Polepole: Nipo Namibia, kila mtu anamuulizia Magufuli

Polepole: Nipo Namibia, kila mtu anamuulizia Magufuli

Nabii hatukuzwi kwao aisee Kwa simple research niliyoifanya JPM Anakubalika sana huko nje
Ni kwa sababu huko nje hawajawahi kusikia wala kuelewa kuwa huyo mtu wanayemhusudu,insemwa kuwa alisoma PhD part time kwa miaka mitatu wakati mtaala ni wa miaka mitano hivyo kuukwaa Udokta kiulaini!!!
Pia hawajawahi kusikia kuwa huyo mtu anawabomolea wananchi wake maskini vibanda vyao walivyojenga kwa fedha kiduchu za mafao ya kustaafu kwa kutumia sheria zisizokuwepo!!!
Halafu hawajui kuwa huyo mtu kwa kukurupuka anaingiza nchi katika madeni, hivyo kuleta hatari ya kukamatwa mali za nchi kila kona ya Ulimwengu!!!
Ni ombi langu kwa mkuu wa Propaganda wa chama chetu uwaeleze na hayo niliyokukumbusha halafu utuletee mrejesho.
 
Aliyeko nje ya kaburi hawezi akaujua uchungu wa kaburi.
 
hahahahah mzee kijana slowslow bana
 
Magufuli mnamdharau nyie tu ila katika africa akigombea urais kwa asilimia 50 ya nchi za africa atashinda kwa kishindo. Wenye dharau ni wale waliokatiwa mirija na nyumbu, tena baadhi sio wote.

Udhaifu wa rais wangu ni mdogo sana na hauna madhara makubwa kwa vile bado anajifunza polepole kuwa mwanasiasa, hapo kale hakuijua siasa yeye ni mtu wa kazi tu habari za taarabu majukwaani hana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu unaweza jifunzia upasuaji kwa mgonjwa maututi? You can't be serious

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hao wanaomkubali wasifikiri tutawakatalia endapo watataka Magufuli awe Rais wa nchi yao.
 
Yaani kila nikifikiria nione kama akili yako imepona huwa napata shida sana kukuamini. What do you mean kusema kila mtu? Yaani unajikakamua kuoongea uongo utachomwa moto siku ya mwisho kisa kumfurahisha mwanadamu. Biblia inasema amelaaniwa mtu amtegemeaye mwanadamu. Amfanyaye kuwa ngao yake.
 
Hata Iddi Amin alikuwa anauliziwa karibia dunia nzima. Enzi hizo ukisema unatoka Uganda kitu cha kwanza unaulizwa Iddi Amin.
 
View attachment 581718
Hii ni twitter ya "propagandist" wa CCM,anasema huko Namibia kila akipita watu wanamuulizia JPM,JPM yaani kila kona ni Magufuli tu.

Polepole anasema Magufuli karudisha heshima ya Taifa letu,sasa sijui anataka kusema hii heshima inayorudishwa na JPM ilipotezwa na kina nani?

Kwa watu wa "logic" watakubaliana kuwa Polepole anamaanisha Ma-Rais wengine waliotangulia kuanzia Mwinyi mpaka Jakaya waliipoteza heshima ya nchi hii,sasa huyu aliyepo anajitahidi kurudisha pale tulipovuliwa nguo kimataifa kama Taifa.

Anasahau kuwa hao waliopoteza heshima ya Taifa ni wa chama hichohicho ambacho amekuwa anasema kimeliletea Taifa heshima kwa miaka 50 toka Uhuru.Hawa wanasiasa huwa wanajichanganya sana
Nambie

Sent using Jamii Forums mobile app
 
View attachment 581718
Hii ni twitter ya "propagandist" wa CCM,anasema huko Namibia kila akipita watu wanamuulizia JPM,JPM yaani kila kona ni Magufuli tu.

Polepole anasema Magufuli karudisha heshima ya Taifa letu,sasa sijui anataka kusema hii heshima inayorudishwa na JPM ilipotezwa na kina nani?

Kwa watu wa "logic" watakubaliana kuwa Polepole anamaanisha Ma-Rais wengine waliotangulia kuanzia Mwinyi mpaka Jakaya waliipoteza heshima ya nchi hii,sasa huyu aliyepo anajitahidi kurudisha pale tulipovuliwa nguo kimataifa kama Taifa.

Anasahau kuwa hao waliopoteza heshima ya Taifa ni wa chama hichohicho ambacho amekuwa anasema kimeliletea Taifa heshima kwa miaka 50 toka Uhuru.Hawa wanasiasa huwa wanajichanganya sana
Mwenye kujua kama slow slow ni kijana au baba au Mzee plz
Au kama yupo anayejua miaka yake tu anisaidie

Anajitahidi kutafuta kiki kama wanamuuliza kwa ujinga na ukandamizaji Wa sheria je

Alisema wale Wa makinikia walitaka kumhinga pombe bilioni 300/ iliishia wapi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom