Robot la Matope
JF-Expert Member
- Apr 10, 2015
- 8,591
- 17,561
Wakuu ongereni kwa kufika 2019
Aisee natafuta huu mzigo kwa ajiri ya vijana wangu wa kazi tujiandae na kampeni za uchaguzi wa serikali za mitaaa. Uko Dar ntaupata wapi na bei yake ikoje?
Thanks in advance
Pioneer DDJ-RZX
Pioneer DDJ-RZX
Aisee natafuta huu mzigo kwa ajiri ya vijana wangu wa kazi tujiandae na kampeni za uchaguzi wa serikali za mitaaa. Uko Dar ntaupata wapi na bei yake ikoje?
Thanks in advance
Pioneer DDJ-RZX
Pioneer DDJ-RZX