Polisi waweka hadharani majina ya Machangudoa hatari

Polisi waweka hadharani majina ya Machangudoa hatari

Halafu wakishaweka?

Sent from my Nokia Lumia using Tapatalk
 
Mbona ya mashoga hawayaweki? Wanatuzingua hawa.

Sent from my Nokia Lumia using Tapatalk
 
Mhhh ukristo unakwenda wapi? Yaani watu 13/15 ni wakristo!!!! ee Mungu turehemu maadili yameporomoka jamani.....

Tumuombe Mungu aturehemu..

Wewe umaskini hauna dini,

Ukahaba, kama upo ni shauri ya umaskini. Lalamika kuwa kwa nini hao wadada wanaitwa hivyo na wanafanya hivyo kama kweli, kuliko kuangalia dini zao na mwakabila yao
 
Acha upuuzi wako wa kukashifu dini za watu wengine. Kumbuka hata pwani ya afrika mashariki wamejaa waislamu na ndiyo ushoga umekithiri na hao mashoga wana majina ya kiislamu. Je tukisema uislamu unakwenda wapi ni sahihi?. Tabia mbovu tabia mbovu tu wala dini isipakaziwe hata kidogo maana hakuna dini inayoruhusu umalaya wala ushoga. Plz achana kabisa na tabia ya kusingizia imani za wengine kuwa zimepotea kwani madhara yake ni makubwa katika jamii.
 
Si sawa,si sawa.Police inawaonea hawa wadada.Wawakamate kwanza wanunuzi wa hao akina dada.Alafu nashangaa sana police kukamata hao wadada lakini hawawakamati matapeli wanaotapeli watu kila kukicha.Waanze kwanza na matapeli then waje kwa wanao wanunua hao wadada.Na nyie wadada achen hiyo Biashara ,achen uvivu tafuten njia nyingine ya kupata kipato.Shame on you!

Hekaya za abunuasi tangu jamaa wa makongo akutapeli naona umekua mstar wa mbele kuwachukia matapeli!
 
Nimekua najiuliza je prostitution ni kosa la jinai Tanzania? Kifungu gani kinakataza, anayejua atujuze


Hili la umalaya na kufanya ngono ukiwa mwanafunzi wa msingi au sekondari yana utata kisheria. Huyo anayesemwa malaya akifikishwa mahakamani anasitakiwa kwa uzururaji; whereas yule anayesemwa kafanya ngono akiwa ni mwanafunzi wa msingi au sekondari ni mpaka mimba ionekane ndipo wanamshupalia, na hawana namna ya kumshika mwanafunzi mvulana anayefanya ngonohovyohovyo mitaani na kutia mimba wasichana wasio wanafunzi. Kudadeki, katiba mpya inabidi iongelee masuala haya yenye utata.
 
Nashkuru hakuna hata Msukuma mmoja. Igebhe sabho (jembe ni mali) kauli mbiu yetu.
 
Waweke na ya wauza unga na pembe za ndovu hao wanaonewa tu kwanza wanasaidia sana kupunguza maumivu ya mgongo na kiuno
 
Watu wamekua wakiwasingizia wanawake wa kihaya kua ndo vinara wa hii biashara..nadhani leo tumejua nani bingwa wa hii biashara.
 
Ningependa waweke na majina ya machangudowa salama

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Wewe umaskini hauna dini,

Ukahaba, kama upo ni shauri ya umaskini. Lalamika kuwa kwa nini hao wadada wanaitwa hivyo na wanafanya hivyo kama kweli, kuliko kuangalia dini zao na mwakabila yao

Kuna yule jamaa yetu mmoja aliyealikwa Ikulu juzi tarehe tano. hebu atuambie mkulu alisemaje kuhusu hili la kuuza uroda maana tulimtuma akamwulize mkulu kuhusu kida dada wanaotoa burdani kwa malipo. MBWA UKO WAPI
 
EMT,

Mku, Hapa muhusika ni yupi prostitute au anayeendesha hiyo biashara, section 143 to 148 havizuii prostitution at individual level, inazua kuendesha brothels kama biashara

Tuangalie vizuri

The Penal Code does not mention prostitution.

Does this then mean that prostitution is not illegal in Tanzania?
 
The Penal Code does not mention prostitution.

Does this then mean that prostitution is not illegal in Tanzania?

I can confidently say yes.

There is well established principle of law which says " everything which is not forbidden is allowed", this finds inspiration in the latin maxim " Nullum crimen, nulla poena sina praevia", simply meaning, there exists no crime and punishment without a pre existing penal law.

So if the Penal code does not mention prostitution then we can not say that prostitution is not an offence in Tanzania
 
Back
Top Bottom