Polisi yamwachia Dk. Shika baada ya kujidhamini mwenyewe

Polisi yamwachia Dk. Shika baada ya kujidhamini mwenyewe

weka picha akitoka nihakikishe ili nimtumie 900 itapendeza
 
Huyo nimemuelezea hapo ndiyo anaitwa hivyo? Ni mbakaji kamwe hawezi kuweka mguu niwekapo
Ni tabia yake ya hovyo dhidi ya kabont kadogo imenifanya nimemjua huyo
Maana umekomaa naye sana nadhani hata kwenye Matangazo madogo utaenda kuweka huu ujumbe!hata babu Seya mbakaji lakini haujakomaa naye hivi nadhani ni personal hii issue
 
Unaweza kushangaa Dr shika akapewa kitengo katika sirikali yetu hii ya hapa kazi tuu maana aliiunga mkono slogan ya viwonder
 
Wamfutie inapendeza wetu kesi, haipendez kbsa kumchomesha mzee asiyejiweza nauli kila siku. Mnada alishavuruga, bas watafte siku nyingne wauze.
 
Walikuwa wanamtesa bure tu, hakukuwa na sababu yoyote kwa polisi kumtuhumu kwa utapeli huyo jamaa na kumshikilikia siku zote hizo Tano pasipo kumfikisha mahakamani mpaka leo. Huo ni uhuni dhidi ya Maisha ya mtu. Mwacheni kabisa Dr.Shika aendelee na maisha yake.

Dr.Shika hana kosa lolote mpaka sasa, hajawahi kushtakiwa popote kwa kosa lolote la uharifu, ni raia mwema aliyeamua kutumia uhuru wake wa kikatiba kujieleza japokuwa alieleweka vibaya na jamii.
 
Back
Top Bottom