Polisi watoa kituko cha kufungia mwaka leo


Lituye

Lituye

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
654
Likes
879
Points
180
Lituye

Lituye

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
654 879 180
Ni Jana tuu ndugu wadau Jeshi la Polisi kupitia kwa kamanda wake wa operesheni na mafunzo akitoa ufafanuzi kuhusu zuio la mikutano ya nje na maandamano ya vyama vya SIASA alisema kuwa jeshi hilo huwa haliombi msaada toka kwa RAIA katika kupambana na uhalifu kwani hawana ujuzi Wa mafunzo ya KIJESHI na mbinu zake. Hivyo huwa wanaomba msaada ikibidi kutoka majeshi Mengine.

Na akasisitiza kuwa watu kujikusanya na kwenda kulisaidia jeshi hilo huko Dodoma ni kutaka kuvunja Amani na utulivu uliopo na atakaye kwenda atakiona cha mtema kuni.

Leo jeshi la polisi wakishrikiana na polisi ya kimataifa (INTERPOL) kupitia kituo cha habari ITV saa mbili usiku wametangaza kukamatwa kwa wahalifu wa kimataifa pamoja na mali mbalimbali na siraha walizokuwa nazo wahalifu hao.

Pia Jeshi hilo limeomba RAIA wema KULISAIDIA kupambana na uhalifu na walifu mbalimbali hapa nchini ili kudumisha Amani na utulivu.

Hapo sasa ndo nikapata maswali magumu kwangu matatu ya MSINGI.

1. Kwani sisi RAIA tumepata mafunzo ya kijeshi na mbinu hizo lini mpaka watuombe tuwasaidie kazi zao?

2. Au wanataka tuwasaidie kazi hizo halafu watushugulikie Kama walivyo tangaza Jana tuu hata wiki haijaisha?

3. Au kauli ile ya Jana ya Jeshi la polisi imebatilishwa usiku waa manane wakati tumelala?

Karibuni ndugu zangu tuchangie hoja.
 
Yiyu Sheping

Yiyu Sheping

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
1,720
Likes
808
Points
280
Yiyu Sheping

Yiyu Sheping

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
1,720 808 280
Kama umejichanganya, samahani lakini, maelezo yako hayajaonesha pahala ambapo jeshi la polisi limewaomba bavicha kwenda Dodoma kuwa saidia kupambana na wahalifu.
 
K

kaishebo

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Messages
737
Likes
485
Points
80
K

kaishebo

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2016
737 485 80
Msemaji wa Polisi alipokea karatasi iliyoandikwa na mwanasiasa........akaisoma hivyohivyo ilivyo.
Taarifa ya leo ndivyo jeshi linavyotakiwa kufanya kazi kwa kushirikisha wananchi.
Polisi wangeacha siasa hadi 2020
 
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
4,838
Likes
2,960
Points
280
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
4,838 2,960 280
Kazi kweli kweli.
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,442
Likes
2,811
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,442 2,811 280
Unawauliza wapuuzi mambo makini..?
 
pakaywatek

pakaywatek

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
3,345
Likes
2,785
Points
280
pakaywatek

pakaywatek

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
3,345 2,785 280
Hao ni wazee wa intelinsia imeonyesha kutakua na uvunjifu wa amani kwa upinzani, kwa ccm ni wanachama watiifu.
 
Omulangi

Omulangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
1,028
Likes
41
Points
145
Omulangi

Omulangi

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
1,028 41 145
Vipi na polisi jamii tafsiri yake nini?
 
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
10,511
Likes
16,048
Points
280
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
10,511 16,048 280
Kupambana na uhalifu siyo lazima wewe ndiye ukakamate wahalifu.

Unapotoa taarifa police kuhusu uvunjifu wa sheria au amani katika sehemu uliyopo, kimantiki utakuwa umepambana na uhalifu au wahalifu.

Siyo kila mwananchi amefuzu mafunzo ya kupambana na wahalifu ana kwa ana. Kutoa taarifa police ni njia isiyo na gharama kubwa kwa mwananchi wa kawaida katika kupambana na wahalifu.

Hii ndiyo mantiki ya police.
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,364
Likes
1,933
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,364 1,933 280
Polis jamii haina maana tena...hili jeshi la polisi linatakiwa kufumuliwa
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,156
Likes
226
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,156 226 160
Labda walipata taariza kiintelijensia kuwa RAIA hawana msaada,badae muintelijensiA mkuu akabatilisha msimamo wa polisi
 

Forum statistics

Threads 1,237,246
Members 475,501
Posts 29,282,533