Thread Starter
JF-Expert Member
- Mar 16, 2017
- 1,392
- 1,070
Wake za watu wanabakwa kila siku ulishawahi kusikia wakiripoti polisi?Je aliyekuwa anabakwa alishawahi kutoa taarifa polisi au kwa majirani?
MIA TISA naona itapendeza ,,,, huyu jamaa aingie kwenye kitabu cha Guiness.(maajabu ya Dunia)Nadhani miatisa itapendeza sasa!
Which means wanafurahia kubakwa,hivi unajua maana ya neno kubakwa?Wake za watu wanabakwa kila siku ulishawahi kusikia wakiripoti polisi?
Nitaipata wapi hii T-shirt ,PM me
Hako kabinti Kanamuelewa sana Dr. Hako ndo kalirekodiwa sana na waandishi wakati Dr Kakamatwa.Mara imetokea Paap Dr. Shika kapewa bonge shavu, mtaona jinsi ndugu zake wanavyoibuka na kujifanya kumjali. Kuna watu watamfungashia Senene na sato na kumletea toka huko kanda ya ziwa.
Watanzania wanafiki sana. Ndiyo walijitokeza kwa wingi kumzika yule mbakaji pale kinondoni makaburini huku wakiongozwa na rais na baraza lake la mawaziri, na serikali mzima huku kale kabint kalikokua kakibakwa kakiwa ndani nyuma ya nondo za mahabusu
ah mkuu hii picha tu nmeweka...kam unaweza ichukue ukaiprint tuNitaipata wapi hii T-shirt ,PM me
Kwa levo aliyofika huyu Dr anapanda bure gariIanzishwe harambee ya kumchangia nauli ya kwenda polisi daily. Kwenda na kurudi 900 itapendeza zaidi!!
Cc yule mama aliyelia kwa furaha baada ya mtoto kufungwaUsimung'unye maneno, Kanumba alikuwa ni mbakaji tu niliamini hivyo na ndio msimamo wangu mpaka kesho.
Huwa anapendeleaga kusoma magazeti katika kijiwe chake cha tabata mawenziMara najiuliza huyu bwana alijuaje mambo yote yaliyohusu ule mnada?
Poa poaah mkuu hii picha tu nmeweka...kam unaweza ichukue ukaiprint tu