Pigo la kwanza: Arusha mjini na Hai kurudi CCM!!

Pigo la kwanza: Arusha mjini na Hai kurudi CCM!!

Hili ndio pigo la kwanza kwa CHADEMA na UKAWA kwa kuwasaliti wazalendo.

Haya ndio majimbo ya kwanza kwenda CCM.

NOTE MY WORDS !!

Kama kuna mashindano ya ujinga. Wewe ungekuwa mshindi wa hayo mashindano. Arusha Ccm itapata Kura 1000 tu kwenye uchaguzi ujao.
 
i3.jpg2.jpg22.jpg

images2.jpgindex.jpg
 
Ccm si wamechanganyikiwa muda mrefu sana.. Chadema oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!! Ukawaaaaaaaaaa safiiiiiiii.. Ndivyo tukakavyosalimiwa mwisho wa mwaka huu ktk hotuba ya rais akihotubia wanachama wake

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Huijui Arusha...nimezaliwa Arusha

mkuu kwenye hauko sahihi kabisa na kwenye serikali za mitaa ..mitaa ile iliyoenda ukawa nani aliipeleka?inawezeakana kweli hao unaowazania walipeleka huko 2010 lakini siyo sasa ..ukitaka kupima angalia kwenye chaguzi za madiwani marudio matokeo yalikuwaje......Lowasa alikuwa kauzibe kwa LEMA kati ya wabunge ambao hawana wsiwasi kwa sasa Lema ni mmoja wapo labda ufanyike wizi uliopindukia....
 
Lowassa: "Siwezi kuhama CCM, ambaye anaona
hafai ahame yeye"
Mbowe: "Lowassa ni fisadi na yuko katika list of
shame".
Slaa: "Hatupokei makapi ya CCM"
Leo hii they all have same mindset!?
Hahaha...Tanzania nchi yangu nakupenda sana,
ila ukombozi wako bado sana!
"POLITICS IS A DIRTY GAME LEAVE IT TO US
WHO KNW HOW TO PLAY IT..... " chinua achebe

"Hakika kuwaamini wanasiasa ni kama kuvaa taulo bila mguo ya ndani halafu kushiriki mbio za nyika"
 
we jamaa ushapagawa tayari...na bado....katengeneze thread nyingine tena kama vp na ccm yako
 
Naona umeamua kuigaragaza hata kale kaheshima kako ulichokua umebaki nacho!!!! haa haaa kweli Ujinga hauna Kikomo
 
Uko Arusha ya wapi mkuu?nitajie kijiwe kimoja tu kilichomjadili lowassa leo hii!


Nini Arusha jana Iringa mtu anakwambia toka asikie Lowasa anaingia CDM then UKAWA hakupata usingizi zaidi ya kugeuka huku akibahatika kulala kidogo tuu ndoto ni Lowasa
 
ndoto za mchana hizi kabisa huko ccm isisogee kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Hili ndio pigo la kwanza kwa CHADEMA na UKAWA kwa kuwasaliti wazalendo.

Haya ndio majimbo ya kwanza kwenda CCM.

NOTE MY WORDS !!

Note your words or your INSANITY?! kumbe hujui kwamba CCM wako mbioni kukosa mgombea kwa sababu top contenders wao wote ni team Lowasa? Monaban; Mathias Manga na Justine Nyari etc etc ambao kwa sasa kuna uwezekano mkubwa wa KUKATWA for that same reason of allegiance to EL!!
 
Lowassa: "Siwezi kuhama CCM, ambaye anaona
hafai ahame yeye"
Mbowe: "Lowassa ni fisadi na yuko katika list of
shame".
Slaa: "Hatupokei makapi ya CCM"
Leo hii they all have same mindset!?
Hahaha...Tanzania nchi yangu nakupenda sana,
ila ukombozi wako bado sana!
"POLITICS IS A DIRTY GAME LEAVE IT TO US
WHO KNW HOW TO PLAY IT..... " chinua achebe

mwanasiasa akifungua bakuli lake kuongea neno la kweli ni salamu tu!

yanayofuata hadi jina lake changanya na za kwako!
 
Back
Top Bottom