POLISI: KOVA hana la kufanya... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

POLISI: KOVA hana la kufanya...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jul 16, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,737
    Likes Received: 5,138
    Trophy Points: 280
    Maafisa mbalimbali wa Jeshi la Polisi wamedai kuwa Ripoti zote anazozitoa Kamanda wa Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam,Alhaji Suleiman Kova,juu ya sakata la Dr.Ulimboka, ni za kupikwa kutoka juu. Maafisa hao, niliozungumza nao muda mfupi uliopita,wamedai kuwa Kamanda Kova hana la kufanya zaidi ya kusema anachoagizwa. '

    'Kila kitu kinaratibiwa toka kwa wakuu wake' walisema Maafisa hao wenye vyeo vya Makamishna Wasaidizi wa Polisi.'Wanamdumaza kwakweli,kila wanachotaka kisikike ndicho anachosema Kamanda Kova. Si uungwana na wala si tulichofundishwa kama Maaskari' walisema kwa kulalama maafisa hao walionipigia magoti nisiwataje majina yao.Hatahivyo,maafisa hao waligoma kugoma kutaja 'juu' wanapopazungumzia...
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,250
    Likes Received: 22,879
    Trophy Points: 280
    Kova as well as the detained suspect both need to take the lie detector test.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,629
    Likes Received: 3,118
    Trophy Points: 280
    HIVI JESHI LApOLISI HALINA MSEMAJI TENA SIKU HIZI? HUYU KOVA HANA UWEZO KABISA KUWA MSEMAJI
     
  4. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,726
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Anajidhalilisha yeye na jeshi la Polisi.
     
  5. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,874
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Sema tu inatoka JUU Magogoni inapita kwa IGP said Mwema then Kova
     
  6. Wile GAMBA

    Wile GAMBA JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mwanamme aliyekamilika si anaye kubali kila anacho ambiwa, kama haamini anacho ambiwa amwaambie waseme wao wana amini. a real man should a man
     
  7. C

    Chief JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,374
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Lie detector test? We cant even take fingerprints. Waminywe kule. That's the best local lie detector test.
     
  8. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,726
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Yaani siku hizi kila kitu ni uongo.

    1. wewe Mleta habari ni muongo (askari akupigie magati kama nani)
    2. Kova ni Muongo
    3. walio juu ni waongo pia
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    VUTA-NKUVUTE habari za siku? .wambie hao makamishna waache uongo usio na tija....wote ni waongo tu si kova wala hao makamishna
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    nakumbuka msemaji wa jeshi la polisi alikuwa kamanda MSIKA, Jamaa alikuwa safi sana, lkn toka alipohamishiwa dar huyo kova basi kila kitu ni yeye tu mpaka jamaa nadhani amekata tamaa
     
  11. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    na huu ni mchezo ule unaoitwa "UNAFIKI" wa ccm.wanakutupia zigo unahangaika nalo,wao wanakuangalia.Likifanikiwa wanajitokeza na kujisifia, likiharika unaambiwa hakuna aliyemtuma.
     
  12. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 10,489
    Likes Received: 2,463
    Trophy Points: 280
    if the government fails fullfil requirements asked by doctors am quite sure it cant be bothered to buy a Polygraph-a divice for detecting/testing lies.am not sure if there is any so far.
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Sasa tangu lini mtu mmoja akawa rais, akawa IGP, akawa Kamanda wa polisi wa Kanda Maalum, akasimulate kuwa Mkenya, cum Gangster!
    Mshaurini bana...kosa analoliendea sasa hivi ni baya na almost ndiyo final kwake...kama yuko makini aishie hapohapo, asijaribu tena kufungua madomo!
     
  14. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,737
    Likes Received: 5,138
    Trophy Points: 280
    Chunga ulimi wako ili ukifariki uwe nao...
     
  15. C

    Careboy wamuntere Senior Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hamuwezi kuamini vyombo vya usalama kwa kupika majungu, kuchunguzeni ninyi au ingieni polisi. kama kweli hayo mambo mumeambiwa na polisi hebu wasemeni. inawezekana hao wanaowaletea taarifa pembeni ndo wahusika wakuu na hivyo wanajihami. kama kweli ninyi ni wazalendo watajeni ili kurahisisha uchunguzi.
     
  16. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,726
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Penye ukweni nitasema jombaa. niko tayari kuufia ukweli wangu. LIWALO NA LIWE.
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    There are many!
    It just deals with measuring the frequency of your voice during word utterance!
    Under normal circumsstance the sound waves of a person lie between some range of number of Hz, but when lying there is sort of panic within the sound waves, which completely change the range of frequencies during talking.
    In lying, one forrces the brain to be much more careful, and hence the lier becomes no more himself, and hence the sound waves!

     
  18. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toka apige salute mbele ya mwili wa ze great!
     
  19. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,991
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Inawezekana wewe ni jamaa/rafiki ya Kova, sasa tafadhali mfikishie ujumbe kuwa sio yeye wala serikali watachomoa hii.

    Tena subirini Dk. Ulimboka arudi na kufunguka ndipo mtajua kama watanzania ni miskule au watu kamili. ENOUGH!
     
  20. M

    MTK JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 6,573
    Likes Received: 2,373
    Trophy Points: 280

    Ni nani huyo mtu muovu kabisa anayesababisha jeshi letu la polisi liwe sawa na mataliban wa afghanistan!? ambao hawana ethics wala ethos na professional standards kwa sababu no one is supposed to hold them to account, ni magaidi tu! nani huyu anawadhalilisha askari wetu, mpaka Kova anapoteza hata sifa ya kuitwa Baba wa kuheshimika, anabuni porojo na kuziweka sokoni akitegemea watanzania wa leo wazinunue?! please stop prostituting with our faculties.
     
Loading...