Pokemon GO


afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Binafsi huwa si chezagi video games at all.
Especially "cellphone games " rafiki
Yangu mmoja ameni introduced kwenye hii game initwa Pokemon Go.

Nimejikuta nime tembea kilometa 32 bila hata kujua.
Kwa wale ambao hawataki mazoezi hii game itakusaidia mno.

Honestly speaking nimependa mno jinsi wanavyochanganya mazoezi na games.

Kwa wale wanaofuatilia hizi types of games Je kuna games nyingine Kama hii?

Kwa wale ambao wame download hii game mnaichukuliaje??
 
Ed edd n eddy

Ed edd n eddy

Senior Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
151
Likes
200
Points
60
Ed edd n eddy

Ed edd n eddy

Senior Member
Joined Jan 3, 2016
151 200 60
Its overrated,kwa bongo wala haina mzuka coz mazingira hayarushusu na huku kibongo bongo life lake zoezi tosha haina haja ya kujitoa jasho kisa game...nzuri lakini
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Its overrated,kwa bongo wala haina mzuka coz mazingira hayarushusu na huku kibongo bongo life lake zoezi tosha haina haja ya kujitoa jasho kisa game...nzuri lakini
Tunakubaliana kitu kimoja ni nzuri.
Na nilichopenda zaidi jinsi unavyotembea binafsi niko na baiskeli lol.
I'm so addicted. Ninachopenda si game ya watoto au tu vijana hata sisi
wa umri huu tunacheza.
 
Ed edd n eddy

Ed edd n eddy

Senior Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
151
Likes
200
Points
60
Ed edd n eddy

Ed edd n eddy

Senior Member
Joined Jan 3, 2016
151 200 60
Tunakubaliana kitu kimoja ni nzuri.
Na nilichopenda zaidi jinsi unavyotembea binafsi niko na baiskeli lol.
I'm so addicted. Ninachopenda si game ya watoto au tu vijana hata sisi
wa umri huu tunacheza.
Ahahaha kweli maana kuna picha kene mtandao inaonesha watu wazima wakiwa addicted na gemu hilo,lakini huku bongo watu wengi hawaijui
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,295
Likes
9,070
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,295 9,070 280
Its overrated,kwa bongo wala haina mzuka coz mazingira hayarushusu na huku kibongo bongo life lake zoezi tosha haina haja ya kujitoa jasho kisa game...nzuri lakini
mimi si mpenz wa pokemon ila linapokuja suala la games Nintendo wapo dunia yao ya kipekee. games zao zote ni unique na mambo mengi yanayohusiana na games wao ni waanzilishi. sitashangaa hii ikawa ni trend na kampuni kibao za games kuanza kuiga.
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,732
Likes
766
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,732 766 280
wakuu ebu tuelezeeni kidogo ili game. maana huko mitandaoni naona kila mahala Pokemon Go.
Hafu pia katika Play Store silioni.
 
Ed edd n eddy

Ed edd n eddy

Senior Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
151
Likes
200
Points
60
Ed edd n eddy

Ed edd n eddy

Senior Member
Joined Jan 3, 2016
151 200 60
mimi si mpenz wa pokemon ila linapokuja suala la games Nintendo wapo dunia yao ya kipekee. games zao zote ni unique na mambo mengi yanayohusiana na games wao ni waanzilishi. sitashangaa hii ikawa ni trend na kampuni kibao za games kuanza kuiga.
Yaani wajapan noma wale,na kweli watu wengi wameshapata idea na game nyingi zitaanzakua virtual reality..
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
mimi si mpenz wa pokemon ila linapokuja suala la games Nintendo wapo dunia yao ya kipekee. games zao zote ni unique na mambo mengi yanayohusiana na games wao ni waanzilishi. sitashangaa hii ikawa ni trend na kampuni kibao za games kuanza kuiga.
Mkuu kuna Pokemon na hii ni Pokemon go. hii ni level nyingine
 
Ed edd n eddy

Ed edd n eddy

Senior Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
151
Likes
200
Points
60
Ed edd n eddy

Ed edd n eddy

Senior Member
Joined Jan 3, 2016
151 200 60
wakuu ebu tuelezeeni kidogo ili game. maana huko mitandaoni naona kila mahala Pokemon Go.
Hafau pia katika Play Store silioni.
Hiyo pokemon go haijawa kwa nchi zote bado..ipo marekani na baadhi ya nchi..ila ukitaka download apk yake jaribu kama itaplay
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,295
Likes
9,070
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,295 9,070 280
Mkuu kuna Pokemon na hii ni Pokemon go. hii ni level nyingine
kila mtu ana genre zake, mimi nacheza srpg, football managemet na mpira peke yake. hizo ndio aina za game ninazopenda nikicheza action au rpg za kawaida si enjoy, hizi games za simu za online ndio kabisaa sina hata time nazo.
 
hamfcb

hamfcb

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2015
Messages
589
Likes
641
Points
180
hamfcb

hamfcb

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2015
589 641 180
kila mtu ana genre zake, mimi nacheza srpg, football managemet na mpira peke yake. hizo ndio aina za game ninazopenda nikicheza action au rpg za kawaida si enjoy, hizi games za simu za online ndio kabisaa sina hata time nazo.
Mkuu football management unacheza game gani (jina)? Mi napenda sana game za aina hiyo ila nashindwa kuzipata
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,295
Likes
9,070
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,295 9,070 280
Mkuu football management unacheza game gani (jina)? Mi napenda sana game za aina hiyo ila nashindwa kuzipata
kwa simu
-football manager mobile (fmm) 2016
-football manager handled (ni game moja na hilo hapo juu ila ni version ya zamani)
-football manager touch (ni game moja ila hili lina makorokoro mengi nafikiri ni la tablet pia)

narecomend hilo football manager mobile ndio best game jamaa wana experience miaka 20 na zaidi.

-pes club manager
-top eleven
-champ man

haya ni ya online zaidi na siyapendi sababu muda wote yamekua designed ununue in app purchase, mfano ukicheza mechi 5 huwezi endelea hadi usubiri kama unataka kuendelea utoe hela kitu ambacho kinaharibu.

kwa pc
game ni hilo hilo football manager lipo miaka karibu yote ila lina mambo mengi sana siku hizi kama unataka vitu simple linaweza kukuboa mapema.

kama unataka simple kwa pc ni championship manager 2011/2012 ni la zamani sana lakini pia ni bure na mpaka leo watu kibao wanalicheza. kuna patch za kufanya liwe na wachezaji wa leo

pia lipo fifa manager
 
Mr IQ

Mr IQ

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2015
Messages
371
Likes
98
Points
45
Mr IQ

Mr IQ

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2015
371 98 45
Binafsi huwa si chezagi video games at all.
Especially "cellphone games " rafiki
Yangu mmoja ameni introduced kwenye hii game initwa Pokemon Go.

Nimejikuta nime tembea kilometa 32 bila hata kujua.
Kwa wale ambao hawataki mazoezi hii game itakusaidia mno.

Honestly speaking nimependa mno jinsi wanavyochanganya mazoezi na games.

Kwa wale wanaofuatilia hizi types of games Je kuna games nyingine Kama hii?

Kwa wale ambao wame download hii game mnaichukuliaje??
Link gan nalipataa na lina ukubwa gan..
Attach pichaa
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Binafsi huwa si chezagi video games at all.
Especially "cellphone games " rafiki
Yangu mmoja ameni introduced kwenye hii game initwa Pokemon Go.

Nimejikuta nime tembea kilometa 32 bila hata kujua.
Kwa wale ambao hawataki mazoezi hii game itakusaidia mno.

Honestly speaking nimependa mno jinsi wanavyochanganya mazoezi na games.

Kwa wale wanaofuatilia hizi types of games Je kuna games nyingine Kama hii?

Kwa wale ambao wame download hii game mnaichukuliaje??
Umeshafika level gani?
 
vampire123

vampire123

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2016
Messages
542
Likes
281
Points
80
vampire123

vampire123

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2016
542 281 80
mbona kila nikiistall ktk tecno p5 inaniambia parse
 

Forum statistics

Threads 1,236,196
Members 475,029
Posts 29,249,452