Polepole: Nipo Namibia, kila mtu anamuulizia Magufuli

Polepole: Nipo Namibia, kila mtu anamuulizia Magufuli

Magufuli mnamdharau nyie tu ila katika africa akigombea urais kwa asilimia 50 ya nchi za africa atashinda kwa kishindo. Wenye dharau ni wale waliokatiwa mirija na nyumbu, tena baadhi sio wote.

Udhaifu wa rais wangu ni mdogo sana na hauna madhara makubwa kwa vile bado anajifunza polepole kuwa mwanasiasa, hapo kale hakuijua siasa yeye ni mtu wa kazi tu habari za taarabu majukwaani hana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nakubaliana na wewe mkuu sijui watanzania wanataka wapate raisi wa aina gan

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hana lolote mjinga huyo. Niko Namibia na sioni watu wakiulizia or kuzungumzia huyo magufuli. huo ni ujinga na upotoshaji wa kiwango cha lami...total disgrace
 
View attachment 581718
Hii ni twitter ya "propagandist" wa CCM,anasema huko Namibia kila akipita watu wanamuulizia JPM,JPM yaani kila kona ni Magufuli tu.

Polepole anasema Magufuli karudisha heshima ya Taifa letu,sasa sijui anataka kusema hii heshima inayorudishwa na JPM ilipotezwa na kina nani?

Kwa watu wa "logic" watakubaliana kuwa Polepole anamaanisha Ma-Rais wengine waliotangulia kuanzia Mwinyi mpaka Jakaya waliipoteza heshima ya nchi hii,sasa huyu aliyepo anajitahidi kurudisha pale tulipovuliwa nguo kimataifa kama Taifa.

Anasahau kuwa hao waliopoteza heshima ya Taifa ni wa chama hichohicho ambacho amekuwa anasema kimeliletea Taifa heshima kwa miaka 50 toka Uhuru.Hawa wanasiasa huwa wanajichanganya sana
Wajamaa ni wajinga sana ktk sifa.Utadhani wote walipewa vionjo vya kihaya.Ukiwapa sifa hata za uongo hawataki kabisa kujitambua na kuzikataa. Alitegemea watu waliomkaribisha wamwambie nini?Kaenda wauliza wengine walio huru mitaani ?Nimekutana na wamarekani wengi, wanamsifia rais wetu, ila ukiwaambia una mtazamo tofauti ktk hilo ,swali linalofuatia ni la kupima km ni kweli,thena wanafunguka na kusema jamaa anamaliza uchumi haswa. Jamaa wanajua kuliko wajamaa wakubali ukweli watua mtu.
 
Wajamaa ni wajinga sana ktk sifa.Utadhani wote walipewa vionjo vya kihaya.Ukiwapa sifa hata za uongo hawataki kabisa kujitambua na kuzikataa. Alitegemea watu waliomkaribisha wamwambie nini?Kaenda wauliza wengine walio huru mitaani ?Nimekutana na wamarekani wengi, wanamsifia rais wetu, ila ukiwaambia una mtazamo tofauti ktk hilo ,swali linalofuatia ni la kupima km ni kweli,thena wanafunguka na kusema jamaa anamaliza uchumi haswa. Jamaa wanajua kuliko wajamaa wakubali ukweli watua mtu.
Mkuu, nafikiri kuna tatizo na wajamaa especially kutoka Bongo! wanapendwa kusifiwa tu na hawataki uwapinge or kuja na mawazo tofauti. ndo maana huku nikiulizwa natoka wapi najitambulisha kama Namibian or kutoka Angola...mpaka wengine wananifananisha na Nigerian...unless jamaa wawe wa uhamiaji! Mungu inusuru tz..
 
Kiuchumi Namibia wameizidi Tanzania?????naomba jibu

sent from my iPhone 7 nimeinunua SAPNA pale Posta mtaa SAMORA
Namibia ina idadi ya watu 2,568,569 sawa na idadi ya watu kagera! kule magufuli alikodhulumu rambirambi. huku tz ikiwa na karibia watu 50million. GDP ya NAMIBIA ni 10.27 billion USD (kwa takwimu za 2016). kwa upande mwingine, Tanzania ina GDP ya 47.43 billion USD. kwa hiyo ukiangalia kwa mapana yake, Namibia wanafanya vizuri kuliko tz licha ya gap kubwa la GDP. Nusu ya nchi ni jangwa na wamepata Uhuru juzi tu. kwenye UN index, nchi ya NAMIBIA iko ranked kama second world na tz bado iko kwenye third world countries. ukiangalia viashiria vingine kama per capita income...yaani pato la mtu kwa mwaka, Namibia wanaongoza kwa kuwa na 4,140.46 USD huku Bongo ikiwa ni 879.19 USD....nadhani nimekujibu
 
Hawamujui Huyu rais wa KOREA ya kaskazini kama vip tubadilishane walichukue hili la kwetu mwaka Mmoja tu watakuwa wameshalipindua wanamibia!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom