SSH2025_2030
JF-Expert Member
- Jul 9, 2012
- 9,661
- 9,805
Mamlaka zimvue hadhi ya Ubalozi Mheshimiwa Polepole kwa kukiuka misingi ya Wana diplomasia - Vienna Convention on Diplomatic Relations (1964). Abaki kwenye UHANAHARAKATI uchwara.
Alipata ubalozi kwa hadhi gani?Atavuliwa hadhi ya ubalozi kwa kosa gani?
vipi kuhusu kujibu hoja zake?Mamlaka zimvue hadhi ya Ubalozi Mheshimiwa Polepole kwa kukiuka misingi ya Wana diplomasia - Vienna Convention on Diplomatic Relations (1964).
DuAlipata ubalozi kwa hadhi gani?
Wewe uvuliwe uhai kwa kukiuka utu na uzalendoMamlaka zimvue hadhi ya Ubalozi Mheshimiwa Polepole kwa kukiuka misingi ya Wana diplomasia - Vienna Convention on Diplomatic Relations (1964).
GoodNa yeye avuliwe madaraka kwa kushindwa kuongoza na kushaniri kwa utekaji, uuzwaji wa mali za umma nk
Just like that?Mamlaka zimvue hadhi ya Ubalozi Mheshimiwa Polepole kwa kukiuka misingi ya Wana diplomasia - Vienna Convention on Diplomatic Relations (1964). Abaki kwenye UHANAHARAKATI uchwara.