CHADEMA California. Tunampongeza na tupo nyuma yako. Peopleeeeeeeeeeeeees! Poweeeeeer!
     
  2. a

    andrews JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ​safi sana Nancy hata cc wa uk tuko pamoja lengo ni kuwatoa hawa CCM na kuirudisha nchi kwa wenyewe Watanzania na si kwa wachache magamba.
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,844
    Likes Received: 6,695
    Trophy Points: 280
    Hongera kamanda..
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,485
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    dmv uno ameweka usanii hapa na watu wanashangilia

    kweli tuna issues
     
  5. Gobret

    Gobret JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Fanya kazi dada yetu tuwape :mimba:hawa ccm.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    dada wakati huu siyo wa kupongezana ni kuchapa kazi tuko vitani mchango wako kwenye chama ni mhimu sana..
     
  7. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    saaafi sana mkuu.
     
  8. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tunakutegemea dada yetu.
     
  9. N

    Ndoano Senior Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mtoto mlaini ngoja tuuone ukamanda wake
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Kitu cha nani hicho, maana chadema hawatoi wadhifa hivi hivi.
     
  11. real thinker

    real thinker Senior Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    We must reach on the nick point ma cster. Peoples power daima.
     
  12. C

    Concrete JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kitu cha JK hicho alikihifadhi California, mama Salma kazi unayo mwaka huu!!
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    "biashara ni matangazo".
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Mibujebuje anaiachia wazi? (Maadili nil "0") halafu kavaa viatu vya winter Hyatt Kilimanjaro (formerly Kempinski) Dar? (umwanjo-mwanjo wa hali ya juu). Maana hiyo picha hapo nnapajuwa fika.

    Sasa mtu kama huyo anakuwa kiongozi hicho chama kinakuwaje?
     
  15. E

    Eddie JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 516
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya Mwenyekiti Mbowe "ndege tunduni"
     
  16. h

    hans79 JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwenye picha tu usha-vibrate!
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Anaitwa Nancy nani?

    Hapo sasa!
     
  18. Chris Lukosi

    Chris Lukosi Tanzanite Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 4,587
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hongera sana kamanda Nancy,
    Tuko pamoja.
     
  19. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,003
    Likes Received: 12,612
    Trophy Points: 280
    Nami natuma pongezi zangu!. Kwa vile sina chama, ila kwa mambo kama haya, nikiamua kujiunga Chadema, nitajiungia Tawi la California!.
     
  20. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,747
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Ha ha nimecheka sana, cha msingi ni kubaki kuwa muaminifu kwa chama baada ya kukosa kile utakachokifuata Calfonia.
     
Loading...