Poleni sana wamachinga, hiyo ndiyo CCM haijawahi kubadilika

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
8,138
2,000
Hizi mbinu Za Kuvunja Usiku wa Manane aliwahi kuzitumia Mzee Kandoro Enzi hizo....Zilizalisha Chuki Ya Ajabu zidi Ya C.C.M ilifika mahala Ukionekana Umevaa Sare Zao Unazomewa mji Mzima....!
Sasa Mzee Makalla ndo kaja na ubunifu huu,
Ama Kweli Wavunja chama ni Wale wale Wenyewe....!
Usiku ndo vzuri...mnakuja asubuhi mnakuta peupe..mnataka wafanye mchana ili mlete fujo
 

Shetemba

JF-Expert Member
Jan 20, 2018
705
1,000
Hizi mbinu Za Kuvunja Usiku wa Manane aliwahi kuzitumia Mzee Kandoro Enzi hizo....Zilizalisha Chuki Ya Ajabu zidi Ya C.C.M ilifika mahala Ukionekana Umevaa Sare Zao Unazomewa mji Mzima....!
Sasa Mzee Makalla ndo kaja na ubunifu huu,
Ama Kweli Wavunja chama ni Wale wale Wenyewe....!
Hakuna kujificha kwenye chama machinga warudi walikotoka

Sent from my Infinix X650B using JamiiForums mobile app
 

Bambushka

JF-Expert Member
Jan 9, 2020
2,747
2,000
Mkuu kazi zinazowapa watu riziki unaita uchafu.Haya ni maisha tu na hakuna anae penda akae hapo nje.Mm binafsi nawaonea huruma sana maana nao wana familia na ukiangalia kwa sasa ajira ni ngumu sana ......so sad
Wamechafua majiji na miji,
Hilo halipingiki,
Wameziba mitaro ya maji ya mvua na mitaro ya maji taka sewage,

Kama hayo ya wao kutupa matakataka kila mahali unaona ni usafi sina cha kusema, tuendelee kuheshimiana mitazamo, wewe ukiamini kazi zao ni safi, mimi nikiamini zimechafua miji..
Kazi iendeleee...wamachinga huwa wanazurula na biashara mkononi siyo hawa.

Everyday is Saturday.............................. :cool:
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
106,763
2,000
Wamechafua majiji na miji,
Hilo halipingiki,
Wameziba mitaro ya maji ya mvua na mitaro ya maji taka sewage,

Kama hayo ya wao kutupa matakataka kila mahali unaona ni usafi sina cha kusema, tuendelee kuheshimiana mitazamo, wewe ukiamini kazi zao ni safi, mimi nikiamini zimechafua miji..
Kazi iendeleee...wamachinga huwa wanazurula na biashara mkononi siyo hawa.

Everyday is Saturday.............................. :cool:
Tatizo waliendekezwa na mwenyekiti wa ccm na walihakikishiwa kabisa kuwa hakuna mtu wa kuwagusa maana waliichagua ccm.
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
106,763
2,000
Kila siku unapiga kelele humu kuwa wamachinga wamezidi na miji yetu ipangwe! Leo serikali imefanya kweli, unageuka unaanza kuil au ku! Huo ni undumilakuwili lack of ideological senses
Ccm ni janga kuliko hata corona
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
106,763
2,000
Siipendi ccm ila kwa hili nawaunga mkono, hao jamaa wanafanya biashara kila sehemu
Hapo huna njia ya kutoilaumu ccm maana hao machinga wamezalishwa na uhaba wa ajira na ccm ndiyo chama kinachounda serikali.

Unashindwaje kuilaumu ccm?
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
24,680
2,000
Tutawajengea tena miezi 3 kabla ya uchaguzi mkuu wa 2025 ila kwa sasa watusamehe kwanza tunajenga nchi.

Nchi haiwezi kuwa na vibanda popote pale..haiwezekani..majiji yote duniani yana sheria za miji na ni lazima ziheshimike.
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
106,763
2,000
Tutawajengea tena miezi 3 kabla ya uchaguzi mkuu wa 2025 ila kwa sasa watusamehe kwanza tunajenga nchi.

Nchi haiwezi kuwa na vibanda popote pale..haiwezekani..majiji yote duniani yana sheria za miji na ni lazima ziheshimike.
Nakumbuka mchoma mahindi pale njia panda ya kilosa na dodoma
 

Missile of the Nation

JF-Expert Member
May 24, 2018
10,245
2,000


My Take
Naona serikali ya Samia imeanza kufanya mambo kama wachawi, inategea wamachinga wamelala, bila jicho la media inaenda kuvunja vibanda vyao

Huu siyo uungwana hata kidogo. Hawa watu walitoa shilingi elfu ishiriniishirini zao, mkawaahidi kufanya biashara popote, leo kwenda kuwavunjia usiku wa manane siyo uungwana hata kidogo.

Najua lengo ni kuondoa kumulikwa na jicho la wananchi kwenye operesheni yenu ya kikatili na pia ili wamachinga wasijimobilize kuresist ndiyo maana mbavamia usiku wa manane kimya kimya na kuwavunjia. Hii siyo heshima kabis kwa wananchi, this is wrong!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom