Pole! Iliyozua utata...

Pole! Iliyozua utata...

Kuna Uzi niliwahi kuleta hapa ! Nikiuliza " pole apewayo mwanaume baada ya kudu inamaana gani?"

Wengine walinikebehi, wengine wakanijibu hivi na vile , kumbe hata wanapofundwa wanaambiwa watoe pole tena itokee puani da!

Moja ya sababu nimeibamba.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole yakuchimba kisima hadi maji yakapatikana.nasisi wachimba kisima inatakiwa tuitikie asante iliyoshiba.
 
Anazeeka vibaya tu huyu mama.........

Kama aliyoeleza hapa yana ukweli basi kwa umri wake hakupaswa kuandika huu upupu kama fumbo angeandika tu kinachoeleweka ili watakaofurahishwa na bandiko lake wachangie kwa mawazo yao.

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
Hii kitu haina uzee ndugu yangu FaizaFoxy mbona yupo sawa tu na uzi wake. Hii mambo ya pole na kubana pua hayana uzee. Kama unabisha kaulize Kapuya.
 
Pole baada ya mume kugegeda gogo kwa lisaa limoja na nusu,😂


Ndukiiiii 🏃‍♂️🏃‍♂️🏃‍♂️
 
Back
Top Bottom