please daniel...


W

wajojo

Senior Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
156
Likes
1
Points
0
Age
27
W

wajojo

Senior Member
Joined Apr 29, 2013
156 1 0
I know una uwezo wa kifedha, u are good physically,I can not compete with u for that, na una kila sifa za kupendwa na mwanamke yeyote, na najua una uwezo wa kumchukua demu wangu hilo sipingi , but please she means everything to me, najua kuna wasichana wengi but my heart umekwama kwake,sina jeuri yeyote ya kupambana na wewe daniel, nakuomba tu uniachie demu wangu, najua umenizidi kwa vyote but please...
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
47
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 47 0
mmmh.......mtu keshatendwa hapa!
 
Gwankaja Gwakilingo

Gwankaja Gwakilingo

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
1,977
Likes
46
Points
145
Gwankaja Gwakilingo

Gwankaja Gwakilingo

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
1,977 46 145
Kumbe demu mi nilifikiri ni mke wako wa ndoa!
dem si ndo mwanzo wa mke wa ndoa......huyo daniel amuache dem wa mwenzake atafute wake maugomvi ya nini?
 
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
4,813
Likes
2,097
Points
280
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
4,813 2,097 280
Daah jamani msitumie fedha na elimu yenu na vyeo vyenu kutuchapia wanyonge mpaka kwenye love mnatuchawia jamn...
 
kidole007

kidole007

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
3,085
Likes
928
Points
280
kidole007

kidole007

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2012
3,085 928 280
jikaze mtoto wa kiume..
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
13,168
Likes
8,276
Points
280
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
13,168 8,276 280
I swear nitacheka mpaka kesho. Teh teh teh. Dude what the hell? Don't you have it in you to fight for your woman? Nyani Ngabu come this way please.What's your say on this?
 
Last edited by a moderator:
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,057
Likes
3,360
Points
280
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,057 3,360 280
Hivi sifa za mwanamke kwako ni zipi? If she cant be with you nadhani ndo atakuwa amejiondoa mwenyewe.kumbe!!!.
Katika mapenzi inapendeza mkiwa na ngazi sawa ya upendo. Lakini hii ya kwako unapenda huku jamaa anaendelea kwenye ulimwengu huu wa magonjwa.!!!
Wake uo you fool. Usijidanganye. Hakuna kushare na ukiona kushare kupo basi kazi yako hairidhishi.haithaminiwi.ni nbovu.
Sasa kwanini uendelee. Tafuta anayekujali.
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,145
Likes
2,995
Points
280
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,145 2,995 280
ukienda kukoja na ukaona unakojolea viatu ni dalili mbaya, sana huwezi kuepuka kumegewa.
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 147 160
Jamani Daniel, si umhurumie mwenzako?
 
Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2012
Messages
1,313
Likes
15
Points
135
Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2012
1,313 15 135
weye danieli weye!! wacha kumfanyizia mwenzio!!!
 
P

Pokola

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
718
Likes
31
Points
45
P

Pokola

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
718 31 45
Linalia lia tu kibwege hapa. Huyo demu wako kanifata mwenyewe. Alafu hakutaki ujue!! Bora unajua nakuzidi kwa kila kitu, so why waste ur time crying for her? Bwegebwege sana wee dogo!!
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,860
Likes
16,298
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,860 16,298 280
Tatizo lako ni kutojiamini.SIDHANI KAMA KUNA MWANAMKE ANA HITAJI MWANAUME WA KULIALIA NAMNA HII.

PENGINE KAKUACHA SABABU YA KUTOJIAMINI.
BADILI MTAZAMO,MAMBO YA KULIALIA HIVI SI MAZURI.
i know una uwezo wa kifedha, u are good physically,i can not compete with u for that, na una kila sifa za kupendwa na mwanamke yeyote, na najua una uwezo wa kumchukua demu wangu hilo sipingi , but please she means everything to me, najua kuna wasichana wengi but my heart umekwama kwake,sina jeuri yeyote ya kupambana na wewe daniel, nakuomba tu uniachie demu wangu, najua umenizidi kwa vyote but please...
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,511
Likes
4,809
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,511 4,809 280
HAKYAMAMA HATA KAMA HUYO DANIEL ASINGEKUWA NA HELA,SURA NZURI,SIJUI AKO VIZURI PHYSICALLY walahi mwanaume wa aina hiii!
PTUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU sitaki hata bure!
WE Vipppppppppp?
DAADEKI ZAKO!
unalia lia hapa unafkiri mwanamke anataka kuliliwa!
SIMAMA KIUME WEWE!
MWANAUME MWENZIO MWENYE KENGELE KAMA WEWE UNADIRIKIJE KUMWAMBIA PLEASE?UNAMLILI AKUACHIE MWANAMKE!
walahi kama species yenyewe ya wanaume ndo imekuwa hii kipindi hiki bora niendelee kuwa na kina latifa tu!
naweza nkafa walahi nikutana na mtoto wangu wa kiume anaandika makitu ya aina hii!
:frusty:
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,995
Likes
49,143
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,995 49,143 280
I swear nitacheka mpaka kesho. Teh teh teh. Dude what the hell? Don't you have it in you to fight for your woman? Nyani Ngabu come this way please.What's your say on this?
First, this dude is a wimp.

Second, he is an embarrassment to all manly men all around the world.

Third, he is the epitome of a girly man.

And for that, he gets his man card stripped, then he needs to get his ass whupped and sent to a boot camp somewhere.

Hopefully that will toughen him up a bit.
 

Forum statistics

Threads 1,250,616
Members 481,419
Posts 29,738,807