Pombe dhidi ya bangi

Pombe dhidi ya bangi

Unaweza kunywa pombe Lakini usiweze kuvuta bange
Lakini hakuna mvuta bange asiyekunywa pombe.

Bange Ina FAIDA nyingi kuliko pombe inaweza kutumika kwenye meditation nk
 
Pombe sio nzuri ikikutawala.

Ila Bangi inafuatana na aina ya Bangi...ukiona bangi mpaka uwe vzr unavuta misokoto zaidi ya moja hio bado tumia tu, kuna bangi nimezikuta nchi zingine zinauzwa bei pia yani pafu 4 to 5 tu aisee unaizima na una sizi muda mrefu hii aina sio nzuri kabisa kabisa
 
Ngoja niwape ushuhuda wangu,bangi nimevuta nikiwa form 2 mpaka sasa,japo sasa nipo bongo ila sivuti bangi,nikirudi chuga sinon huwa naenda kwa marasta kutafuta kitu.

Sivuti bangi za dar kwa sababu moja kwanza sio vichwa tupu,ukienda kwa sadari anakuuzia bangi iliyochanganywa na matakataka mengi,kushabu,sigara kali,na wengine wasio waaminifu wanavundika bangi na ugoro,gongo na kuna dawa za operesheni yote hayo kupata wateja.
Pombe siwezi kabisa nikinywa kidogo natapika na kichwa kinauma mnoo.
Bangi imenifanya kuwa mtu tofauti,msafi,mpole na mwerevu na kuyaona maisha katika jicho tofauti na binadamu wengi,mimi sio mtu wa kuambiwa dunia ipo hivi na hivi huwa nafikiria tofauti na wengine tena nazama kina kabisa.
Pombe ni spirits,zina kuharibia maisha kabisa ukiwa mlevi utakuwa malaya,zinaharibu pesa na heshima,wazungu walipotengeneza pombe walizitengeneza katika sehemu husika zitumike ukiwa sehemu za baridi kama Russia,Canada kule utakunywa vodca,Vladimir.
Sasa sisi waafrica unakunywa pombe kali kwenye jua la dar u nategemea kipi??
Bangi is natural from earth no chemical,na imeanzwa kuvuta toka kipindi hicho China na India kwa kuhamsha jicho la tatu(spritual) bangi haikuota ovyo ndugu zangu
 
Back
Top Bottom