Pinky HIV positive


L

LEX STEELE

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
224
Likes
14
Points
35
L

LEX STEELE

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
224 14 35
I want to f**k Pinky now more than ever.

She doesn't need to suffer alone.

We can die together.

Porn star Pinky has tested positive for HIV as the California porn industry halts

large_pinky.jpg


A second female porn star has tested positive for HIV as the California porn industry halts, so far Darren James and Pinky have tested positive (Pinky is the second one to test positive). Both have worked together. The Adult Industry Medical Healthcare Foundation (AIM) confirmed both tests came back positive.

AIM has quarantined the actors who have been directly or indirectly in physical contact with these actors (indirectly means they had sex with someone who had sex with someone….etc).

The Southern Californian porn industry employs about 1,200 actors/actresses and earns about $10 billion a year. The whole industry has shut down for sixty days until they can find out how many actors are infected.

Both actors/actress's are the first ones to test positive for HIV since 2009.

Some experts are saying that the virus may have originated in Brazil where pinky had been working on a film earlier on this year 2011.

Apparently, in only 19% of their sex scenes do they wear a condom.
Does pinky the porn star have aids
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Some experts are saying that the virus may have originated in Brazil where pinky had been working on a film earlier on this year 2011.

Apparently, in only 19% of their sex scenes do they wear a condom.
mshahara wa dhambi ni mauti...................
 
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2009
Messages
5,781
Likes
1,737
Points
280
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2009
5,781 1,737 280
picha please
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,891
Likes
1,883
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,891 1,883 280
Kaaaz kweli kweli...hivi huwa wanacheki kila baada ya muda gani?
 
Kombo

Kombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
1,818
Likes
14
Points
0
Kombo

Kombo

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
1,818 14 0
Kwa hali hiyo baada ya sixty days watagundua all actors/actress's infected!

Pinky anavutia banaaa...!!!!
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,598
Likes
241
Points
160
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,598 241 160
Vutu lote hilo kweli hatakosa ngoma...pole sana Pinky, sio mwisho wa maisha..lakini ndio mwisho wa career!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,364
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,364 280
angepata gono lile lenye kunuka ndio ingekuwa raha sana. Ukimwi siku hizi hauui
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Mcheza porn nae ni actor...laana hizi.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,330
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,330 280
vutu lote hilo kweli hatakosa ngoma...pole sana pinky, sio mwisho wa maisha..lakini ndio mwisho wa career!
a cha mawazo mgando bwanaaa, is not the end of anything kwanini is the end of her career??? Kama asingepima jeeee?angeendelea kudunda untill, untill. Na kama wewe hujapima wahi sasa!kasoro tu skuhizi hasa huku tbt hizi dispensary za serekali eti kila siku hawana dawa ya kuchanganyia ili kutambua kama umeathirika ama laa! Hasa kama huna mimba wanakuhangaisha weee
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,598
Likes
241
Points
160
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,598 241 160
<br />
<br />
A CHA MAWAZO MGANDO BWANAAA,IS NOT THE END OF ANYTHING KWANINI IS THE END OF HER CAREER??? KAMA ASINGEPIMA JEEEE?ANGEENDELEA KUDUNDA UNTILL, UNTILL.NA KAMA WEWE HUJAPIMA WAHI SASA!KASORO TU SKUHIZI HASA HUKU TBT HIZI DISPENSARY ZA SEREKALI ETI KILA SIKU HAWANA DAWA YA KUCHANGANYIA ILI KUTAMBUA KAMA UMEATHIRIKA AMA LAA!HASA KAMA HUNA MIMBA WANAKUHANGAISHA WEEE
Mgando...mmh! Sa da Flora, nani ataajiri porn star mwenye HIV? Actor gani wa kiume atakubali kutengeneza naye scene? Career yake kama porn star ndio caput!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
Kwanini wanapenda kusingizia nchi za watu?
wana uhakika gani hakupata hapo NY.
Kwani hakuna ngoma US?..
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,364
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,364 280
A CHA MAWAZO MGANDO BWANAAA,IS NOT THE END OF ANYTHING KWANINI IS THE END OF HER CAREER??? KAMA ASINGEPIMA JEEEE?ANGEENDELEA KUDUNDA UNTILL, UNTILL.NA KAMA WEWE HUJAPIMA WAHI SASA!KASORO TU SKUHIZI HASA HUKU TBT HIZI DISPENSARY ZA SEREKALI ETI KILA SIKU HAWANA DAWA YA KUCHANGANYIA ILI KUTAMBUA KAMA UMEATHIRIKA AMA LAA!HASA KAMA HUNA MIMBA WANAKUHANGAISHA WEEE
wa Tbt hamieni Ukonga, Buguruni na Vingunguti, acheni kujidai matawi ya juu
 
H

Haroun

Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
15
Likes
0
Points
0
H

Haroun

Member
Joined Sep 1, 2011
15 0 0
Porn video zake nyingi anatumia condom my self sijajua ni kwanini!kuna uwezekano alishajijua kitambo!
 

Forum statistics

Threads 1,215,460
Members 463,210
Posts 28,549,580