Pole Joseph Kusaga kwa ajali !Mungu awaponye na mwenzio alieumia wa gari nyingine


BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,232
Likes
434
Points
180
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,232 434 180
Ndugu zangu rafiki zangu wa clouds fm,polen sana kwa ajali Joseph Kusaga hapo kona ya clouds.

Ni wakati wa kuomba Mungu awaponye na kuwapa nguvu wote walioumia.

Ni furaha yetu kuona mkirudi tena kuendesha gurudumu la kuendeleza jamii.

zab 118:17
hatutakufa bali tutaishi tukiyasimulia makuu ya bwana
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,898
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,898 280
kona ya cocacola???hapa ajali huwa haziishi...
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,920
Likes
2,916
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,920 2,916 280
Hakuwa na ruge? Pona haraka mnyonyaji wa wasanii bongo na mmiliki wa radio inayochochea upunga
 
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,667
Likes
1,242
Points
280
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,667 1,242 280
Pole Kusaga,japokuwa clouds imechakachuliwa siku hizi na nimepoteza interest.nayo lakini naamin wewe ni mtu mzuri na unastahili kuendelea kutumikia jamii.Mungu akuponye kaka
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
894
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 894 280
kule kinana hapa ruge..
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
50
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 50 0
Kila la Kheir MWENYEZIMUNGU awaponye na kuwatia Nguvu ya kuendelea kuwapa Uthubutu vijana!
 
S

Swat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
4,191
Likes
107
Points
160
S

Swat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
4,191 107 160
Fafanua ajari ilitokeaje? Hali zao zikoje? Wako wapi kwa sasa?
 
H

Heinrich Himmler

Member
Joined
May 20, 2013
Messages
71
Likes
78
Points
25
H

Heinrich Himmler

Member
Joined May 20, 2013
71 78 25
Kwa nini asingekufa??? si ameruhusu redio yake itumiwe na Ma-oppressor CCM!! he deserved to die.
 
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,721
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,721 280
Ndugu zangu rafiki zangu wa clouds fm
polen sana kwa ajli ya br wetu joseph kusaga hapo kona ya clouds
ni wakati wa kuomba mungu awaponye na kuwapa nguvu wote walioumia
ni furaha yetu kuona mkirudi tena kuendesha gurudumu la kuendeleza jamii

zab 118:17
hatutakufa bali tutaishi tukiyasimulia makuu ya bwana
Mkuu Hali zao vipi?tupiamo na kapicha kagari mungu awaponye haraka
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,212
Likes
179
Points
160
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,212 179 160
kuna ukweli wowote? namba za magari?
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,212
Likes
179
Points
160
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,212 179 160
hali ya wahusika? waki hoapitali au nyumbani
 
N

nkomo

New Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
4
Likes
0
Points
0
N

nkomo

New Member
Joined Nov 24, 2013
4 0 0
Hakuna asiyejua unazi wa clouds fm kwa cha twawala, ila kwa ajali aliyopata bwana Kusaga nampa pole sana na m'mungu amponye ili arejee kwenye majukumu yake kama kawaida.
 
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,232
Likes
434
Points
180
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,232 434 180
fafanua ajari ilitokeaje? Hali zao zikoje? Wako wapi kwa sasa?
wafanyakazi wa mwananchi uhuru jambo leo tanzania daima mfanyakazi [enzi hizo kama lingekuwepo watakula wapi ukimezeshwa vyote hivi mkuu namaanisha kesho nani atanunua gazeti hapo juu kama ukipwe yoote haya
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,927
Likes
8,879
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,927 8,879 280
Pole sana Joe, tuko pamoja.
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,927
Likes
8,879
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,927 8,879 280
Kwa nini asingekufa??? si ameruhusu redio yake itumiwe na Ma-oppressor CCM!! he deserved to die.
Hili si jukwaa la wahuni.Wewe ni nani uhukumu?
Kila jambo lina mahala pake sio kuropoka tu.

Pole sana Joe.
 
mwahaja

mwahaja

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
380
Likes
36
Points
45
mwahaja

mwahaja

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
380 36 45
Some pple ar alive b'se it z illegal to kill them
 

Forum statistics

Threads 1,251,853
Members 481,915
Posts 29,787,695