Poleni sana wamachinga, hiyo ndiyo CCM haijawahi kubadilika

joseph1989

JF-Expert Member
May 4, 2014
8,040
2,000
Kwa hiyo ccm haina directory?inajiongoza kama mbuzi asiye na kamba!
Hivi unajua maana ya demokrasia?

Ila si shangai na ndio maana kwa demokrasia yetu,wanasiasa hawapo huru kwenye vyama vyao, wakiwa na mitizamo tofauti CCM utasikia "hana adabu....... mtovu wa nidhamu.......".

Ukiwa upinzani unaitwa "msaliti........ mara kanunuliwa ".

Yaani demokrasia yetu ndani ya hivi vyama sizani kama kuna mgongano wa mawazo kwani baadhi wa viongozi ambao wanajifanya miungu watu hawapendi kupingwa.

So kuwa ndani ya hivi vyama haina maana kwamba hautakuwa na mtizamo binafsi.
 

Mtafiti77

JF-Expert Member
Oct 31, 2011
1,513
2,000
Kwanini uwavunjia unataka wakafe maana hao sio matajiri sasa kama kila kitu kimevunjwa

Wanaishi je? Inamaana wewe unakaa upande wa serikali utakuwa unashida kwenye ubongo

Au umepata uteuzi ndo maana unapopo yaani unaropoka ropoka sana!

Kwani hilo eneo linawafanya nini

Machinga walikuwa wanajipatia maisha yao bila shida

Subiri haya majimbo yote ya majiji na mijini yote niya upinzani

Ccm inarudi kule kule unatesa wananchi kisa umerithi urais kwa kufa rais waliomtegemea


Unataka kuniambia kuwa matajiri wanao iendesha serikali ndio wataiweka madarakani


Hao wamachinga ndio watanzania wengi tajiri huwezi mkuta huko mamalishe na machinga ndio wanateseka
Kuna mijitu ikihemkwa haina hata muda wa kutafakari. Yanaweza kuhamaki na kitu ambacho wala hayajelewa. Haya tunayaita mabongolala.mara nyingi hatuyasaidii, unayaacha kama yalivyo.Unayajulisha tu kuwa ni mabongolala.
 

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Apr 12, 2012
16,613
2,000
Tena Koma kama u



Tena koma kabisa kumtaja JPM hiyo ni habari nyingine nyie endeeni na mambo yenu wakati sisi tukiomboleza!
Unaomboleza wewe na nani?huyu yupo kuzimu
JamiiForums922358689.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom