Polisi lainiii mbele ya wazanzibar | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi lainiii mbele ya wazanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by abu alfauzaan, Jun 3, 2012.

  1. a

    abu alfauzaan Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo raha tupu zenji,...polisi lainiiii...wametubania viwanja vya LUMUMBA wamebanua viwanja vya MALINDI,how nice wazanzibr
    heko muamsho,mpk waitoe nchi ye2 wala ngurue ao
     
  2. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,610
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Majuto mjukuu!!
     
  3. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,000
    Likes Received: 12,604
    Trophy Points: 280
    Wanzanzibari bwana!. Mmebaniwa ndio mwaona raha?. Kumbe ndio maana mwakupenda sana kule!.

    Maadam polisi ni wa bara, tutahakikisha wanabana mpaka mwisho ili hicho kikundi cha kigaidi cha Zanzishababi na Zanziqaeda wasipate pa kupumulia kabisa, wabaki kutoa tuu macho kama mjuzi aliyebanwa na mlango!.
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Watabanwa mpaka msuli uwavuke wabakie na hizo pensi za jeans walizotinga kwa ndani
     
  5. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,910
    Likes Received: 3,310
    Trophy Points: 280
    Yaani ungeonja nguruwe alivo mtamu utakimbilia kanisani ukabatizwe ili uhalalishwe kula nguruwe kuliko hii ya sasa mnakula kisirisiri!!
     
  6. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,791
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Nyie ndio laiiiniii kama unanawa kwa sababu mmebaniwa
     
Loading...