Waufukweni
JF-Expert Member
- May 16, 2024
- 5,366
- 18,668
Humphrey Polepole amesema "Hatuwezi kuwa nchi inaendeshwa kama idara ya 'Fire', tunataka mtu ambaye anchukizwa na ulegelege huu"
Kauli thabiti...Polepole: Hatuwezi kuwa nchi inaendeshwa kama idara ya 'Fire', tunataka mtu ambaye anchukizwa na ulegelege huu
Mental health is realPolepole: Hatuwezi kuwa nchi inaendeshwa kama idara ya 'Fire', tunataka mtu ambaye anchukizwa na ulegelege huu
Umesahau enzi za jiwe kila mitandao ilipigwa pini?kinachokera ni huku kufungia mitandao....ipo siku internet yote itazimwa
fuc***n sana waafirika
...but sureSlow slow
Mie nina miezi miwili sijaingia Twitter maana sijaweka VPN, naona notification na vichwa vya habari ukibonyeza hamna kitukinachokera ni huku kufungia mitandao....ipo siku internet yote itazimwa
fuc***n sana waafirika
Mental health is real
Hakuna kipindi Tanzania Ilikua kamq idara ya zimamoto kamq enzi Za magu
Dogo is confused
Afadhali ya Magu alitawala kwa mkono wa chuma lakini angalau tuliona uelekeo wake wa kuliletea neema taifa, lakini siyo kwa huyu mama leo hata mwanao huwezi kumwambia kile sa100 kafanya hata dira yake haijulikani zaidi ya kutamba na miradi ya Magu.Mental health is real
Hakuna kipindi Tanzania Ilikua kamq idara ya zimamoto kamq enzi Za magu
Dogo is confused
Tuliza kichwa utamwelewa Polepole. Wewe ni wale wahuni bila shaka.Mental health is real
Hakuna kipindi Tanzania Ilikua kamq idara ya zimamoto kamq enzi Za magu
Dogo is confused
Mkuu kunywa kwanza maji kushusha preshaMental health is real
Hakuna kipindi Tanzania Ilikua kamq idara ya zimamoto kamq enzi Za magu
Dogo is confused
Pole sana mkuu.. na haya ndio.maandalizi ya royal bloodline kujikimilisha nchi mazima.kinachokera ni huku kufungia mitandao....ipo siku internet yote itazimwa
fuc***n sana waafirika
wafirika zetu ngoma...haya mambo ya ofisi ya wasungu......Mie nina miezi miwili sijaingia Twitter maana sijaweka VPN, naona notification na vichwa vya habari ukibonyeza hamna kitu